1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Hỏi về các thầy dạy khối A tại các lò Bách Khoa

Chủ đề trong 'Gia sư - luyện thi' bởi Aquarius7X, 01/06/2006.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Aquarius7X

Aquarius7X Thành viên mới

Hỏi về các thầy dạy khối A tại các lò Bách Khoa

Xin hỏi kinh nghiệm bạn nào đã và đang luyện thi đại học khối A ở các trung tâm trong khu Bách Khoa, Hà Nội. Các bạn có thể tư vấn cho tôi bộ giáo viên dạy khối A nào được dân tình cho là có uy tín. Cảm ơn các bác.
  2. Co-be-co-tich

Co-be-co-tich Thành viên quen thuộc

Ấy gì ơi, học Hình thầy Nguyên ở C14B nhé
  3. var82

var82 Thành viên mới

Cho tớ bon chen tý nhé. Tớ có cậu em trai năm nay thi đại học. Sức học cũng khá nhưng là người nhà quên nên muốn ra thành phố để "biết người biết ta". Các bạn có ai biết địa chỉ luyện thi khối A nào tốt chỉ cho tớ với.
    Anyway, tớ đang ở gần Bách Khoa nên nếu có lớp nào trong phạm vi 7km thì tốt. Thanks!
  4. NGR

NGR Thành viên mới

*Toán:
    -Thầy Nguyên dạy Hình (cả không gian và hình giải tích)
    - Thầy Võ,Nhất dạy giải tích,tổ hợp
    - thầy Võ,Nhất,Thái dạy lượng giác,đại số
    *Lý: -Thầy Tuấn
    -Thầy Kim
    *Hoá: -Thầy Độ
    -Thầy Phạm Công Cường
    Học ở trung tâm Tô Hoàng (đăng kí ở số 1 Tạ Quang Bửu),hay N5 ,hay Đa Minh là ổn nhất.Trung tâm ở trường mầm non bk tuy có nhiều thầy hay nhưng ánh sáng thiếu lắm,ngồi 10-15 dãy bàn đầu mới thấy rõ chứ đi muộn,ngồi sau thì ,,,
  5. Aquarius7X

Aquarius7X Thành viên mới

Cảm ơn bạn. Vote tặng bạn 5 sao nhé.
  6. amru_chan

amru_chan Thành viên mới

Topic này hay ghê. Tớ cũng có 1 đứa em họ năm nay chuẩn bị thi đại học. Nó cũng nhờ nhưng mà mình chẳng biết học ở đâu thì chất lượng nữa. Tớ thấy thầy Sắn có vẻ nổi tiếng thì phải, có lớp nào của thầy ý ko???
  7. bachhop_uk

bachhop_uk Thành viên mới

cac'' ban y'' noi'' dung''do'', cac'' cau co'' the tim nhung thay do'' nhung trung tam To Hoang hoac Da Minh la cac'' thay hay day nhat do'' , con co'' ca o truong DHY nua, cac'' thay cung den'' do'' day do'', cac'' thay day cung chat luong nhung ma vo hoc thi hoi bon chen ti'' do'', to'' ngay xua da tung hoc o do'' roi, co'' hom chen da ngoi, vua dung'' vua ngoi nua co , hichic tai that, minh ngay xua cung di on thidc nhu the'' moi'' chet'' chu''
    nhungcai'' chinh'' van la chinh''minhdo'', cac'' thay day tot'' nhung ma cac'' cau cu'' di nhieu ma chang hoc gi thi cung banh hoa thoi heheh
  8. linhphong

linhphong Thành viên mới

thầy Sắn hả , chịu thôi , mà Bách Khoa là lò đào tạo khối A lớn nhất rùi , ai mà lên ôn thì thì cứ chui vào BK .
    hồi trước người ta cứ hay lên án việc học lò luyện thi , vào rồi mới thấy chẳng giống so với j người ta nói cả trừ mỗi chuyện là nóng [cái chuyện này là đương nhiên ] nói thật , học lò mà gviên dạy dở thì người kêu đầu tiên phải là học sinh chứ ko phải là mấy ông ở trên báo hay Đài TH
  9. cryingbabe

cryingbabe Thành viên rất tích cực

Tớ thì thấy bình thường, cứ ở nhà ôn luyện là trên hết, cảm thấy môn nào chưa ổn thì hãy đi, mà đi học thì phải học thử 1,2 buổi đầu xem thầy dạy có đc ko.... chứ nếu ko thì...
  10. 16289

16289 Thành viên mới

Cho e hỏi với, trc có a chị nào học thầy Huy dạy lý ở Hồng Mai hay thầy Phấn dạy hóa ở Y ko?
    Học mấy thầy này fải học khá nặng với khối kiến thức đồ sộ, tổng hợp... trong khi mấy thầy dạy lò thì hay nhưng e thấy dạy nhẹ hơn mấy thầy kia, kể cả ycầu và btập cũng nhẹ hơn.