1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Hỏi về các dịch vụ của flamigo đại lải resort?

Chủ đề trong 'Hỏi gì đáp nấy' bởi HoaHongXanh102, 10/11/2016.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. HoaHongXanh102

HoaHongXanh102 Thành viên rất tích cực

Công ty em sắp tới có hội thảo kết hợp tri ân khách hàng dịp cuối năm nên đang tính chọn Flamingo Đại Lải để tổ chức sự kiện và tặng thêm dịch vụ tại đây cho khách V.I.P luôn. Em tìm hiểu qua thì thấy bên resort này khá cao cấp nhưng vẫn băn khoăn không biết giá phòng ra sao rồi họ có tính phụ thu ngoài nhiều không nên đành lên đây tham khảo mọi người trước. Nhà mìnhđã ai từng nghỉ dưỡng hay đi sự kiện trên đây chưa?? Cho e xin vài lời đánh giá với ạ.
  2. thumap

thumap Thành viên rất tích cực

Tổ chức sự kiện thì phải tìm hiểu kĩ lưỡng, dự tính lượng khách của mình sẵn rồi xem các điều kiện trên đó có phù hợp không rồi hãng quyết bạn ạ. Chứ ko lên kế hoạch cụ thể đến lúc mọi thứ ở chế độ bị động là xoay ko kịp đâu bạn.
  3. Shelton_English_Centre

Shelton_English_Centre Thành viên rất tích cực

Phụ thu hay k0 thi còn phải xem bên công ty bên bạn tổ chức sự kiện vào ngày nào, có vào ngày lễ tết hay cuối tuần k0 đã chứ. Nhưng mà về cơ bản thì cũng k0 có nhiều dịch vụ phát sinh đâu. Mà thấy bảo tháng 11 này bên Flamingo Đải Lải có nhiều chương trình ưu đãi lắm, thử tìm hiểu kĩ xem có chương trình nào phù hợp k0? :>
  4. oanhnguyenvn

oanhnguyenvn Thành viên rất tích cực

Lên thủ đô thiếu gì trung tâm tổ chức sự kiện mà phải mò lên tận Vĩnh Phúc hả chế?? Ở Hà Nội có phải xe cộ nó tiện mà lại còn là địa điểm trung tâm luôn chớ.
  5. HoaHongXanh102

dạ bên em công ty điện máy , đợt này toàn là khách ruột đại lí lớn lâu năm của công ty nên muốn lựa nơi nào cao cấp chút kết hợp sự kiện và nghỉ ngơi để tri ân luôn, chứ ở đất HN thì nói thật e cũng thông thạo nhiều tt tổ chức sự kiện rồi nhưng ko hợp lí mới tính lên flamingo này đấy ạ.
  6. toiyeuvn0808

toiyeuvn0808 Thành viên rất tích cực

Tuần trước công ty tớ mới lên đây họp hội thảo xong, nhưng chỉ hơn chục người thôi. Mọi thứ rất tốt, phòng đẹp, yên tĩnh và cao cấp. Mà được cái trên khu resỏt này của flamingo đại lải nhiều dịch vụ cao cấp nên mình cần cái gì họ điều có hết. Tiện lợi và đẳng cấp cực kì.
  7. Hoanganhtt

Hoanganhtt Thành viên tích cực

Ơ trên chỗ resort này còn cõ khu để tổ chức sự kiện, hội thảo nữa cơ à. Tưởng đây chỉ có các dịch vụ về nghỉ dưỡng thôi chớ :> Thấy khu này nghỉ dưỡng cao cấp thế mà bác thớt tổ chức sự kiện kết hợp nghỉ dưỡng cho khách ở đây thì cũng ra phết đấy nhở.
  8. LanNgoc110

LanNgoc110 Thành viên rất tích cực

cuối năm có khác, thấy nhiều bác ngó nghiêng mấy khu nghỉ dưỡng này quá nhỉ. ke ke.
    Đợt trước công ty em tổ chức sự kiện ngoài trời nhưng nhọ mỗi quả, đúng hôm diễn ra thì trời lại mưa bão.
    Thế nên nếu được thì bác chon nới nào mà có hội trường lớn chút , tổ chức trong nhà cho nó yên tâm \:D/\:D/\:D/
  9. toiyeuvn0808

toiyeuvn0808 Thành viên rất tích cực

Flamingo Đại Lải họ có các dịch vụ về tổ chức sự kiện lâu rồi mà bà ngoại. :confused::confused: Chả chịu cập nhật gì cả. Họ có hội trường lớn nhỏ và phòng họp có sức chứa hơn 300 người cơ mà.
  10. HoaHongXanh102

Vâng. Cảm ơn bác, em sẽ lưu ý vấn đề này. Chứ nói thật là thời tiết thế nào thì mình cũng chả tính được trước, nên chắc e đề xuất lên trên đặt tổ chức trong hội trường thôi bác