1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

[HỒI ỨC] Đại Lý - Lệ Giang - Shangrila - Đức Khâm: 13 ngày Tết Âm 2011 (Chia sẻ ảnh từ trang 23)

Chủ đề trong 'Hồi ức về các chuyến đi' bởi xadieu_2000, 04/11/2010.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. mamut8x

mamut8x Thành viên mới

Cho e hỏi nhà mình dã đi chưa và có kinh nghiệm j truyền lại không????
  2. ak47china

ak47china Thành viên mới

Cho hỏi các bạn có đi xuống khe hổ nhảy không, tôi đi đường này thấy hơi khác so với ảnh của các bạn đi trước. Đường này toàn phải trèo núi thôi.

3. qeenbee

qeenbee Thành viên mới

Cả nhà em đều đi rồi, cũng có khá nhiều kinh nghiệm. Nhưng mà giờ về mọi người bận rộn quá còn chưa offline được cơ
    Bác cần gì hỏi thì PM đi
  4. vosotim08

vosotim08 Thành viên mới

Ca nha cho to hoi lam the sinh vien quoc te o dau day ah? To ra Hang Bun tim roi ma chang thay cho nao de bien cafe
    sam nghe thuat nhu cac ban noi ca.
  5. FrankPM1305

FrankPM1305 Thành viên mới

Chã thấy off ẹp giề nhể? :))
  6. qeenbee

qeenbee Thành viên mới

Nhà anh đi Lào về nhớ có quà đây
    P/S: E mới bị mất con Laptop kia rồi, hic. Em cũng chưa kịp cho con Bi nó copy dữ liệu, hôm nào em mang Lap qua vứt lại a copy cho em nhé, còn chưa kịp xem hết ảnh. ... huhu
    Mà nhà anh 30/4 đi đâu thế?
  7. tung2403

tung2403 Thành viên mới

Các bác vừa đi về cho em hỏi: có bác nào mua đĩa Ding Da Ding Da ở Shangrila không ạ, nếu có cho em copy với. Em đi đợt 30/4 năm ngoái mua đĩa để trong ba lô lúc về bị gẫy tiếc quá. Bây giờ vẫn nhớ điệu nhảy và nhạc vào mỗi buổi chiều trên Shangrila. Nếu có PM số điện thoại em sẽ gọi lại. Em cảm ơn các bác.
    @vosotim08 làm thẻ SV quốc tế thì gọi số này nhé: 0936535308 (bạn tên Dũng). Đợt đầu năm mình đi Srilanka gọi cho bạn Dũng này làm sau 1 ngày là lấy được. (giá cả là 300k tối đa 10 chiếc)
  8. vosotim08

vosotim08 Thành viên mới

Tớ đi về được gần 1 tháng rồi bạn Tung2403 ợ, cũng làm cái thẻ của bạn Dũng này,giờ bạn í lên giá 400k/10c nhé. Hôm đi LG về cũng tiếc ngẩn ngơ vì không mua cái đĩa đấy, tưởng lên mạng down về là được, ai dè nó chẳng có đệm trống, nghe cứ thiếu thiếu cái gì đó. Chẹp! nhưng cũng tạm tạm. Cho mình địa chỉ mail mình gửi bài Dida cho nhé.[r2)]
    -----------------------------Tự động gộp Reply ---------------------------
    Khe Hổ Nhảy họ phân ra làm 3 nơi: Thượng, Trung, Hạ đấy bạn à. Mỗi công ty hoặc xe bus nó đến một nơi khác nhau mà, mình phải biết để chọn cơ. Mình đi khe Thượng, thấy mấy bạn Tàu nói là đẹp nhất nhưng cũng chưa đi các chỗ khác nên chẳng thể so sánh, được cái là đường đi đẹp, dài ngoằn ngèo, chui ra lại chui vào những mấy cái hang động mới tới nơi có hình con Hổ đá.
  9. yummy99

yummy99 Thành viên mới

Dear all
    Các bạn cho mình hoi 1 chút, nhóm mình định đi Lệ Giang vào dịp tết tây : 2 người. Nhưng 2 bọn mình đều mù tịt tiếng Trung @@ mình chỉ lo lắng nhất vấn đề này, sợ gặp trục trặc trong khoản mặc cả và mua vé tầu( chỉ có tên tiếng anh địa chỉ cần đến ) không biết có bị mua nhầm ko
    Các bạn có kinh nghiệm cho mình xin ít lời khuyên có nên đi 2 mạng mà chỉ có tiếng anh dắt túi ko :D
    Cảm ơn các bạn :)
  10. nunachan

nunachan Thành viên mới

Ây da, năm nay có ai đi cung này nữa ko, thèm quá ý, hic hic...