1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Hoi truong Thai Phien_Phat huy tac dung di chu!!!

Chủ đề trong 'Thái Phiên Community' bởi bimbim_codon, 27/04/2002.

1. 0 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 0)
  1. bimbim_codon

bimbim_codon Thành viên quen thuộc

Toi chi la 1 thanh vien moi cua Thai Phien.Cac bai post cua toi chua nhieu va cung chua dong gop cho Box Thai Phien duoc gi ca.Nhung de xay dung mot Box hoan thien va co kha nang canh tranh voi cac box khac.Chung ta hay cung nhin nhan lai mot so van de con ton tai trong cong tac quan ly va dieu hanh cua hoi truong va cac thu ky!!!!!!
    _Cac bai viet can co mot noi quy khat khe hon,hay viet theo nhung chu de xac dinh.
    _Hoi truong Thai Phien chua phat huy tac dung
    _Cac thu ki lam dung quyen hanh.
    _Cac thanh vien khong coi trong xay dung va phat trien
    Neu ranh,xin hoi truong ,thu ki va cac thanh vien danh du cua Thai Phien hay vao Box ACMilan.O do se co nhieu cai de hoc tap lam lam.
    _Toi viet bai nay khong co y phe phan hay che trach cach lam viec cua Hoi truong,ma` chi gop phan lam cho Thai Phien co Box cua rieng minh that su tot dep!!!!
    "....Lam no le cho quy con hon lam no le cho mot nguoi dan ba..."

[/blue][/size=4
  2. quataocuanewton

quataocuanewton Thành viên quen thuộc

To bimbim_codon :cám ơn bác về các ý kiến đóng góp :
    -Về các bài viết ấy : nội quy khắt khe , chủ đề xác định thì đúng rồi , cái này cũng đã được nói trong nội quy hoạt động song với các bạn mới vào , chưa hiểu cần nói từ từ chứ sao bắt các bạn ấy hiểu ngay được !
    - Hội trưởng Thái Phiên chưa phát huy tác dụng ??? Hổng hiểu , bác muốn nói về tác dụng gì???!!!!!Khả năng lãng tử gì gì đó như bác viết đó hả ???
    -Các thư kí lạm dụng quyền hành : bạn nghĩ là thư kí đã có quyền gì để lạm dụng nhỉ , bọn mình chỉ nghĩ là cố gắng làm tốt công việc của mình và như các thành viên khác thôi , đóng góp ý kiến để box hoạt động tốt hơn như mọi thành viên khác có thể làm , sao lại nói là lạm dụng quyền hành ???!!!
    -"Các thành viên chưa coi trọng việc xây dựng và phát triển box " mình nghĩ là box chúng ta mới thành lập , các thành viên đều mới cả , cần có thời gian họ sẽ làm quen dần dần họ sẽ post những bài có cvhất lượng hơn , mới quen với công việc này không nên có những yêu cầu quá cao !!!Lấy ngay bạn làm ví dụ nha :" ai xinh nhất làm thư kí , lãng tử nhất làm hội trưởng..." bài của chính bác đó !!!
    To Gahaudau : em đã nói rõ ngay sau bài đó rồi , ở đây chúng ta là bình đẳng , thành viên mới hay cũ , lớn tuổi hay nhỏ tuổi , nói như vậy dành cho một số bác mới chưa hiểu hết mọi việc mà , mà em thấy lúc nào cũng chỉ chỉ trích , phê phán người khác , chỉ thấy nói mãi : hội trưởng nọ kia , mặc dù chưa đóng góp được ý kiến gì cả ???!!!!Bác không phải là ngoại lệ đâu , hãy nhìn lại tất cả các bài viết của mình ấy !!!!!!!Ý kiến của các anh chị mình thì chí ít cũng phải lọt tai , đúng chứ , là một thành viên bình thường thôi , chẳng thư kí gì cả cũng phải có trách nhiệm nhắc nhở để box tốt hơn !!!!!!!Mọi người mà có cười thì trước hết sẽ cười vì một thành viên như bác trước đấy!
    Được sửa chữa bởi - quataocuanewton vào 28/04/2002 15:21
  3. be_len_ba_new

be_len_ba_new Thành viên mới

thôi cho em xin các bác các bác đừng cãi nhau nữa!
    em nói thật nhé bác bim bim nói thật ra cũng chẳng đúng lắm đâu nhưng mà bác ấy đã có tinh thần đóng góp vậy là tốt rồi các bác cũng phải tuyên dương chứ .nhưng mà em cũng phải công nhận là box thái phiên cũng chán thật cơ .em cũng chỉ mới vào thôi mà đã không muốn vào nữa rồi .bài nào cũng chuối không thể tả được cơ .các bác nào có ý tưởng sáng tạo hơn thì đóng góp cho box hay hơn chút đi dù gì thì đây cũng là cây nhà lá vườn mà các bác nhỉ thôi em chào các bác
    be len ba
  4. nokia2910

nokia2910 Thành viên rất tích cực

chẳng hiểu gì cả .
  5. I.O.U

I.O.U Thành viên rất tích cực

em ơi đừng bỏ đi. box này cũng như cái username của em thui mà.. bây giờ đang trong giai đoạn mầm non. sau này chắc sẽ phát triển hơn nhiều..các bài củ chuối thì e*** cho người ta, bảo đảm lần sau sẽ.. đỡ chuối hơn. thế nhé.
    Tình yêu ơi trò chơi cút bắt...
  6. quataocuanewton

quataocuanewton Thành viên quen thuộc

To be len ba : cám ơn ý kiến đóng góp của bạn .hic hic ...nhưng mà có phải là cãi nhau gì đâu , đó là ý kiến đóng góp của bimbim thui mừ và mình cũng đã cảm ơn rùi phân tích chút xíu cho bác ấy hiểu hơn !!!????
    [​IMG]Meimy [​IMG]
    Được sửa chữa bởi - quataocuanewton vào 29/04/2002 16:58
  7. nokia2910

nokia2910 Thành viên rất tích cực

Tôi vẫn chẳng hiểu cái gì cả ,sao mà rắc rối thế ?