1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Hỏi về các dịch vụ của flamigo đại lải resort?

Chủ đề trong 'Hỏi gì đáp nấy' bởi HoaHongXanh102, 10/11/2016.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Timve

Timve Thành viên quen thuộc

Thích nhỉ!!! Công ty bạn tổ chức sự kiện hoành tá tràng thiệt đó @@ chả bù công ty mình.. tổ chức sự kiện ngay trong khuôn viên của công ty luôn. Mọi hoạt động MC, văn nghệ, giải trí đều là cây nhà lá vườn hết chứ chả thuê thủng gì nhiều. Nhưng mà được cái mọi ng tham gia nhiệt tình nên cũng vui và thành công lắm. kiki
    HoaHongXanh102 thích bài này.
  2. HoaHongXanh102

HoaHongXanh102 Thành viên rất tích cực

Thì bên em yêu cầu tổ chức theo kiểu đẳng cấp, yêu cầu dịch vụ cao cấp thì ko tổ chức theo kiểu của công ty của chị được. :) Cái gì cũng muốn gói gọn và bên resỏrt người ta lo hết cho nó gọn chứ nhân viên của công ty ko chuyên nghiệp nên xây dựng ý tưởng sợ cũng bị hạn hẹp ý.
  3. traitimvietnam234

traitimvietnam234 Thành viên rất tích cực

Mấy bác soi kì ghê. Nhà e 2 vợ chồng cũng mới đi nghỉ dưỡng trên Flamingo Đại Lải resort này về xong đấy ạ. Nghỉ 2 ngày 1 đêm mà hết có mấy triệu thôi, mà thích cái chơi không hết trò. :D :D được miễn phí và giảm giá bao nhiêu là dịch vụ liền. Từ spa cho em đến miễn phí chơi golf cho ông xã em. Đi có mấy ngày mà thích hết cả người.
  4. lethu87

lethu87 Thành viên tích cực

Ôi mấy bác nhắc đến mấy vụ nghỉ dưỡng với resort mà e lại nổi hứng muốn đi quá. E với lão ck mấy năm nay chả đi chơi đâu được xa xa mới chán chứ. Thỉnh thoảng muốn đi đâu gần gần quanh HN mà k có 4 bánh nên lại ngại rồi bàn lùi. :(
  5. HoaHongXanh102

HoaHongXanh102 Thành viên rất tích cực

à! Cảm ơn bác. Nhìn cũng ok mà bác ạ. Công nhận resort cao cấp nhìn phong cách nó cũng khác hẳn thật bác ạ. Bác còn hình ảnh thật lưu trong máy thêm thì share cho e tham khảo với ạ.
  6. SaiGon195

SaiGon195 Thành viên rất tích cực

sao phải tội thế hả bác?? [-([-( Quanh HN thì thiếu gì chỗ chơi mà không thể đi được.. nào là mấy khu resort ở Ba Vì, Thạch Thất rồi Vĩnh Phúc đầy ra. Không thể bác xem chỗ resort flamingo trên Đại Lải kia cũng được kìa.
    Lại đang có chương trình km thế người ta đi đông lắm kìa.
  7. lykimanh

lykimanh Thành viên quen thuộc

Gớm. Đông vừa đông quá rồi lại bon chen mà đi đặt phòng thì cũng quá tội. @-)@-) COn bạn e định đi lên đó chơi mà đặt phòng vào cuối tuần mà hết tuần này tuần kia đều bị full ko đi được kia kìa. Đáng sợ!!
  8. lethu87

lethu87 Thành viên tích cực

Nói như bác thì dễ quá. Khu nọ khu kia thì e cũng biết nhưng quan trọng k có phương tiện k có ấy nên đâm ra cũng bị cản trở ấy ạ.
    Chứ tiện lợi thì nhà e cũng triển ngay chứ ngại gì đâu ạ!
  9. SaiGon195

SaiGon195 Thành viên rất tích cực

lên flamingo đại lải thì đi xe bus cũng được chứ sao ạ? Họ có tuyến bus đưa đi đưa về từ nhiều điểm của HN lên tận nơi đây này. bác cứ xem nhà mình gần chỗ nào nhất thì xách balo mà đi thôi. Đi xe bus vừa tiện vừa an toàn mà tiết kiệm.. xe mấy tỉ có tài xế riêng hơn cả 4 bánh gia đình nhá. :D
    http://resort.flamingodailai.com/tin-tuc/lich-trinh-xe-bus-tuyen-ha-noi-flamingo-dai-lai-resort
  10. BaoBao222

BaoBao222 Thành viên rất tích cực

hihi, bác thớt băn khoăn nhiều thế. Cứ ngồi đây mà băn khoăn ko làm chuyến thực tế tận nơi mà tìm hiểu thì có mà tết tây cũng chả giải quyết được vấn đề. :))