1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Hội trưởng phải là Interceptor !!!

Chủ đề trong 'PTTH Năng Khiếu Trần Phú - HP' bởi sailorblack, 20/05/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. sailorblack

sailorblack Thành viên quen thuộc

Hội trưởng phải là Interceptor !!!

Tôi nói câu này ra vì Inter là người đã quen với công việc điều hành rồi,và là người cũng có uy tín trên TTVN. Thực ra Inter có bận rộn nhưng việc quản lý có thể cho hội phó làm.Tôi xin góp ý thêm là dân NKTP trên TTVN hơi nhiều nhưng nên để cho các bạn ở HP tức là những học sinh đang học tại trường làm hội phó.
    Thực chất những người làm mod chỉ là những người đi dọn dẹp mà thôi,nên phải cần những người có tâm huyết và có thời gian (ví dụ những bạn học lớp 11) .Tôi có vài điều trên đây để các bạn tham khảo truớc hôm họp ngày 255 tới.
    Chào các bạn.

PoPeYe
  2. huyencham85

huyencham85 Thành viên rất tích cực

Em đồng ý với ý kiến bác sailor. Tuy nhiên còn tuỳ thuộc vào ý kiến của mọi người nữa! Buổi họp sắp tới sẽ wuyết định việc này!

To the world u'r only a person, but with a person, u'r all the world

To live is to fight
  3. tuyetmaivn85

tuyetmaivn85 Thành viên quen thuộc

Chào các bác !!!
    Các bác à !!! Nếu để bác Inter lam Box trưởng cũng dược nhưng như chinh bác Inter nói bác ấy rất bần vì thế bác ấy ko thể làm được . Vi thế tôi đề nghị cho huyencham85 lam Box trưởng của Box nhé . Vi Châm khá nhiệt tình và có trách nhiêm nữa , Mặc dù tui cùng lớp với Cham nhưng tôi ko hề có ý nói tốt cho Châm nhưng đó là sự thật đó . Các bác như nico , Inter chắc chẳng lạ gì Châm cả . Babs nào đồng ý thì cười lên nhé ......
    [red]Hoàng Tuyết Mai
    [blue] TO LIVE IS TO FIGHT
  4. Interceptor

Interceptor Thành viên rất tích cực

Xin lỗi mọi người vì đã tín nhiệm tôi chứ thực chất tôi chẳng đủ năng lực để làm Box trưởng đâu ạ. Với lại tôi cũng thuộc dạng già cả rồi, lại bận rất nhiều việc cho nên xin nhường chức này cho các bạn trẻ năng động nhiệt huyết làm ạ. Với lại việc bầu ai thì đó là quyền của mỗi người ạ, không thể chỉ vì tín nhiệm ai đó mà quên đi quyền cá nhân của mỗi người chứ ạ. Làm như vậy là không tôn trọng mọi người rồi và tất nhiên buổi họp box sắp tới vào ngày thứ 7 này là bầu ra người xứng đáng làm hội trưởng và những người trong ban lãnh đạo mà. Việc này phải làm thật nghiêm túc thì mới ra dáng NKTP chứ.
    Còn về hội trưởng thì em nghĩ nên để người nào đang học trong trường và thời gian sắp tới phải có nhiều thời gian rảnh rỗi quan tâm tới hoạt động của box đảm nhiệm. Như vậy thì nên để các bạn nào đang học lớp 11 đảm nhiệm là ổn. Tớ nói thế có hợp lý không các bạn nhỉ?
  5. NgoisaophuongBac

NgoisaophuongBac Thành viên quen thuộc

Hội trưởng phải là người đủ chín chắn và hết sức nhiệt tình, tất nhiên phải là học sinh của trường. Vậy thì các bạn học lớp 11 e rằng chưa hội tụ đủ, ông sailor nói rất giống ý tôi, lớp 11 chỉ nên làm hội phó thôi, còn hội trưởng thì chúng ta nên tìm người nào đó là cựu học sinh NKTP và nhất thiết phải ở HP.
    THẾ LÀ EM ĐÃ ĐI TÂY !!!
  6. sailorblack

sailorblack Thành viên quen thuộc

Đã có hội phó ở dưới HP rồi thì không cần thiết hội trưởng cũng ở HP đâu các bác ạ. Trên HN thì thỉnh thoảng còn phải họp mặt thành viên trên HN chứ, với lại thay mặt cho BOX để họp với ban điều hành TTVN khi nào cần chứ. Anh nghĩ chú Inter không cần từ chối đâu. Dân cựu NKTP trên HN đông lém.
    To Inter : làm hội trưởng giống anh New đó,có thấy hợp lí không?

PoPeYe
  7. khanhvi2007

khanhvi2007 Thành viên mới

Em không phản đối việc hội trưởng là bác INTER, nhưng mà em đăng ký một chân hội phó nhé! Hôm tới em không di họp được, các bác nói giùm em một tiếng nhé!
    CHÚ Ý: KHANHVI2007=RICARICA
    KHI TÔI CHẾT LÀ KHI CÁC DÒNG SÔNG NGỪNG CHẢY!