1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Hội vỡ tua rủ rê cuối tuần này Mường La - Ngọc Chiến...

Chủ đề trong 'Du lịch' bởi meomun208, 16/07/2008.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. hutacoco

hutacoco Thành viên mới

hấp dẫn quá!!!
    Xuất phát cổng ĐH Thuỷ lợi thì ngay gần nhà em, chắc em chỉ có thể ra đó ngắm các bác chớ thân con gái 1 mình chả dám đi dù rất máu du lịch :D
  2. caucoi89

caucoi89 Thành viên mới

Hội Vỡ tua lại vỡ tua rồi..Xịt toàn phần.Dự báo thời tiết cuối tuần mưa to gió lớn, sạt đường lũ quét.Vô cùng thich thú
    Lần trước Vỡ tua đi Tĩnh Gia thành Pù Luông-đi biển thành lên núi. Lần này chưa đi đã vỡ tua tiếp,Mường La Ngọc Chiên thành TĨnh Gia.Quá hay.Nếu ko vỡ tua tiếp thì cho tớ ké một chân xế với nhé.Đi biển ngắm mấy em mặc BKN thich hơn,lên núi xem mấy cô tắm suối chỉ toàn thấy vải quây.hic...lên đường nào!
  3. giang2c

giang2c Thành viên mới

Xời càng mưa to gió lớn thì hội Vỡ Tua lại càng máu , nhất là khi nòng cốt đã có Mèo va` Vietnam585 . Thôi chuyển cung HN - TB đê, hehe về đây em thịt Mèo thịt Rùa nấu canh Bí cho mà ản
  4. nhattuanhidro

nhattuanhidro Thành viên rất tích cực

đang mùa mưa đi cung này phải cẩn thận nhiều hơn nhé. kể ra để cuối tháng thì hay quá. chúc 2 xe đi vui nhé
  5. kilotu

kilotu Thành viên mới

Các bạn vào đây xem thời tiết Sơn La nhé, hehe, Ngọc Chiến - Nậm Khắt ngày mưa thì đúng là... bách nhục.
    http://weather.e***ion.cnn.com/weather/intl/forecast.jsp?locCode=VVSL&zipCode=332672367386
  6. lantim0601

lantim0601 Thành viên quen thuộc

Lại Tĩnh Gia rùi à? Không bít cái Tua này sẽ vỡ ra sao để còn bít mà "hộ Đê" không lại ngập lụt mất
    Tuy nhiên không Vỡ Tua thì ko phải là truyền thống xưa nay của Đoàn này...Phải duy trì truyền thống Vỡ Tua chứ
  7. nhattuanhidro

nhattuanhidro Thành viên rất tích cực

ặ thỏ hỏằTi VỏằĂ Tua ko 'i Mạ nỏằa à mà lỏĂi chuyỏằfn sang 'i Tânh Gia, vỏằĂ tua thỏưt rỏằ"i, he he, chúc mỏằông, lỏĂi 'ặỏằÊc 1 thành tưch vỏằĂ tua mỏằ>i
  8. ruoimatto

ruoimatto Thành viên mới

chiều mai nhà mình Vỡ Tua đi đâu thì alô em phát nhé.
  9. chibarua

chibarua Thành viên mới

ĐUa đòi quá cơ.dập dòm đi COTO rùi lại dập dòm đi Tĩnh Gia nữa ah???Vỡ tua rùi, ở nhà đi ngủ thui.hihi...
    Lần nào Vỡ tua đi thời tiết cũng ủng hộ hết mình, trời đẹp nghiêng ngả lòng người.Yên tâm mà lên đường
  10. bingot

bingot Thành viên rất tích cực

Đúng là nhà vỡ tua , ko vỡ tua lúc đi thì vỡ tua lúc chuẩn bị. Tình hình này đổi hướng đi biển đê .
    Nhà Ruồi thật nhí nhảnh nhá .