1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Hỏi về sản phẩm Amway

Chủ đề trong 'Hỏi gì đáp nấy' bởi sunflowers1007, 21/08/2009.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. sunflowers1007

sunflowers1007 Thành viên mới

Hỏi về sản phẩm Amway

Có bạn nào biết cái hãng Amway này cho mình hỏi với
    Chất lượng sản phẩm có tốt như quảng cáo không ?
    Có đúng đây là 1 hãng của Mỹ không ?
    Nó chỉ đặt nhà máy sản xuất ở 2 nơi là Việt Nam và Trung Quốc ?
    (nói là đặt nhà máy ở khu công nghiệp gì ở Đồng Nai, nhưng mà không quen ai làm ở đó nên chưa kiểm nghiệm được)

Tks!
  2. tamthoi07

tamthoi07 Thành viên mới

Bạn thử xem ở đây: http://www.amway.com.vn/main.jsp
  3. ThikChemGio

ThikChemGio Thành viên mới

chắc là đúng đấy bác ạ, gái nhà em khen là cái nước rửa chén bát của nó khá tốt, bằng dầu dừa hay cái j đó, ko hại da tay
    mỗi tội có vẻ đắt, hôm trc gái nhà em mua cho 1 đứa mấy lọ rửa chén bát lavabo... gần 1 củ vì đơn zản là thik dùng k hẳn là do nghe qcao'', e cg k cổ súy cho bán hàng đa cấp
  4. langnt

langnt Thành viên rất tích cực

Lừa đảo đúng luật, chẳng làm gì được nó cả, ai ngu thì chết.
  5. chuotbeou

chuotbeou Thành viên mới

Đúng là bó tay!
    Nói về sp của AW thì có thể nói là ko lừa đảo gì hết. Sp dùng được, ko gây hại cho gười sd và môi trường vì chủ yếu chiết xuất từ thiên nhiên ko có hoá chất. Ai dùng thử thấy thích thì dùng tiếp còn tớ thì vẫn trung thành với mỹ hảo cho đỡ tốn kém
  6. promese

promese Thành viên mới

Sản phẩm thì ko lởm, thuộc dạng trung bình khá. Qua đưuợc các cửa ải kiểm tra.
    Nhưng cách kinh doanh thì cực lởm.
    Nhân viên bốc phét kinh người, thậm chí có nhân viên còn..hỗn láo nữa. Toàn vẽ ra những viễn cảnh ảo mộng, như doanh thu hàng triệu USD/ người/ năm. Được thưởng BMW, Mer, du thuyền, máy bay cá nhân...
    Có tư vấn viên của Amway khi lôi kéo người khác, đã nói thế này:
    Học tiến sĩ, thạc sỹ làm gì. Vẫn là đi làm thuê, kể cả dân trí thức nước ngoài thì vẫn tay trắng. Chi bằng làm Amway tự mình làm chủ cuộc đời, mà lại thu được kiến thức vô cùng phong phú(????!!!!!).
  7. sunflowers1007

sunflowers1007 Thành viên mới

Haha đúng là khi nghe nói về thu nhập của những người tham gia bán hàng Ảmway khiến mình lại thấy có cảm giác chúng nó đang lừa mình, từ đó mất thiện cảm với chất lượng sản phẩm của nó .
    Nhưng vẫn băn khoăn nên tham khảo thêm xem liệu chất lượng nó đã được hiệp hội nào kiểm tra chưa mà nói kinh thế, lại còn thí nghiệm cho mình xem.
    Cũng chả tin gì mấy cái trò chúng nó tự thí nghiệm
    Nhưng nếu chất lượng mà thực sự tốt thế thì giá cũng ko đắt, còn chất lượng bình thường thì giá rổ thế là đắt quá
  8. daikhivuong

daikhivuong Thành viên mới

Mẹ em không biết thế nào mà lại đi mua kem đánh răng của Amway. Kết quả là dùng chưa hết 1 tuýp gần như còn nguyên xi đã phải bỏ đi mặc dù biết là rất lãng phí tại để thì chả ai dùng. Kem đánh mãi ko ra bọt mà lại vị cứ lợ lợ thế nào ấy. Cuối cùng em phải bảo mẹ em là đừng mua hàng hoá ko tên tuổi, ko danh tiếng.
  9. dentroi

dentroi Thành viên mới

Hôm nọ đang đi dạo có 1 em xinh đẹp gọi giật lại tưởng hỏi đường hoá ra giới thiệu là nhân viên của Amway, sau đó mời tham gia buổi giới thiệu sản phẩm, có đưa cạc vi dít nữa. Đến đoạn xin số đt thì em cho số chả bao giờ dùng đến, hôm sau thấy gọi 4 cuộc, mặc kệ luôn .
  10. uyenftu

uyenftu Thành viên tích cực

1 em xinh đẹp cơ mà, thế mà để lỡ mất, quá phí, chắc đèn trời là girl nhỉ?