1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Hỏi về thẻ Visa

Chủ đề trong 'Hỏi gì đáp nấy' bởi biendaikho, 27/10/2008.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. biendaikho

biendaikho Thành viên rất tích cực

Hỏi về thẻ Visa

Em hỏi thăm ACE một chút!

1.Trường hợp của em lương chuyên viên bậc một lèo tèo 1,2 triệu/ tháng. Trừ tới trừ lui còn được một triệu thì có đủ điều kiện để ngân hàng phát hành thẻ Visa không ạ?

2. Hạn mức cho khách hàng thấu chi thấp nhất của Agribank là bao nhiêu? ( Em định làm thẻ Agribank Visa)

2. Có dịch vụ nào cho phép em ký quĩ ở ngân hàng, rồi chỉ được thanh toán trong khoản tiền đó hay không? ( Đề phòng trường hợp bị ăn cắp thẻ tín dụng ).

Thanxxx!
  2. dentroi

dentroi Thành viên mới

Thẻ Visa debit thì ko cần điều kiện gì cả, cứ ra là làm được. Tiền trong thẻ bao nhiêu thì tiêu bấy nhiêu.
    Thẻ Visa Cre*** thì có yêu cầu về thu nhập, chứng nhận công ty, ...
  3. alibonbon

alibonbon Thành viên rất tích cực

1. Thẻ visa debit: bạn đút vào tài khoản bao nhiêu thì đc tiêu bấy nhiêu, đăng ký đơn giản ko có điều kiện gì cả.
    2. Thẻ Visa: với thu nhập như vậy nếu bạn hiện nay nếu muốn có thẻ thì bắt buộc phải kỹ quĩ trong ngân hàng. Tức là ngân hàng sẽ giữ tiền của bạn đến khi nào bạn huỷ thẻ. Khoản tiền sẽ đc tính lãi 12 tháng. Trong tháng bạn chi bao nhiêu thì phải thanh toán bấy nhiêu. Trong trường hợp bạn không thanh toán đc thì ngân hàng sẽ lấy từ tiền ký quĩ của bạn.
  4. davidcopperfield

davidcopperfield Thành viên rất tích cực

Agribank ko có thẻ Visa (thanh toán quốc tế) đâu. Chỉ có thẻ thanh toán nội địa thôi nhưng có ít nơi chấp nhận thanh toán thẻ này lắm.
    Còn thu nhập thấp thì làm thẻ Debit, có bao nhiêu tiền trong tài khoản thì tiêu bây nhiêu
  5. KottoTetsu

KottoTetsu Thành viên mới

Bạn cứ có sổ tiết kiệm nhiều tiền là đc thôi
    Agri sắp có thẻ tín dụng rồi!