1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Hỏi Về Làm Trong công ty " AMWAY " ??

Chủ đề trong 'Hỏi gì đáp nấy' bởi ongvang1789, 17/03/2009.

1. 0 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 0)
  1. ongvang1789

ongvang1789 Thành viên mới

Hỏi Về Làm Trong công ty " AMWAY " ??

dạo này có nhiều người làm trong AMWAY quá toàn đi quảng cáo sản phẩm và rủ mình vào làm cùng ko biết bạn nào làm rồi thì cho xin ít kinh nghiệm nhé !
  2. boss87girl

boss87girl Thành viên mới

Tránh xa ra ko lại chịu cảnh nợ nần, vay nợ chồng chất đấy. Bán hàng đa cấp với chả đa kiếc... Khuyên bạn thật lòng là đừng để bị dụ dỗ...
  3. MrPrince

MrPrince Moderator Staff Member

Cẩn thận hết bạn bè, người thân đấy. Đừng dại mà dính vào mấy cái đa cấp đấy.
  4. ce22081986

ce22081986 Thành viên mới

Chính xác là bán hàng đa cấp nhưng thấy thằng bạn em nó làm cũng có vẻ chuyên nghiệp phết, Suốt ngày đi học hành gì đó để bán hàng. Với lại dùng hàng của Amway thấy bảo hơi đắt một chút nhưng mà chất lượng nó cũng ổn. Amway tại Trung Quốc phát triển khá mạnh nhưng ở VN nó vẫn quá nhỏ bé.
    Nhưng em khuyên bác cái bán hàng đa cấp đây cẩn thận với nó đấy. Nếu như thương hiệu mạnh sao chẳng thấy quảng cáo trên thông tin đại chúng mấy, Nghe bán hàng có vẻ oai nhưng em thấy thằng bạn em vẫn thế, cũng chỉ là cái việc làm thêm. Mặc dù nó đã thăm gia khá lâu.
  5. Zaingoan

Zaingoan Thành viên mới

sao chẳng có ai lừa mình nhỉ
  6. ruouvodkanga

ruouvodkanga Thành viên mới

bác nào đang làm armway đứng gia giải thích hộ với. Em cũng được mời tham gia armway. Mà em thì đã bao giờ bán hàng đâu cơ chứ
  7. Nguom

Nguom Thành viên quen thuộc

Tớ thấy bán hàng đa cấp ko xấu. Nữa, nó là hình thức kinh doanh văn minh. Chỉ có mấy bạn VN nhà mình lừa đảo lẫn nhau đâm ra xấu hình ảnh BHĐC.
    Tớ công nhận 1 chuyện, sản phẩm của Amway hơi đắt nhưng dùng tốt đừng hỏi
  8. hlbrem

hlbrem Thành viên mới

Cái bọn đa cấp lúc nào chả thế, lúc nào cũng tỏ ra ta đây là người có đầu óc nhanh nhạy, bắt kịp xu thế của thời đại, ta đây năng động, ta đây Business blah blah nhưng trên thực chất là chả có xu teng nào dính túi. Khuyên thật lòng là tránh xa đa cấp ra, dây vào nó sẽ mất hết bạn bè, người thân, mở miệng ra là người ta đã nhìn bằng con mắt khinh bỉ rồi..."ah cái thằng này đang định lừa đảo mình"....
  9. hasniper483

hasniper483 Thành viên quen thuộc

Tớ chỉ biết AMWAY là một công ty của Mỹ và cũng là một trong những công ty trên thế giới rất thành công trong lĩnh vực bán hàng đa cấp thôi (còn gọi là Network Marketing). Hiện tại thì nó có nhà máy sản xuất sản phẩm đặt tại Bình Dương hay Đồng Nai gì đó.
    Sản phẩm thì đắt hơn các hãng khác thật nhưng nói chung dùng cũng tốt lắm vì nghe đâu đa phần được làm từ thiên nhiên (Không phải tớ quảng cáo cho AMWAY đâu nhé )
    Tiếc là ở VN mình mọi người không có cái nhìn thiện cảm lắm với hình thức bán hàng này, chắc là tại vì nó có nhiều tiếng xấu quá
  10. banhmybate

banhmybate Thành viên quen thuộc

Đúng là người VN không có cái nhìn thiện cảm với cách bán hàng này, nhưng sp của AMWAY rất tốt.