1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Hỏi về phụ khoa (post giúp nick babyface2006)

Chủ đề trong 'Sức khoẻ - Y tế' bởi ndungtuan, 07/09/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. ndungtuan

ndungtuan Thành viên rất tích cực

Hỏi về phụ khoa (post giúp nick babyface2006)

(bài của nick babyface2006)

Trong lúc tắm mình mới phát hiện thấy ở vùng kín có 2 hạt nhỏ, không đau, cũng không ngứa, mình không biết mô tả thế nào nhưng nó ở giữa,ngay ngoài thôi.
    Gần đây khi quan hệ với chồng mình thấy đau rát. Cách đây vài tháng chồng mình có quan hệ với người khác. Cũng có thời gian vợ chồng mình thường xuyên quan hệ những ngày mình có kinh nguyệt, thực sự là nhu cầu của chồng mình rất mạnh mẽ.
    Mình rất lo có thể mắc bệnh lây qua đường ********, nếu quả thực như vậy thì rất đáng sợ, vì mình rất sợ phải đến bệnh viện, cũng chưa bao giờ nghĩ là sẽ phải đi khám phụ khoa.
    Đọc trong topic các bênh lây qua đường ******** của box, mình sợ bị mắc bệnh u hạt sinh dục, hoặc hột xoài gì đó, bạn nào có thể cho mình thêm thông tin về triệu chứng bệnh được không?
    Bây gìơ cần nhất là giữ gìn vệ sinh, bạn nào cho mình biết loại nước rửa nào là tốt nhất mà mình nên dùng không? Hiện mình chỉ dùng Care.
    Và nếu buộc phải đi khám, các bạn có thể cho mình lời khuyên, nên khám ở đâu, có phòng khám tư nào tốt không vì mình bận làm hành chính chắc khó mà nghỉ được, khám có yên tâm không?
    Xin lỗi vì hỏi hơi nhiều, nhưng mình thựuc sự không biết hỏi ai khác, mong các bạn trả lời giúp mình nhé!
    Cảm ơn rất nhiều!
    Tôi ko post được lên 4rum nên nhờ mod vậy!
  2. shuijuan

shuijuan Thành viên mới

Theo mình biết thì bạn nên đi khám ở Phòng khám tư của Bác sỹ Ánh, ở 35 Vạn Bảo, nếu ở Hà Nội. Bác sỹ khám từ 17h-20h các ngày trong tuần và cả ngày thứ 7.
    Chúc bạn mau khoẻ mạnh!