1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Hội từ thiện cứu trợ mèo - Ai nhận nuôi mèo không?

Chủ đề trong 'Sở thích' bởi meo_sieu_ngoc, 28/02/2004.

1. 0 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 0)
  1. baotrungvip

baotrungvip Thành viên rất tích cực

Ảnh em nó đây nhé bạn CRANBERRIES81 nhé, an tâm là mình sẽ chăm sóc em nó cẩn thận, cám ơn bạn lần nữa nhé @}

2. k_ngan124

k_ngan124 Thành viên rất tích cực

cảm ơn A Đức đã để cho e bé mèo Miu Miu đáng yêu, hiện e ko có máy ảnh nên chưa up hình được nhưng mọi người nhà e đều khen mèo đáng yêu và đẹp dù ... nó nghịch lắm , ( hik, buổi đầu tiên e mang nó về cột dây vào chân bàn , ko hiểu sao nó thoát dc , tưởng bị mất nào ngờ nó chui tọt vào chăn nằm :)) , may thế .
  3. the_milky_way

the_milky_way Thành viên quen thuộc

...
  4. honghai83

honghai83 Thành viên mới

Mình cũng muốn nhận nuôi một em mèo cute, ưu tiên có cả cô chủ của em mèo nữa
  5. hhf117

hhf117 Thành viên mới

Bạn nào có mèo cho mình xin 1 con nhé, tks .
  6. sqlm01

sqlm01 Thành viên mới

Mình đang tìm một con mèo con, là mèo đực nhé, bạn nào có bé nào xinh xinh cho mình với!!!!!
    -----------------------------Tự động gộp Reply ---------------------------
    à quên, email cua mình: sqlm02@yahoo.com. Bạn nào có em mèo nào xinh xinh cho mình xin một em nhé. Cám ơn mọi người nhiều
  7. cua9cang

cua9cang Thành viên mới

Ôi nhìn trông đáng iu thế, đợt vừa rồi con mèo nhà mình cũng đẻ được 2 nhóc 1 đực 1 cái đán iu vô cùng lun [:D]
  8. qhuy2491

qhuy2491 Thành viên mới

Mình rất thích nuôi mèo tây, bạn nào có để lại mình chăm sóc nhé, Mình ở Đà Nẵng nếu ở xa mình có thêm nhờ bạn chuyển về dùm ( SG HN )
    yh: funtime_connections2005@yahoo.com
    SDT : 01287654321
    Cám ơn các bạn rất nhiều.
  9. medieu01

medieu01 Thành viên mới

Chào các bác, nhà em có một em mèo, hơi bất hảo một tí( hay kêu gào những lúc bực tức ) nhưng ngoài những lúc bất hảo ra thì em í rất là dễ thương.

Em í được 1 tuổi (nặng tầm 3 kí) lông màu trắng đen, chỉ thích ăn đuôi cá thôi ạ.

Hiện giờ nhà vừa chuyển nhà mới, ở chỗ mới không có điều kiện nuôi. Vì em nuôi em í từ bé nên là cho đi em thương em í lém ạ nhiều lúc cũng tức vì cái tính dở hơi của em í.

Thế nên nhà bác nào có điều kiện và thương yêu mèo thì contact với em nhé: 01999890321.

Em cám ơn. :(
  10. nbkieulinh

nbkieulinh Thành viên mới

Mình có 1 con mèo nhưng hiện ko có điều kiện để nuôi nữa. Anh mình dọa nếu ko cho sớm đi thì anh ý sẽ tiểu hổ nó. Ai thương mèo thì nhận nuôi giúp mình con bé này với.

Nó đc 6 tháng tuổi. Mèo đực. Màu vàng.

Nhược điểm: Có rận. Ăn vụng như chảo chớp. Con này chắc có Hoa Cái ở mệnh nên khá khảnh ăn. ;))

Ưu điểm: Ko có.

Hì, đùa thế thôi chứ con này cũng rất xinh, dễ thương, hiền lành. Ai bế cũng đc. Người lạ bế cũng đc. Mẹ mìn bế cũng đc. Mặc dù bị hành hạ bởi trẻ con hàng xóm nhưng đặc biệt ko cắn trả lại hay chống cự bao h. Còn vụ có rận thì mình đã đầu tư 1 chiếc vòng chống rận giá 80K nên h cũng ko còn nữa, chỉ cần tắm thêm 1 lần nữa là lại trắng trẻo xinh tươi sạch sẽ ngay.

Ai có nhu cầu nhận nuôi xin PM.

P/S: mình xin nhay đi nhay lại 1 điều là ko đc xin để tiểu hổ nhé :">