1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Hỏi và Đáp. Tất cả ý kiến, thắc mắc, set title cho thành viên Nam Định cho hết vào đây nào ^_^

Chủ đề trong 'Nam Định' bởi liu_tiu, 01/03/2007.

1. 0 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 0)
  1. motthoang_hn02

motthoang_hn02 Thành viên mới

ối rời ơi ! iem thấy các bác hơi bị loằng ngoằng
    thôi thì chín bỏ vào mồm nhé
  2. liu_tiu

liu_tiu Thành viên rất tích cực

Set giùm tớ cái title: ^o^ Tháng Tư về ^o^
    Thanhs!
    Được liu_tiu sửa chữa / chuyển vào 08:26 ngày 09/04/2007
  3. liu_tiu

liu_tiu Thành viên rất tích cực

Hi hi, nhà mình ơi, set giùm tớ cái title này nữa nhé Thanks!
    ^.^ Take everything easy ^.^
  4. yeulamchi0311

yeulamchi0311 Thành viên mới

Thay đổi titile cứ như thay áo ý. Chóng cả mặt chị thay vừa thôi.
  5. Newfarmmer

Newfarmmer Thành viên mới

Nhưng xin thưa bạn SĐNĐ (Bây giờ nên đổi thành Đạm Phú Mỹ hoặc Mikaiđô từ mùa trước>> joke) cái thanh công cụ phập phù ấy dở ẹc,lúc tìm được lúc không. Tôi lại không phải là người mở topic ấy nên càng không dễ tìm được. Cách bạn trả lời và xoá bài của tôi tôi thấy bạn là 1 người cực VÔ TRÁCH NHIỆM. INDEX thể hiện tính tổ chức khoa học của 1 box : Nó tổng hợp các chủ đề sẵn có của box . Đây là lợi ích cực cao của 1 chủ đề. Các thành viên mới vào box sẽ ý thức được việc cần post đúng chủ đề đã có và KHÔNG LẬP CHỦ ĐỀ SPAM mới (Rag cực hiểu vấn đề này khi có đến cả chục cái topic cho huyện HẢI HẬU thay vì bạn phải khoá và xoá).Index cho phép mem đọc và tìm lại các thông tin đã có : Các thành viên đã post bài của mình lên trên, hoặc đã đọc 1 thông tin nào đó trên box nhưng không nhớ ở topic nào, trang nào có thể dựa vào trang chủ đề để tìm lại dễ dàng hơn thay vì dùng cái thanh công cụ tìm kiếm phập phù kia. Tại sao ta không thể cứu mình trước khi phải nhờ vào đôi tay của người khác. Tôi nghĩ bạn cũng hiểu được những điều đó (bạn cũng biết nhiều box có, thế chẳng ra họ thừa cơm làm thứ đó cả???)
    Tôi có vài nhời dông dài vậy với bạn. Bạn có thể chuyển các bài viết của tôi, của bạn và mthn về box góp ý với mod . Bởi nếu theo cái tiêu chí bạn viết trong việc xoá bài của tôi thì chính bạn cũng đang vi phạm tiêu chí ấy.
    Còn chỗ bôi vàng, tôi xin góp ý như sau : Bạn làm mod nhưng chưa đưa ra được nhiều các chủ đề lôi cuốn thành viên (hình như tôi nhớ không nhầm bạn chỉ có vài topic viết ba dòng cảm nghĩ thì phải???), bạn không hoà mình với các chủ đề đông thành viên tham gia thì thiết nghĩ Bạn không đủ tư cách để nhận xét như vậy.
    Được Newfarmmer sửa chữa / chuyển vào 14:38 ngày 16/04/2007
  6. songdanamdinh01

songdanamdinh01 Thành viên mới

1. Mình viết bài ở đây ko phải là lạc đề vì bài của mình trả lời việc yêu cầu đổi topic này của bạn motthoang- Nhưng câu sau chỉ là viết thêm theo suy nghĩ
    2.Ban lớn tuổi mà ăn nói có vẻ thiếu suy nghĩ nhỉ? Tôi chưa bao giờ dùng từ "tư cách" để chỉ bất cứ thành viên nào trong box. Tôi sẽ chuyển bài của bạn ở trên và bài này của tôi về topic "Góp ý với mod" để bạn có thể thoải mái góp ý.
    3. Tôi đã nói là box phát triển theo chiều rộng với ý khách quan mà khách quan là đứng trên nhận xét của một thành viên, ko phải của mod. Cũng chỉ muốn mọi người cùng chú ý hơn khi tham gia box. Và tất nhiêm tôi phải chịu trách nhiệm trong vấn đề này.
    4. Vấn đề tôi chưa đưa ra chủ đề lôi kéo thành viên thì tôi đã nói nhiều lần rồi. Và tôi đang tìm kiếm người có thể làm được việc đó thay mình để lên làm thay chức "Mod" to đùng box này cho tôi.
    5. Còn bạn thắc mắc cái nick của tôi à, đúng là joke thật. Cái suy nghĩ của bạn cũng Joke nốt.
  7. Newfarmmer

Tôi nghĩ bạn đang có vấn đề. Các thông tin này không phải là ý kiến hay thắc mắc. Nó nên được nằm trong topic góp ý với mod mới đúng. Tôi xin góp ý tiếp :
    >>> Dòng bôi vàng : Nhưng bạn đang là Mod của box. Tôi chỉ đơn giản nói là bạn không tham gia nhưng bạn lại đang ở ngoài chỉ tay năm ngón, góp ý thế khác gì phủ nhận những bài viết gần đây của mthn, tôi, nhọ, hoànglong, rag, yêu làm chi, chipro, silver vv....
    Còn việc tôi góp ý xây dựng topic chủ đề bạn lười không làm thì đã đành 1 nhẽ sao lại có thể phủ quyết trắng trơn vậy?
  8. motthoang_hn02

motthoang_hn02 Thành viên mới

chị ơi ! em nói thế này nhé !
    cái vấn đề pass của Mod ấy mà ! em chỉ nói đùa vậy thôi
    còn chuyện làm Mod thì em đang làm bên box Hà Giang rồi ( mà theo quy định thì cùng 1 khu vực như mình là khu vực giao lưu gặp gỡ thì ko thể làm Mod 2 box được chị à ! -------> em ko thể làm Mod của box NĐ )
    Còn cái chuyện mục lục thì tuỳ vào box xử lý thôi mà - không cần thiết phải tranh luận nhiều đâu !nhưng theo em thì thấy nó rất cần thiết và 1 việc ko thể quên khi ngày đầu tiên em nhận làm Mod box HG là em đã làm ra cái mục lục được mọi người rất ủng hộ !
    Và cũng từ đó em thấy box ít ( hầu như là ko có ) những topic mang tính spam------> các Mod cũng dễ quản lý hơn
  9. songdanamdinh01

songdanamdinh01 Thành viên mới

Uh, chắc là tớ đang có vấn đề, đang ngồi ko làm việc vừa online vừa cười tủm tỉm.
    Bạn nói tớ phủ định là sai rùi, cái gì cũng cần có cả chiều rộng và chiều sâu. Rông có rồi thì cứ thế phát huy, thêm chiều sâu nữa là ổn mà. Còn kêu chỉ tay năm ngón à, tớ ko dám đâu, là cái gì mà dám chỉ tay 5 ngón. Tại chắc tớ nghĩ cạn nên vừa suy nghĩ thế đã nói thế ngay rùi ai ngờ bị coi là chỉ tay năm ngón là phủ nhận công đóng góp của mọi người, lần sau sẽ rút kinh nghiệm.
    Còn việc làm index à lười thì cũng lười thật nên mới phủ quyết trắng trơn thế. Bạn chăm chỉ làm hộ tớ cái, tớ sẽ dính nó lên trên (phần này là nhờ vả hẳn hoi nên đừng kêu tớ đùn đẩy trách nhiệm nhé).
    Hic, viết xong mí thấy toàn xứng tớ, tại quen thế mất rồi, ngại sửa lắm
  10. Newfarmmer

Vui thật