1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Hỏi về phương pháp luyện thi Ielts độc quyền ở Pasal?

Chủ đề trong 'Hỏi gì đáp nấy' bởi CamTu102, 12/08/2021.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. CamTu102

CamTu102 Thành viên rất tích cực

Như tiêu đề, em muốn hỏi về phương pháp luyện thi Ielts độc quyền ở Pasal? E có đọc được trung tâm Pasal này đang hợp tác độc quyền với chuyên gia Simon Corcoran và được chuyển giao toàn bộ bài học của thầy ấy và các phương pháp luyện thi Ielts độc quyền, cũng như phương pháp và cách tiếp cận của thầy Simon đi từ góc nhìn của giám khảo các kỳ thi IELTS quốc tế Nghe ngóng trên báo chí thì có vẻ là phương pháp luyện thi Ielts này giúp học viên ôn luyện và chuẩn bị chính xác nhất, không cần quá phức tạp mà vẫn đạt điểm số cao. Và Pasal Ielts còn cam kết cả đầu ra nữa. Nếu được vậy thì chất lượng quá nhưng không biết thực tế có chuẩn chỉnh như vậy không hả các bác?
    trungnetXiteen thích bài này.
  2. quynhpn66

quynhpn66 Thành viên rất tích cực

Ơ các bác cho e hỏi, giờ học trung tâm chắc ko được nhỉ
    học online luôn ạ?
    Ielts học online thì liệu có ổn không nhỉ
    CamTu102 thích bài này.
  3. Xiteen

Xiteen Thành viên quen thuộc

Đúng rồi đấy bạn ơi, Pasal hợp tác độc quyền với thầy Simon Corcoran nên mọi phương pháp, bộ tài liệu đều được chuyển giao đó ạ
    Ngoài ưu như thế thì Pasal có nền tảng sẵn từ đào tạo tiếng anh giao tiếp nhiều năm rồi, nên cứ yên tâm mà đăng ký học thôi ạ
    Pasal Ielts cam kết đầu ra, nếu ko đạt thì được học lại hoàn toàn miễn phí đấy bạn ạ
    Tham khảo kỹ ở đây đi https://pasal.edu.vn/
    CamTu102 thích bài này.
  4. CamTu102

CamTu102 Thành viên rất tích cực

Vâng cảm ơn bác ạ
    Bác đang luyện thi IELTS bên Pasal này không ạ? Em cũng chỉ nghe thông tin như thế, thấy khá ôkee nhưng tính cẩn thận cứ lập thớt hỏi các bác cho yên tâm
  5. trungnet

trungnet Thành viên quen thuộc

Hỏi về phương pháp luyện thi Ielts độc quyền ở Pasal? Em cũng thấy mọi người đợt này bàn luận nhiều về bên này, không biết có anh chị em nào đang luyện thi Ielts bên này không
    Review thực tế giúp em với ạ
    Chỉ biết trung tâm này trước nổi tiếng tiếng anh giao tiếp lắm, Ielts thì chưa nghe nhiều :)
  6. giangpham25

giangpham25 Thành viên rất tích cực

Độc quyền quá chứ sao nữa, hợp tác với chuyên gia IELTS hàng đầu thế giới - Simon Corcoran đấy ạ, thầy này nổi như cồn luôn
    Với cả giảng viên bên này toàn các thầy cô có bằng thật với IELTS 8.0+ nhé, nên yên tâm luôn
    Mà đầu vào trung tâm sẽ test điểm số IELTS của bạn, sau đó cam kết đầu ra, nếu ko đạt như họ cam kết bạn được học lại tới khi đạt điểm mới thôi đấy
    Nói chung xịn đét rồi
    Không học hơi phí nhé bạn
    Đọc thêm thông tin ở đây đi b https://www.facebook.com/PasalEnglish/posts/1694016080808079