1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Hội trại truyền thống tháng 12

Chủ đề trong 'PTTH Nguyễn Thượng Hiền TpHCM' bởi tin-tac, 22/11/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. tin-tac

tin-tac Thành viên rất tích cực

Hội trại truyền thống tháng 12

ai đi không........mang theo áo thể dục là được vào...hà hà...ai không có thì đăng kí....em quăng áo ra cho...hà hà...chưa định thời gian rõ rệt ...hehe...

(^ - ^) ...You bring out the best in me like no one else can do...(^ - ^)(*-*)...That's why i'm by your side.That's why I love you...(*-*)
  2. listarmonkey

listarmonkey Thành viên mới

co ai di ko vay , co ai chup hin`h ko ? pót len cho em coi voi
    [size 10]
    I Miss You
    [/size 10]
  3. tin-tac

tiện thể hỏi các sư huynh sư tỉ....hội trại truyền thống thì nên....buôn hàng gì...hà hà....ai có kinh nghiệm xin chỉ giáo....
    (^ - ^) ...You bring out the best in me like no one else can do...(^ - ^)(*-*)...That's why i'm by your side.That's why I love you...(*-*)
  4. ruouvagai

ruouvagai Thành viên mới

hihihi .. nhắc tới trại sau nhớ mấy bé ở NTH quá ... hồi đó a''h lớp anh .. mở sạp trò chơi ... ném lon , ... đập niêu ... thảy vòng ... nói chung là trò chơi a''h ... dzui lám a''h ... kakaka ... ông Hiếu mập .. bịt mắt lại .. đập niêu .. nhìn tướng là muốn sặc a''h ..
    Cười cho đời nó bớt khổ
  5. tin-tac

trường phân cho mỗi lớp 1 chủ đề....A12 dính lái xe...bi giờ chả b ít làm gì...hic hic
  6. cassiechit

cassiechit Thành viên rất tích cực

Lái xe hả? Vậy chị bó xôi rùi! Hè hè... Lớp chị năm đó trúng đề tài MA TÚY. Trời, tụi nó làm cái trại như cái ổ dzị! Hehehe... Còn bán hàng thì không nhớ là tụi nó bán cái gì. À, lớp chị không bán hàng mà chơi trò chơi, tụi nó giở trò bói toán với cờ bạc, hehehe... lời wá trời lun!
    Áo TD của chị là áo màu xanh đó Tin, chắc là mặc dzô được phải hông? Chừng nào đi thì thông báo cho chị bít nha!
    By the way, cái nick Yahoo của chị nó bị chôm rùi, em add lại nick khác nha: cassie_chit. (Chị wên mất nick của em rùi!)

You are nobody until somebody loves You
  7. hoatuongvi_nth

hoatuongvi_nth Thành viên mới

Chà, có ngày cụ thể rùi đây nè; em thông báo cho hen: ngày 16/1 đó. Mấy anh chị nhớ về nha, về nhớ báo cho em zới hen.
    Chị chít ui, áo thể dục của chị màu xanh hả? Trùng zới màu áo của em đó (hihi). Em cũng bị mất pass rùi, chị add nick em hen: hoatuongvi_1912
    Anh tin bán cái gì đó. NHớ nói để có gì em ũng hộ giùm cho hen. Ah, em mới nghĩ ra cai này hay lém: tướng anh tin rất hợp zới tường ông già NOel. Tại sao anh không đóng ông già Noel đi phát quà giàng sinh torng năm nay nhỉ (được bộn tiền đó) (nhớ phát cho em trước hen)
  8. cassiechit

cassiechit Thành viên rất tích cực

Í chời, làm gì mà tới tháng 1 dzị chời, hết chuyện chơi rùi sao vậy chời? Hic hic... Okie, để chị sắp xếp thời gian, thế nào thì cũng phải về. Mà cái mặt mình già wá, hổng bít có ai cho dzô trường không nữa. Hehehe... Mấy đứa check lại giùm chị là mấy giờ là hết được dzô nữa rùi nghen! Để chị rủ thêm mí đứa bạn nữa. Hì hì...

You are nobody until somebody loves You
  9. tin-tac

có áo là vào được thôi...hehe...
    hoatuongvy nói đúng ý anh ghê...noel năm nay không kịp chuẩn bị....đến 24-12 đi xem phim với 2 đứa bạn về...thấy trường đường quá trời ông già noel....lúc đấy mới thấy tiếc là tại seo mình không làm ông già noel...hehe...năm sau sẽ làm...hà hà....anh sẽ phát quá cho em đầu tiên...hehe
  10. ledminh

ledminh Thành viên quen thuộc

hì hì, lâu quá ko vào, hên quá, còn nhớ password, không có bị mất như anh vịt.
    Hội trại kỳ này chắc chắn ledminh sẽ về, nhưng mà không có áo mặc, đang đi kím đây.
    To chit : mặt anh không những già mà còn . . .có râu , không bít mr Thịnh có cho vô không đây nữa hic hic
    Có khi nào trên dòng đời tấp nập
    Ta vô tình đã đi lướt qua nhau
    Bước lơ đãng chẳng ngờ đang để mất
    Một tâm hồn ta đã đợi từ lâu