1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Hỏi về lớp học tiếng Anh thầy Mạnh

Chủ đề trong 'Tìm bạn/thày/lớp học ngoại ngữ' bởi uron_86, 28/11/2005.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Vanhieupfiev

Vanhieupfiev Thành viên mới

Mình cũng đang rất muốn học lớp của thầy mạnh nhưng không tìm được ai tổ chức lớp vậy bạn biết ông ấy bạn có thể đứng ra tổ chức được không (Cám ơn nhiều) có gì cứ liên lạc với mình nhé email: vanhieupfievbk82@yahoo.com hoặc Đt: 9155253.
    Thank in advance!
  2. anh1986

anh1986 Thành viên mới

Chao moi nguoi!
    Minh da tung hoc tieng Anh thay Manh truoc kia. Thay kha kho tinh. Thay khong thich nghe noi ve bat cu mot nuoc nao khac ngoai Mi. Neu nhu thuyet phuc duoc thay la co y dinh di My thuc su thi thay se dong y cho vao hoc. Cach de nhat de xin la dung ra to chuc mot lop moi, thay se yeu cau hoc trong 2 nam, nhung thuc ra khoa hoc co the keo dai hon the, va bat tat ca phai hoc tu dau, neu khong chiu thi thay cung khong nhan. Hoc khong tu te la thay duoi lien. Chac moi nguoi cung nghe noi ve thay nhieu roi.
    Chuc moi nguoi may man!
  3. Vanhieupfiev

Vanhieupfiev Thành viên mới

Bạn có thể giới thiệu cho minh ai đó đang muốn tổ chức một lớp được không mình đang rất cần học
    Cam ơn nhé
  4. no_less_no_more

no_less_no_more Thành viên mới

hi các ấy! tớ hiện đang học lớp thầy M đây, thầy vừa mở liền 1 lúc mấy lớp rồi, chả hỉu có còn nhã hứng mở thêm ko? nếu có có khi cũng phải vài tháng nữa,
    tớ thấy học thầy khá ổn, thầy khó tính 1 chút cũng là để cho mọi người sợ mà cố gắng học thôi chứ thầy thích thú j việc chửi bới mắng mỏ học sinh Tớ thấy thầy rất quan tâm đến học sinh là đằng khác, trc tớ cũng học qua Mr.nghiêm rồi, thầy Ngh dạy cũng hay , hỉu bít rộng nhưng phải có 1 trình độ nhất định khoảng 450 thì mới nên học thấy ý , còn học thầy M các ấy sẽ đc học từ đầu, từ cơ bản,thầy dạy khá kĩ và chắc chắn, học phí lại ko đắt lắm, Bây giờ thầy khá dễ tính hơn nhiều rồi, các lớp trc quảng cáo thầy ghê lắm mà tớ học cũng thấy bt, thầy cũng thỉnh thoảng dịu dàng ghê, nói chung là chịu khó, khiêm tốn thì cứ yên tâm mà ngồi lớp thầy 2 năm,ko bị đuổi
    còn chờ j nữa. xin thầy M đi học đi
  5. FA147

FA147 Thành viên mới

Mình nghĩ là học thầy nào cũng tốt, khó có thể so sánh (vì mình đã học thầy Nghiêm & đang thầy Mạnh rùi mà).
    Thầy Nghiêm: học Toefl thầy thì đòi hỏi tự học nhiều. 1 tuần/ 1 buổi, fee chỉ có 30k/buổi (2,5h). Nếu bạn có khả năng tự học, muốn mở mang kiến thức thì nên học thầy, học được cả cách tư duy và đánh giá vấn đề sắc sảo của thầy nữa. Nhưng mình thích học translation của thầy hơn nhiều.
    Thầy Mạnh: học được cái làm việc j cũng phải nghiêm túc, phải chuẩn bị kỹ càng+ có tinh thần trách nhiệm. Nếu bạn muốn ai đó force mình phải học thì thầy Mạnh là No.1 rùi. Có thể thầy có điểm này điểm nọ nhưng thực ra thầy không phải là người ác ý gì, chỉ là thầy muốn học sinh phải học cho tử tế thui.
    Nói chung là thầy nào cũng được, quan trọng là mình có quyết tâm học không thui.
  6. be_bu0206

be_bu0206 Thành viên mới

Các bạn ơi, có 1 bạn rất nhiệt huyết tổ chức lớp thầy Mạnh rồi đấy. Đăng ký cũng nhiều rồi nhưng chưa đủ.
    Tớ cũng đăng ký 2 suất rồi.
    Các bạn nhanh chân nhé. Càng nhanh đăng kí càng nhanh được học.
    Vào đây nhé: http://www.ttvnol.com/forum/english/739468.ttvn
  7. be_bu0206

be_bu0206 Thành viên mới

Các bạn ơi, có 1 bạn rất nhiệt huyết tổ chức lớp thầy Mạnh rồi đấy. Đăng ký cũng nhiều rồi nhưng chưa đủ.
    Tớ cũng đăng ký 2 suất rồi.
    Các bạn nhanh chân nhé. Càng nhanh đăng kí càng nhanh được học.
    Hic, sửa lại nhé, cho dễ vào:
    Vào đây nhé: http://www.ttvnol.com/english/739468.ttvn
  8. no_less_no_more

càng nhanh chân càng đc thi thôi
  9. no_less_no_more

càng nhanh chân thì chỉ nhanh đc thi thôi chứ " đc học " thì chưa chắc
  10. be_bu0206

be_bu0206 Thành viên mới

to no_less_no_more: Nếu bạn học thầy Mạnh rồi thì cũng nên giúp đỡ bằng cách góp ý sao đó để bọn tớ có thể học được thầy giáo tốt như vậy chứ.
    Nói chung tớ tin là những ng thực sự có nhu cầu học như bọn tớ thì thầy cũng sẽ hiểu thôi.
    Thanks bạn đã góp ý(càng nhanh càng chóng được thi)
    Tớ thi rồi bạn ạ. Ai có nhu cầu thi cứ việc đăng ký thi. Nhưng để có 1 kết quả tốt thì lại rất cần 1 ng thầy tốt mà.