1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Hỏi về việc nhổ răng?

Chủ đề trong 'Hỏi gì đáp nấy' bởi nuhoncuagio, 24/03/2012.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. anbinh1

anbinh1 Thành viên quen thuộc

Bạn nói đúng về giá cả nhổ răng và làm răng giả đấy. Mỗi phòng khám mỗi giá, mình cảm thấy phòng khám nào uy tín thì tới.
    Có điều tôi thấy mấy Nha Sĩ ở ngoại quốc nói là họ đã thử lại răng của các người về V.N làm răng thì thấy là trình độ của các nha Sĩ ở V.N không khác gì trình độ làm răng của các nha sĩ Âu Mỹ, mà giá cả thì tương đối rẻ hơn
  2. tphat2009

tphat2009 Thành viên rất tích cực

Không đến nỗi sưng hay đau vài ngày đâu.

Đau như tớ nói trên thì vài tiếng đồng hồ sau khi mổ thôi. Dĩ nhiên nếu nhai đồ cứng thì vẫn đau vài ngày sau đó.

Còn sưng thì tớ mổ 2 lần (bên trái và bên phải) thì không sưng lắm (chắc tại mặt tớ hơi mập). Nhìn kỹ mới thấy sưng. Nhưng lần nào cũng xin nghỉ việc 1 ngày (tại vẫn được trả lương :))).

Còn nước súc miệng thì tớ dùng nước muối chứ không dùng thuốc súc miệng có chất cồn. Và nhịn bia rượu mất vài ba ngày.
    ----------------------------- Tự động gộp bài viết ---------------------------

Thường thì răng khôn mọc ngang là tại vì thiếu chỗ. Nếu vậy thì còn chỗ nào để nhét răng mới vô ?

8 cái răng hàm là đủ dùng rồi bác.
  3. Duocvna

Duocvna Thành viên rất tích cực

Trường hợp của bác có thể là loại răng khó nhổ rồi. Nếu vậy thì nhổ sẽ lâu đấy, nếu ko phải nha khoa uy tín chất lượng thì ko làm dc đâu. Tôi thấy bác qua Nha khoa thẩm mỹ Shinbi 33 Trần Quốc Toản, Hoàn Kiếm là ổn đấy. :-bd:-bd Tháng trước tôi có nhổ răng số 8 ở đây, thật sự rất hài lòng, bác sĩ nhổ ko hề đau, rất nhẹ nhàng và dễ chịu. Nhân viên chăm sóc khách hàng chuyên nghiệp, chu đáo. Cuối tháng tôi sẽ quay lại nhổ tiếp 2 chiếc nữa và đưa gia đình tới đây để chăm sóc răng miệng. :)):)):))