1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

hồi ức một chuyện tình

Chủ đề trong 'Tâm sự' bởi kieuhaiyen, 27/09/2013.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. kieuhaiyen

kieuhaiyen Thành viên gắn bó với ttvnol.com

còn đâu những giây phút hạnh phúc khi anh đến và mỉm cười với em, dù giờ đây tất cả chỉ còn là quá khứ nhưng em vẫn mãi mãi nhớ những thủa ban đầu của đôi ta, khi mà anh nói anh thích em và luôn quan tâm theo dõi từng bước đi của em, em là một người thật may mắn và hạnh phúc nhưng cũng là người đã vô tình đánh mất đi quá khứ đẹp của mình, giờ đây em hối hận lắm khi nghe mọi người nói rằng anh là người có nhiều người theo đuổi thì em càng buồn hơn, em đã mất anh thật rồi, lỗi này là do em, em buồn lắm anh ơi, giá như anh nói với em 1 lời rằng anh vẫn thích em như xưa hay anh vẫn luôn chờ đợi em, mỗi lần nghe bài tuyết hồng em lại nhớ anh nhiều, trước kia em có iu 1 người, người đó cũng thích bài tuyết hồng và muốn nghe em hát bài này nhưng em không sao hát được, nhưng khi hát với anh thì em lại hát được rất trôi chảy, đó như là mối tình của em, vui rồi buồn, rồi mãi mãi mất nhau, ôi thật xót xa, sao mình lại thích bài hát đó, thích giai điệu để rồi nước mắt cứ tuôn rơi, nghe mãi mà không thấy chán, rồi cứ buồn miên man theo bài hát, sao nó lại buồn đến thế, tuyết đông rơi tựa máu tim tôi tuôn trào....