1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Hoi về các clip cua LP

Chủ đề trong 'Linkinpark (LPFC)' bởi hehehe51, 02/09/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. hehehe51

hehehe51 Thành viên mới

Hoi về các clip cua LP

Dà, là đệ mún tìm full các clip của LP nhưng mà sao ko thấy có bán trên thị trường. Đệ tin ở đây ai cũng có đủ các clip của LP rui`, dzầy có bác nào có thể share hay là sell cho đệ ko, đệ đang ỏ HCM, hi vọng được các bác giúp đỡ nhìu. Thx
  2. MyAnne

MyAnne Thành viên mới

Ở trong đó mà bảo khó kiếm hả? Xạo thiệt! Dộng đầu 15 phát vào tường lun! Ngoài HN mới khó kiếm!!! ><
  3. camtu

camtu Thành viên quen thuộc

đúng thế ,ở HÀ NỘI các cửa hàng không có bán đâu ,muốn tìm đủ phải hỏi mấy bác hay bán đĩa của ttvn này này
    nhân tiện cho hỏi bác nào có đĩa tập hợp tất cả các clip của LP o?cho mua zới,tôi ở HÀ NỘi
  4. AlfaRomeo

AlfaRomeo Thành viên quen thuộc

Hi hi hỏi "bác" đây này chứ đi đâu xa ? Đủ luôn nhé , cả Live Show + Clips các kiểu , tính đến giờ chỉ thiếu cái bài Breaking The Habit thui .
    Nhưng mà nếu muốn có đủ thì "bác" chỉ có cách ghi ra đĩa dạng .WMV xem trên PC thôi , chứ VCD thì ... "cháu" có muốn mua một phát 3 đĩa không ?
    Thôi cố học cho tốt sang năm "bác" tặng 1 bộ VCD đủ hết chả thiếu cái gì . Nhé !
  5. hehehe51

hehehe51 Thành viên mới

Dzầy "bác" AlfaRomeo có thể bán cho em được ko? thiệt tình là ở đây em kiếm ko ra, "bác" bán bi nhiu 1 cái VCD dzậy? Cứ để lại địa chỉ di, em gửi tìn ra dùi "bác" gửi đĩa dzô cho em nha
  6. the_blue

the_blue Thành viên rất tích cực

Lên chợ Zdời thiếu choá giề.Cả live show tất cả các clip có hết chẳng thiếu giè.lại còn rẻ nữa 7k/1đĩa
  7. hehehe51

hehehe51 Thành viên mới

chợ Zdời gì đóa là cái chợ gì dzậy, ở đâu dzậy, xin vui lòng chỉ rõ địa điểm cho đệ nha
  8. camtu

camtu Thành viên quen thuộc

hình như bạn lày o phải ở HA NOI nên o biết chợ giời ở đâu ,ở phố Huế ý mà ,nếu ở đâu đó mà ngại đi tìm thì nhờ alfa cũng được
  9. hehehe51

hehehe51 Thành viên mới

Đúng rùi, đệ ở HCM mừ, dzầy phải nhờ bác Alfa giúp thui, bác Alfa bán bi nhiu 1 disc thế, đệ chỉ mún mua full clips thui, còn live thì đệ có đủ roài, àh wên, VCD áh
  10. AlfaRomeo

AlfaRomeo Thành viên quen thuộc

Gửi cho bạn thì cũng được thôi , nhưng thời đại này mà làm thế thì ... lạc hậu quá :D
    Mình chủ yếu là down trên mạng ( những Clip mới ) hoặc Extract từ DVD ( cho nó nét :) thôi . Nếu cần bạn dùng 1 trong 2 chương trình sau iMesh hoặc BearShare , bạn tìm kiếm với Type là Video và cứ gõ tên Clip bạn muốn tìm vào là nó sẽ tìm . Thường thì nó cho rất nhiều kết quả , bạn cứ down về rồi nhớ Check lại xem có chuẩn không . Mình thì thường dùng iMesh vì cái Bear kia thường bị kèm mấy cái Clips ... xxx :D Trước có cái trang www.dlplp.com cung cấp đầy đủ phết nhưng dạo này hình như Die .
    À mà nhớ là ra ADSL nhé chứ ở nhà thì teo :D . Có gì thì cứ hỏi mình .
    Cùng lắm nếu bạn không làm được mình sẽ gửi vào , giá thì cũng rẻ thôi , chắc độ 15-20 K ( ước lượng thế thôi , vì xưa nay mình chỉ toàn ghi cho bạn bè là chính ) . Nếu đắt thì cứ mặc cả cho vui :D