1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

hỏi về đệm Kim Đan và đệm Everon

Chủ đề trong 'Hạnh phúc gia đình' bởi manwinner, 02/08/2008.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Ngoacyeu

Ngoacyeu Thành viên mới

Cái này qua NVKD của Kimdan, bạn có thể lên website của Kimdan để lấy contact của NVKD, ngay sau khi ký HĐ bên Kimdan sẽ chuyển hàng đến ngay cho bạn.
  2. binhpana

binhpana Thành viên mới

Tks bạn Ngoacyeu nhiều nhé
  3. berangnanh17

berangnanh17 Thành viên mới

Tớ vote cho everon na
    cực thích, lại bền & đẹp nữa
  4. danthuy165

danthuy165 Thành viên mới

Mình mới cưới và cũng mới mua nệm. Trước khi mua cũng tìm hiểu nhiều lắm. Nhưng mà mình thích nệm lò xo, 2 vợ chồng nằm êm, nhún sướng, mà cử động cũng chẳng phát ra âm thanh gì đâu.
    Mình cũng đồng ý là tuỳ theo ý thích của mỗi người mà chọn nệm thôi, nệm nào cũng có ưu điểm và yếu điểm. Chỉ muốn đóng góp ý kiến với mọi người là nên tham khảo nhiều hãng khác nhau. Kể cả lò xo, kim đan bây giờ có nhiều hãng lắm.
    Sau 1 hồi lựa chọn mình đã mua nệm Ưu Việt, là nệm lò xo, rất êm. Hàng Việt Nam chất lượng cao. Giá rẻ nữa có 3,5tr. Dày 20cm
  5. seisei85

seisei85 Thành viên mới

Theo mình nằm đệm cao su tốt hơn là đệm lò xo, mềm nhưng ko bị lún xuống quá. Nằm đệm lo xo 1 thời gian mà nó ko đàn hồi tốt nữa thì khi nằm mình sẽ bị lệch xương sống đó!
    Kim Đan xài 20 năm vẫn tốt bạn ah. Nếu Kim Đan quá mắc thì bạn có thể mua loại khác cũng là đệm cao su 100% nhưng ít nổi tiếng hơn, ví dụ như đệm Vạn Thành.
  6. fruehlingssonne

fruehlingssonne Thành viên mới

thấy topic này mới nhớ ra nhà tớ đang thừa 1 đệm Kimdan 1,5m*1,9m*0,10 mua hồi năm 2007 thì fải, dùng ít, lúc mua giường mới chồng tớ kg bít nên đóng khổ 1,6*2m nên đành fải mua 1 cái Kimđan mới, hix, tiếc tiền quá. Ai có nhu cầu PM tớ nhé, kg mua bán trên này mod lại lock nick tớ mất, đảm bảo giá cực rẻ vì tớ cũng mún tống đi nhanh nhanh cho rộng chỗ :(
  7. DoctorPhan

DoctorPhan Thành viên mới

Mình vote cho Kymdan thui, tuy hơi mắc nhưng nằm rất lâu, vợ chồng mình bao nhiêu năm rồi nhưng vẫn không thấy đau lưng và rất thoải mái cho giấc ngủ
  8. devmang.com

devmang.com Thành viên mới

hì hì mình vote cho Cả 2. Tuy nhiên mỗi cái có 1 điểm mạnh khác nhau
    Ví như Everon thì thiên về sản phẩm đệm bông và chăn ga gối còn Kymdan thiên về đệm cao su :D
  9. sbwmenshop

sbwmenshop Thành viên mới

bạn vào FB và search Family Shop để xem mẫu hàng chăn ga gối của nhà mình nhé ^^
  10. duchero93

duchero93 Thành viên quen thuộc