1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

hỏi về quán ăn đêm ở khu vực Kim Liên!

Chủ đề trong 'Hỏi gì đáp nấy' bởi gacn08, 22/04/2008.

1. 0 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 0)
  1. gacn08

gacn08 Thành viên quen thuộc

hỏi về quán ăn đêm ở khu vực Kim Liên!

các bác có ai biết ở khu Kim Liên (đường Phạm Ngọc Thạch ấy, xung quanh chỗ ngã 3 bán hoa cũ bây giờ đang phá đi để xây lại chung cư mới ấy) có quán ăn đêm nào ngon ngon chỉ cho em với ạ, thanks các bác nhiều nhiều!
  2. gacn08

nhà em mới chuyển đến khu này, mà em lại có tính thích ăn đêm, chưa tìm được quán ăn đêm nó cứ thế nào ấy, các bác có ai ở khu này giúp em với, vote cho các bác luôn lập tức!
  3. beachhead

beachhead Thành viên mới

Không thấy cái quán chân gà Mĩ Miều to đùng ở đấy à???
    Chạy xuôi theo Phạm Ngọc Thạch, rẽ phải vào Đặng Văn Ngữ cũng có mấy quán ngan vịt ngon phết!!!
  4. gacn08

ai lại đi ăn đêm ăn chân gà hả bác, để hôm nay em vào Đặng Văn Ngữ xem thế nào. thanks and voted!
  5. springforever

springforever Thành viên mới

Dang VanNgucho~ nao` co quan''ngan vit buoi dem ha bac''?em o gan day cung~ ko bit''
  6. lovelady01

lovelady01 Thành viên mới

Thế bác thích ăn đêm món gì để mọi người dễ tư vấn. Ở khu đấy em chỉ thấy ăn đêm có mấy hàng chân gà với cả ngao sò ốc thôi.
    Bác muốn ăn no thì có hàng phở gà ở gần trường tiểu học Đống Đa (gần chợ Kim Liên) hoặc phở Nam cũng gần đấy luôn (em thấy có vẻ đông khách đấy)
    Hay bác đi quá 1 tý lên chỗ đường Đồng Tâm có hàng cháo vịt (lâu rồi ko bit bi giờ còn bán ko)
    Để em nghĩ thêm xem còn món gì ko em báo bác. Hồi trc nhà em cũng ở khu đấy mà
  7. gacn08

Iem là iem thích ăn mấy cái phở,bún,miến,bánh,xôi chứ ai lại ăn đêm đi ăn chân gà với lại ngao sò ốc hến hả bác. Bác biết món gì thì nói nốt cho em đi, đã vote cho bác rồi nhá.
  8. ukyo265

ukyo265 Thành viên mới

Phở Nam ngã tư Phương Mai đi vào vài chục mét, hàng này mở muộn, còn phục vụ cả đội xem bóng đá ăn đêm. Còn cái hàng ngay đầu ngã tư cạnh cái hàng cắt tóc thì chỉ đến 11 rưỡi 12 giờ là đóng cửa vì bị bắt bàn ghế mấy lần
    Cái hàng phở ở trường Đống Đa ăn như đấm vào mồm lại còn đắt. Ngoài ra, khu vực dọc đoạn siêu thị cũng nhiều hàng bán đêm. Đủ cả xôi, miến, cháo, fở - miềng thổ dân đây roài
  9. the_gadfly

the_gadfly Thành viên mới

Chân gà ở đây khá là ngon !
  10. gacn08

khà khà, tự nhiên gặp được bác thổ dân ở đây. Thanks bác nhá, các bác cứ nói hết cho em, còn quán nào ngon hay ko ngon thì cứ phải để em kiểm tra mới được