1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Hỏi về việc du lịch Châu Âu...

Chủ đề trong 'Du lịch' bởi Phanletrungtin, 18/04/2013.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. thienhuongquang

thienhuongquang Thành viên quen thuộc

cái nào cũng được miễn là hỏi nhữn thứ mình cần hỏi ,em thấy cái banner quảng cáo tour châu âu thấy chỉ ưu đãi cho 200 người đầu tiên thôi thì phải ,cũng nhiều nhỉ
  2. dakhuc92

dakhuc92 Thành viên mới

không nhiều đâu bác nhé ,lúc trước em cũng có đặt ở 1 chỗ khác cũng 200 suất đầu tiên nhưng vì do dự đến khi quyết định rồi thì họ nói đã hết khuyến mãi từ hôm qua,giờ nghĩ lại mà vẫn còn thấy tiếc nè
  3. khanhtrinhboy

khanhtrinhboy Thành viên mới

thế thì chắc em cũng không nên do dự rồi mà hiện tại thì vẫn chưa quyết định được vì vẫn còn nhiều chuyện phải làm hy vọng tới khi mình đặt vé thì vẫn còn xuất ,hhuhuhu
  4. trantanloc87

trantanloc87 Thành viên quen thuộc

tour này chắc là sẽ đi được nhiều địa điểm vui chơi nổi tiếng tại châu âu luôn phải không các mẹ,em thấy bên đó nhiều cái để giải trí quá làm chóng cả mặt luôn nhiều cái mới quá mình cũng không hiểu nó là cái gì nữa
  5. inori111

inori111 Thành viên mới

đi tour sướng 1 chỗ là mình được lo về mọi mặt luôn nên ta chỉ cần chơi và chơi thôi ,còn ăn vặt thì mình vẫn phải bỏ tiền ra đó nhé ^^ , tour năm nay có vẻ hot và giá cả tốt hơn năm ngoài nhỉ các bác
  6. mirukii

mirukii Thành viên mới

thì cty em tổ chức đi tour cũng thế không đó mới đi 30/4 về nè nhưng cũng chỉ trong nước à ,còn ra châu âu thế này thì cảm giác nó yo most hơn nhiều rồi lại còn được đi tàu hỏa nữa ,tour Rail Europe của vietravel chắc vẫn còn xuất các bác nhỉ
  7. namhoahue

namhoahue Thành viên quen thuộc

call họ thử xem theo em nghĩ là còn đó bác ,giờ kinh tế đang ì ạch nên mọi người thắc chắc hầu bao
  8. girlxitin92

girlxitin92 Thành viên quen thuộc

biết đâu được bác ,người giàu cứ giàu người nghèo vẫn hoàn nghèo nên em nghĩ chỉ ảnh hưởng chút ít thôi à chuyện du lịch này thì chỉ người có điều kiện thì mới đi được thôi nhé vì chi phí lúc nào cũng đắt đỏ so với các loại hình giải trí khác
  9. trantanloc87

trantanloc87 Thành viên quen thuộc

em vừa mới xem lại cái ký sự hỏa xa trên youtube nè các bác phải nói là quá nhiều địa điểm để đi luôn ấy mà chỗ nào thấy cũng có cái khác biệt cả không nước nào giống nước nào hết ,đúng là đi du lịch nước ngoài sướng ghê cái gì cũng hoàn thiện cả
  10. inori111

inori111 Thành viên mới

lúc trước cũng vì xem cái này mà ông chú em ổng xách bóp lên đường đi châu âu cùng vợ ổng liền luôn đó =)) nghe nói cũng order của vietravel nhưng đi có 7 ngày 6 đêm thôi mà thăm quan cũng đủ chỗ hết ,uống không biết bao nhiêu là loại bia và rượu vang
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa