1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

hoi ve tinh yeu

Chủ đề trong 'Đại học Đà Nẵng (DNU)' bởi ho, 24/03/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. ho

ho Thành viên mới

mình muốn hỏi : mình cũng dẹp trai hông kém mà mình co nhiều bạn gái lắm mà hông biết vì sao ma mình thích môt nhỏ bạn ơ lớp mình nó nói la mình có bồ rồi mình hông biết trả lời nhỏ do sao hết bạn có thể cho mình mot câu trà lời nào dể thanh minh với nhỏ dó hông
  2. cruzy

cruzy Thành viên mới

ui!!!Nhảm nhí thế không bít,mà hình như hơi lãng mạn nhỉ he he he
    Rồi mọi chuyện sẽ qua.Ngày mai là một ngày mới...Hãy sống hết mình vì ngày mai nhé!!!
  3. mtkp

mtkp Thành viên quen thuộc

Không biết nhỏ đó nghĩ thế nào, nhưng mà phán cho bạn câu đó thì .................. nếu không phải sự thật thì công nhận là hơi quá, thế tại sao bạn không nghĩ là nhỏ đó đã có người rôi, nên không biết phải nói như thế nào cho phải, đành phải nói vậy để thoái thoát thôi.

kp *** IRC - DNU***
  4. zucchini

zucchini Thành viên mới

đúng là nhảm nhí thật ! con trai gì mà cách nói giống con gái thế không biết!
    viera
  5. Lonely_green_desert

Lonely_green_desert Thành viên quen thuộc

Nếu muốn hỏi về tình yêu, mời các quý vị vào trang văn học, ở đó đang có chủ đề về tình yêu, lãng mạn và củ cải kinh khủng???????????????????
  6. cuoibk

cuoibk Thành viên quen thuộc

Ôi dào vậy mới là con gái. Tối thiểu như thế mà không hiểu thì đến bao giơ mới có bồ được. Mấy bác nhà ta sao mà tệ ghê. Có gì không rõ cứ hỏi lại em nhé.

'Cuội Già'
  7. blackbluemetal

blackbluemetal Thành viên mới

sao thay quen quen , hoi giong giong minh roi , chi can minh khong co thi thoi , mac gi phai giai thich . Cang giai thich cang chet , cu de tu nhien di , den mot luc nao do nguoi ay se hieu minh ma thoi . Chuc thanh cong nhe !
    TRONG DEM MUA VANG XA DAU DAY , CO TIENG GOI HON CON VANG MAI LANH LUNG ! EM LANG THANG DUOI LOP DAT SAU HON VE DAU , NGHIA TRANG HOANG VANG
  8. malirat

malirat Thành viên mới

Cái chú Blackbluemetal này mà cũng có chuyện giống thế này à? Sao chú tự tin thế, ai dám nói dối với chú là chú đẹp trai để chú phổng mũi lên thế ? Ai thế hả ?

Malirat

Được sửa chữa bởi - malirat vào 14/04/2002 10:18