1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Hỏi về các thầy dạy khối A tại các lò Bách Khoa

Chủ đề trong 'Gia sư - luyện thi' bởi Aquarius7X, 01/06/2006.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. linhphong

linhphong Thành viên mới

@ bolsa : ko , học Thăng Long .
    ờ , học Hình lão Nguyên này thì nói chung là dễ học , dễ hiểu , đông thì cũng cố mà chen vào để mà học , cái hồi đó học hình ông ý ở chỗ trường dược , ặc , có hôm nó bắt ngồi tràn ra cả hành lang ,có lúc phải ngồi ở gần cửa , học xong đứng lên , tóc toàn bụi phấn , ặc . đúng là cả hà nội giờ có mỗi ông Nguyên dạy hình ở lò là hay thôi . mỗi tội , mắng học sinh thành thần , đứa nào nhố nhăng thì khỏi học ông ý làm gì , khi nào ông ý mắng thì thôi rồi , chuồn cho nó êm là tốt nhất , hì hì hì
  2. bolsa88

bolsa88 Thành viên mới

Chẳng biết mọi người ôn thi đến đâu rồi?
    Giờ này đã săn sàng chưa? Chắc cũng 70->80% rồi đấy nhỉ?
    Mình nhớ năm ngoái h này mình vẫn đang còn đứng ngồi ko yên.Vì chưa chọn đc trưòng, còn các thầy thì vẫn cứ vừa dạy, vừa giục giã, làm cuống cả lên.
    Mình nhớ nhất thầy Văn dạy chuyên toán bên tổng hợp. Hồi dó đang học tự dưng thầy fải bỏ vì đi Mỹ học, làm bọn mình nháo nhào khắp nơi. Cuối cùng đành ngồi nhà tự cày. Đúng là hết hồn. Y như vụ ông Cường vào viện. Đúng là mình đen thật!
  3. linhphong

linhphong Thành viên mới

bi giờ mà đc 70 -> 80 % sao
    giờ này năm ngoái 50% mình còn chưa đc nữa kìa , thật đó . tại vì tư tưởng hồi đó là cứ dồn lại sau tết làm ... lười mờ ... ... đến 1 tháng cuối cùng thì chạy mất dép luôn ... chậc ... thế mà thi thế nào lại qua ... ặc , số mình may thật ^^
    ơn trời ... ^^
  4. bolsa88

bolsa88 Thành viên mới

Học như kiểu linhphong thì hơi tài tử đấy Con gái mà lại ham chơi hả? Hết biết rồi! Chắc điệu này ko qua đóng film cho NKVA cũng fí:D
    Mà ko biết các em mà học chương trình phân ban thì học hành ra sao thế? Mình thấy ở ngoài các thầy ko có mở riêng lớ nào cả. Kiểu này các em lại fải học thêm chương trình thường rồi tự học chương trình phân ban cũng nên
  5. hai1989

hai1989 Thành viên mới

Học kiểu bác linhphong thì cũng hốt thật đấy chứ . Bây h em cũng đang lên bờ xuống ruộng với mấy thể loại trắc nghiệm đây ( Đen ko chịu đuợc , năm nay mà thi tự luận thì ngon rồi ) . Mà sao ko thấy ai nhắc đến Lý thầy Hàm hoặc cô Nam nhỉ???Toàn thầy cô nổi tiếng mà lại ko nhắc đến .
  6. hai1989

hai1989 Thành viên mới

Ừ thì công nhận chữ bác Hàm cũng xấu thật nhưng học mãi rồi cũng thành quen thôi ( làm chữ mình xấu theo ) , căn bản là bác ấy dạy nhiệt tình mà lại hay nhắc nhở các cháu ân cần nên hs cũng dễ tiếp thu
  7. bolsa88

bolsa88 Thành viên mới

hehe...Cái ông Hàm mà chữ xấu tai hại mà là giáo viên trường AMS hả? Bọn bạn mình đi học thì đều khen cả nhưng mỗi tội chữ lão xấu quá và nói hơi nhanh. Dạy cứ gọi là vù vù....
    Mấy em thần kinh yếu cứ fải gọi là đội nón ra đi...lol...
  8. girl_cuoide

girl_cuoide Thành viên mới Đang bị khóa

hê hê,bạn em nè,học lớp thầy Nguyên dạy chỉ có 40 hs thôi,chẹp,cơ mà,tiền học,120k/buổi
    đc cái em học ở trong chỗ D6 bách khoa,lớp vắng,mà lớp lại đẹp đẽ,rỗng rãi thoáng mát đâm ra sướng lắm
  9. girl_cuoide

girl_cuoide Thành viên mới Đang bị khóa

àh mà có bạn nào gần gần nhà tớ(khu Kim Ngưu-Thanh Nhàn) học nhóm với tớ ko nhỉ
    tại tớ cũng rủ rê mấy đứa ở lớp kinh lắm,cơ mà đến toàn buôn dưa lê với nhau,tưởng tượng,7 đứa rủ nhua học nhóm,cuối cùng cả buổi sáng cãi nhau làm xong đc 1 bài Lý'''' "ÁP DỤNG LÍ THUYẾT"...điên cả người
    hỏi thật đấy nhé,ko có vớ vẩn đâu,làm đôi bạn cùng tiến phát,tớ thi khối A nhé,pm tớ phát hoặc YM: girl_kiquai
    Được girl_cuoide sửa chữa / chuyển vào 22:27 ngày 15/01/2007
  10. bolsa88

bolsa88 Thành viên mới

hê hê,bạn em nè,học lớp thầy Nguyên dạy chỉ có 40 hs thôi,chẹp,cơ mà,tiền học,120k/buổi
    đc cái em học ở trong chỗ D6 bách khoa,lớp vắng,mà lớp lại đẹp đẽ,rỗng rãi thoáng mát đâm ra sướng lắm
    [/quote]
    Vụ này hơi lãng phí rồi đấy...lolz....
    Học chủ yếu để hiểu thôi. Khối đứa nó đi học đông nhưng thi vẫn qua đấy. Như bạn em người ta gọi là tư bản nhầm chỗ