1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Hỏi về cách làm nhỏ đùi

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi cookies112, 30/07/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. polangcafe

polangcafe Thành viên mới

Tình hình là như thế này...!
    Sau khi đọc thông tin về Lá Cafe có khả năng giảm béo một cách an toàn nên Em đã quyết định dùng thử (đang thử ạ...để Tết đến còn mặc đồ đẹp chứ..hihi)
    Em có bà con ở Buôn Mê Thuộc nên việc có Lá Cafe cũng k mấy khó khăn...
    Các miss nào cần thì gọi cho em nhé!
    Tham khảo :
    http://www8.ttvnol.com/forum/lamdep/863346.ttvn
    - Cách giảm cân hiệu quả ,đã được nhiều chị em mua rẻ công nhận <a href="http://muare3.vinahoo.com/forum/ThoiTrang/1307739.ttvn" target="_blank">http://muare3.vinahoo.com/forum/ThoiTrang/1307739.ttvn
    Bảng giá:
    -Lá tươi : 20.000/1/2 kg
    -Lá khô : 25.000/1/2kg
    -Kèm hướng dẫn sử dụng.
    Lá hái chuyển về trong ngày nên còn tươi nguyên.Lá tươi có lẽ sẽ tốt hơn vì chỉ khi có nhiều cần dể lâu thì mới phơi khô thôi!Với lại Em đi làm nên chắc cũng k có thời gian để phơi...
    Cách giao hàng :
    C1: Giờ hành chánh(8h00 - 17h30) giao ở 12 Nguyễn Huệ Q.I HCM
    C2: Các bạn cho địa chỉ...nếu tiện trên đg về hoặc trên đg đi đâu đó thì mình sẽ giao luôn...Free ship!
    C3: Mình ở Q.Tân Phú nên nhà bạn nào gần đó thì gọi cho mình rồi hẹn địa điểm thuận tiện để nhận hàng....Free ship
    C4: Bạn nào ở xa thì mình sẽ gởi theo xe hoặc đg bưu điện...Khách hàng chịu ship
    Nhớ đặt trước dùm mình 1 ngày nhé!!Để mình mang Lá và có thể giao đc cho ai thì mình thông báo luôn...
    Liên Lạc:
    Email : polang_2008@yahoo.com
    Nickname : polang_2008
    Phone : 090.7472.090
    Mình thì có số bàn cố định đó nhưng chẳng mấy khi có ở nhà đâu..
    Mình Online suốt trong giờ hành chánh...
    Các bạn oder trước t7 để mình đặt lá...T2 giao hàng để các bạn còn kịp đón Tết nữa...Nhanh nhé vì đây là đợt cuối năm...
    Cho minh Email,nickname và điện thoại liên lạc nhé...
    Bạn nào ở phương Bắc cần lá thì liên lạc với mình nhé...cung cấp thường xuyên với số lượng nhiều...
    Up hộ nhé ..vì sắc đẹp của chúng ta..!
  2. nh0c4ev3r

nh0c4ev3r Thành viên mới

bắp chân to lắm buồn lắm đi boot cũng ko đẹp nổi.... làm sao h...
  3. ya_sake

ya_sake Thành viên quen thuộc

Vấn đề này đúng là bi đát của em. Người em nó phát triển không cân đối. Nặng về hậu. Nói các bác không tin chứ cách đây 1 thời gian, vòng đùi với vòng eo em nó bằng nhau và bằng 52cm Em thấy người thì bảo đi bộ cho săn đùi, người thì nói đi lắm to chân (nhìn mấy cô chạy bộ thì biết). Giảm cân thì nó chỉ giảm vòng 1 chứ đùi với bắp vẫn nguyên. Đau thế cơ chứ. Mặc váy mà không dám ngẩng đầu lên nữa. Có bác nào tập bằng cách leo cầu thang chưa? Văn phòng em tầng 21. Đang định nhân cơ hội :D
  4. 4Questions

4Questions Thành viên mới

Ặc ặc, đùi = eo = 52 thì cũng kinh dị đấy nhỉ
    Báo cho các bạn nữ 1 tin buồn là đi bộ, chạy bộ, leo cầu thang... đều làm cho bắp chân & đùi to ra chứ ko có chuyện bé đi đâu ạ, trừ khi các bác luyện cật lực như các VDV điền kinh. Nếu có cảm giác bé đi thì chỉ là các bó cơ săn lại thôi, nhưng sau đó các bó cơ sẽ to ra ko ngừng, và dần dần săn lại, chắc như gạch Đấy là HLV thể hình của em nói thế. Em là dân thể hình amateur thôi, nhưng thấy là các bài tập, các máy tập đều chỉ làm cho đùi to ra thôi, chính em do ngày xưa đá bóng & chạy bộ nhiều quá nên đùi to ko hãm đc , giờ muốn nó nhỏ lại để cân đối với người nhưng ko đc nên đành kệ, con trai đùi to càng thích
    Nhưng vẫn còn 1 cách khác làm cho đùi gọn đi, đó là tập nhảy rap hoặc dancesport, nếu chăm tập thì khoảng nửa năm sau, bụng - mông - đùi - bắp chân sẽ rất gọn và đẹp, có điều phải kiên nhẫn và có chút ít đam mê Tuy nhiên lưu ý là nhảy rap khác với nhảy hip hop, và nhớ là ko đc chơi breakdance đâu đấy
  5. ya_sake

Đợt em hăng hái salsa quả là có giảm eo thật nhưng hình như đùi vãn rứa bác ợ :( Làm thế nào bi h :((
  6. maianh23

maianh23 Thành viên mới

em thấy chị em nhịn ăn, diet lung tung lên, đùi bé hẳn
  7. ya_sake

Đời nó nhục ở chỗ là khi gầy đi nó chỉ gần ở bộ phận cần béo. Có đợt em giảm cân, đùi cũng bé đi thật nhưng không đáng kể trong khi đó vfong 1 đáng thương thì ...
  8. 4Questions

4Questions Thành viên mới

Salsa là nhảy cổ điển bác ợ, ko ăn thua j` đâu. Em đang nói đến nhảy Rap cơ mà, cái này chân phải nhún nhiều, nhưng ít di chuyển mà chỉ đứng 1 chỗ, lực toàn thân dồn vào mũi chân, phần từ hông đổ xuống phải vận động dữ dội nhưng nửa thân trên vẫn ko ảnh hưởng j`, thế nên ko lo ảnh hưởng V1 Có điều phải chăm tập và nhờ người hướng dẫn cho đúng động tác, ko thì cũng chả ăn thua j` đâu.
  9. ya_sake

Salsa mới được gia nhập dòng cổ điển hả bác Em thì em chịu Rap rồi. Già cả, có tuổi rồi. Đú thế nào được với tụi trẻ con.
    Hình như dạo này đùi em nó to thêm 1 ít
  10. cogn_fm

cogn_fm Thành viên mới

bạn 4questions có biết chỗ nào tập nhảy rap mà toàn chị e phụ nữ tập ở HN ko? tập thử xem xuống đc bao cân thôi