1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Chia sẻ kinh nghiệm Hỏi về các chương trình khuyến mại của Flamingo Đại Lải Resort?

Chủ đề trong 'Du lịch' bởi bachhop123, 12/01/2017.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. bachhop123

bachhop123 Thành viên rất tích cực

Mình thấy mấy chị ở cơ quan có rủ nhau lên khu resort Flamingo trên Đại Lải để du lịch, nghĩ dưỡng xả stress cuối năm,về mấy bả kêu là được nhiều khuyến mại lắm nên mình cũng đang ham hố định đợt tết tới rủ bé Su và ông xã lên đây book thử 1 hôm nghỉ dưỡng dịp tết âm cho thay đổi không khí. Khổ cái mấy chương trình khuyến mại của họ thế nào mình ko nắm được rõ chỉ sợ lên đó ú ớ lại mất thêm một đống phụ thu thì khổ. Các bác trên diễn đàn mình có ai từng lên đây nghi dưỡng rồi thì vào cho e xin ít king nghiệm với. E cảm ơn nhiều ạ.
  2. truynhap1

truynhap1 Thành viên rất tích cực

Chương trình khuyến mại của Flamingo Đại Lải này thế nào thì e không rõ :) Vì đợt trước đi cùng công ty lên đây thôi, nhưng đúng là nếu đi nghỉ dưỡng thì lựa chọn địa điểm này là chính xác đó ạ!
    bachhop123 thích bài này.
  3. quehuongvaygoi

quehuongvaygoi Thành viên rất tích cực

Bác sướng thế, tết còn được đi nghỉ dưỡng, thích thật đó ạ! 8->8->8->8-> E cũng muốn được đi mà một chốn 4 quê nên nhà nội nhà ngoại là cũng hết tết. Ước gì cũng được đi nghỉ dưỡng mấy ngày, cả 1 năm trời đi làm vất vả được ngày tết cũng chỉ mong được nghỉ ngơi thôi ạ!
  4. Heracare

Heracare Thành viên rất tích cực

Bác chủ Top chưa được đi Flamingo Đại Lải lần nào ạ? :D Ở HN mà chưa đi là hơi bị chậm cập nhật đấy! :) Nghỉ dưỡng ở đó lúc nào cũng có khuyến mãi hết nhé! Như đợt trước e đi cũng được ưu đãi từ chương trình Booming Emotion Pakage. Mà đi nghỉ dưỡng thì đi mấy ngày vào bác ơi! Chứ đi 1 ngày không đủ đến sử dụng hết được các tiện ích tuyệt vời ở đây đâu. :D
  5. Gingerworld_VN

Gingerworld_VN Thành viên rất tích cực

Flamingo Đại Lải quá được luôn, khu nghỉ dưỡng cao cấp, ai cũng mong muốn một lần được trải nghiệm đó, Tết nhất nhiều việc em chắc không đi được nhưng ra giêng ngày rộng tháng dài nhất định phải du hí một lần mới được >:D:D:D:D:D:D:D<
  6. traitimvietnam234

traitimvietnam234 Thành viên rất tích cực

Nghe các bác nói mà em hâm mộ, cả năm làm quần quật đến Tết thưởng được vài đồng không đủ sắm Tết cho gia đình, bít bao jo mới có cơ hội đi nghỉ dưỡng đây [-([-(
  7. ThienThach89

ThienThach89 Thành viên rất tích cực

Đi hay không là do mình nếu bạn cố gắng tích góp tiết kiệm thì có gì đâu mà khó hả bạn, chẳng qua là cứ có cái suy nghĩ như thế nên mới suốt đời không biết đến du lịch đớ
  8. Hoangha86

Hoangha86 Thành viên rất tích cực

Bác thớt ơi đăng ký cái gói nghỉ dưỡng Hương Sắc Tết Việt đuê, em cũng châm cứu nát cả óc rồi đới. Chương trình Tết hấp dẫn, tham gia các hoạt động vui nhộn lại còn được đi lễ chùa Linh Thông nữa, đầu năm cầu bình an cho gia đình luôn. Tết đến Flamingo là chuẩn nhất quả đất rùi ớ :-*
    bachhop123LangTu116 thích bài này.
  9. traitimvietnam234

traitimvietnam234 Thành viên rất tích cực

Bác chắc cũng thuộc thành phần con nhà người ta nên mới mạnh mồm như thế, chứ em nói thật lương ba cọc ba đồng một tháng bao nhiêu khoản chi, thì moi đâu ra của để dành. Đã đau còn xát muối
    bachhop123ThienThach89 thích bài này.
  10. LangTu116

LangTu116 Thành viên rất tích cực

Ôi em thấy Flamingo Đại Lải hay có nhiều chương trình khuyến mãi các gói nghỉ dưỡng lắm ý, bữa trước có bác chia sẻ gói gì ý nhưng không để ý, nay đọc thấy bác nói về gói ngày Tết, em thấy hấp dẫn đó, bác cho em xin cái link về cái gói bác nói được không, xem còn chốt Tết có nên đưa nhau đi trốn không hí <:-P<:-P<:-P
    bachhop123Hoangha86 thích bài này.