1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Hỏi về mùi con gái!

Chủ đề trong 'Giáo dục Giới tính' bởi kakalot_hau, 17/07/2012.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. xmen02q1

xmen02q1 Thành viên rất tích cực

- Nó chả liên quán éo gì đến trinh - và mấy thằng mới lớn hoặc it tiếp xúc với phụ nữ (cụ thể là như mày) thì thường bị kich thích, và nó hình thành khi bản thân mày bị gái nó hấp dẫn, trong tư tưởng mày ham muốn thì nó cộng hưởng nhân cái mùi đấy lên. Thực tế thì đúng là có cái mùi đấy, nhưng sau này người ta biết con người bị thu hút bởi mùi giới tính nên chế tạo ra các loại mỹ phẩm cũng có tác dụng thu hút tương tự, và nó kết hợp với bản thân người sử dụng tạo nên mùi thú hút bá đạo.
    - Tóm lại là vẫn nặng là tư tưởng, giả sử con đấy nó xấu thì thì mùi như thế vẫn chả hấp dẫn được chú, ví dụ cụ thể là vẫn con bé đấy mà đột nhiên nó vị chột mắt, méo mồm thì chú có ngồi cạnh nó thì lúc đấy tự dưng thấy cái mùi nó bình thường thế, có khi còn khó chịu =))
    - Tiếp xúc với e ý 1 thời gian nữa, nếu chẳng may có diểm phúc trải nghiệm thì sau này sẽ tự dưng thấy bình thường với mùi của em thôi :))
  2. esc_force

esc_force Thành viên rất tích cực

Ông này chưa làm ăn gì đã trớ hết sữa thì .... hàng họ hỏng roài. [-X
  3. F5F5

F5F5 Thành viên rất tích cực

Quả là một sự thiếu sót lớn và thiếu tôn trọng em nó
  4. bhavaghita

bhavaghita Thành viên mới Đang bị khóa

tớ mà có khả năng đó thì không ế tới giờ
  5. kakalot_hau

kakalot_hau Thành viên mới

vậy là con gái có mùi đúng ko, tao thắc mắc là tại sao lại có mùi, liệu có phải là do động dục, mùi từ khu vực vui chơi giải trí, hay mùi mồ hôi, hay 1 cái gì ko..... Tao cả đời gặp 2 lần như này, 1 em này, và 1 em gái gần nhà... cái vụ em gái gần nhà... là dạng gái mới lớn tao ngồi gần có động chạm tý chân tay mà lúc sau mùi nồng nồng, giống kiểu mùi gì khó tả lắm nhưng ko thơm như em này
  6. xmen02q1

xmen02q1 Thành viên rất tích cực

Ai chả có mùi, chả liên quan gì đến nam hay nữ - mày ra đường cũng gặp đầy thằng nó đi lướt qua mày 20m rồi mà mùi vẫn ô uế cả vùng, hay như bọn Tây, Ấn độ nó mà nằm lên đệm thì cứ gọi là 1 tuần mới hết mùi =))
    Thế nên ai cũng có mùi, quan trọng là cái mùi đấy nó dễ chịu hay ko, và với mỗi người lại có sở thich về mùi khác nhau - Napoleon thích vợ ko tắm để giữ nguyên mùi mỗi khi đánh trận về thưởng thức đó thôi :))
  7. BatKhaTuNghi

BatKhaTuNghi Thành viên rất tích cực

Kakalot hỏi kiểu này thì ko biết được mùi gì đâu, vì mùi thì phải ngửi mới biết mà diễn đàn thì đâu có ngửi được cái mùi ấy nên ko thể thẩm định
  8. kakalot_hau

kakalot_hau Thành viên mới

em mời bác đến phòng em, giả vờ là đối tác cung cấp dịch vụ tư vấn thiết kế, họp tại bàn em cho bác ngửi mùi em ấy nhé....
  9. BatKhaTuNghi

BatKhaTuNghi Thành viên rất tích cực

Ok ngay, khi nào tiến hành thực hiện được nhỉ? :-w
  10. brakegem

brakegem Thành viên mới

Đề nghị các bác dừng ngay việc liên xô hóa f69 lại. Đang FA mà lại đọc topic thế này nóng hết cả người T__T