1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Hỏi về các dịch vụ của flamigo đại lải resort?

Chủ đề trong 'Hỏi gì đáp nấy' bởi HoaHongXanh102, 10/11/2016.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. CamTu102

CamTu102 Thành viên rất tích cực

tổ chức sự kiện hội thảo cho khách VIP thì xác định cũng phải chọn những dịch vụ VIP tương đương mới xứng tầm với quy mô của sự kiện rồi. Như công ty em đợt trước cũng tổ chức hội thảo nhưng theo kiểu Hội thảo hội đồng - vui chơi tập thể trên đó.
    Chơi trong bãi cỏ xanh mướt cạnh hồ Đai Lải với rừng thông, thích zã man. Cả công ty đi hơn nghìn người liền.
    Mà chi phí tính ra cũng ko nhìu lắm đâu ạ. Chị tham khảo xem thế nào....
  2. Hiephip

Hiephip Thành viên quen thuộc

gớm. Băn khoăn không biết họ phụ thu thế nào thì cứ gọi điện lên tận nơi mà hỏi cho nó rõ gọn gành. E con có số của bên flamingo đại lải resort đây nài. :-w 098 600 9393 Chứ cứ băn khoăn mà ko rõ ràng đc kế hoạch ra sớm rồi đến lúc lại cuống hết cả lên.
    HoaHongXanh102 thích bài này.
  3. HoaHongXanh102

HoaHongXanh102 Thành viên rất tích cực

Khổ. Thì tại e chưa chịu phụ trách tổ chức sự kiện như này bao giờ nên mới gà mờ thế.
    Để e hỏi thử gọi điện thử lại xem thế nào vậy... thanks chị nhé!
  4. HueXanh

HueXanh Thành viên rất tích cực

Sao bảo cái chương trình Booming Emotion – Bùng nổ cảm xúc kia là phải đặt phòng thì mới được miễn phí mấy chục dịch vụ?? Thế thì e đặt phòng nào cũng được hưởng chương trình này đúng ko các bác, hay là phải đặt phòng cao cấp nhất thì ms đc zợ?
    lethuyonl thích bài này.
  5. thumap

thumap Thành viên rất tích cực

mà có tổ chức chơi gạme cho có ko khí hok vây hả mẹ nó? e thấy nhiều bên tổ chức sự kiện kết hợp giao lưu hay phết đó.
  6. Shelton_English_Centre

Shelton_English_Centre Thành viên rất tích cực

Vui chơi như vậy thì chỉ hợp với đội ngũ trẻ thôi chớ bác thớt đang nói tổ chức cho vip thì sao lựa chọn dịch vụ đó đc. Bác mang tiếng tư vấn mà lạc đề quá thể. :cool::cool:
  7. CamTu102

CamTu102 Thành viên rất tích cực

Thì đấy là e chia sẻ hội thảo ngày trước của công ty em ở trên flamingo này chứ cũng biết bác thớt tổ chức theo kiểu đó thì ko phù hợp rồi. Bác ấy bây giờ chỉ tham khảo Hội nghị - hội thảo & ẩm thực nửa ngày rồi nửa ngày còn lại đặt phòng cho khách nghỉ dưỡng nữa. CÓ phòng được miễn phí dịch vụ nghỉ dưỡng nữa là tri ân thoải mái, tha hồ tận hưởng.
  8. LangTu116

LangTu116 Thành viên rất tích cực

Tổ sức sự kiện này vất vả phết này, tốt nhất chia team ra mà thực hiện từng việc một chứ 1 mình lo hết từ 1 đến z thì k chu đáo được hết đâu bác ạ!
  9. nganguyen192

nganguyen192 Thành viên tích cực

Mình từng dự sự kiện trên Flamingo Đại Lải resort này rồi thấy hội trường trên đó lung linh ra phết này.
    Bạn thử tham khảo hình ảnh trên đó trước xem như này thì hợp với concert bên bạn không nè.

10. Shelton_English_Centre

Shelton_English_Centre Thành viên rất tích cực

=)) Bác làm chi mà nóng nảy thế. Sao bác ko đi thẳng vấn đề tư vẫn luôn cho nó nhanh lẹ lại còn lòng vòng hội thảo nọ sang hội thảo chai thì e chả hiểu lầm. :D