1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Hỏi xu hướng chọn váy cưới năm 2016?

Chủ đề trong 'Hỏi gì đáp nấy' bởi CamTu102, 10/12/2016.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. CamTu102

CamTu102 Thành viên rất tích cực

E đang chuẩn bị cưới nhưng vẫn chưa biết sẽ thuê váy cưới theo phong cách nào cho hợp thời, hợp dáng mình nhất. Thấy nhiều chị mặc đuôi cá cũng đẹp, mà mặc ren dài chữ A cũng xinh nên e đâm ra loạn hết cả lên, chả biết lựa kiểu nào cả. Các chị em nhà mình thông thạo khoản này tư vấn giúp e với! Dáng em hơi gầy 1 tí thì chọn style nào lung linh nhất được ạ?
  2. Namleon

Namleon Thành viên rất tích cực

Ôi tưởng nàng béo ú lu hay thế nào mới đau đầu vụ này chứ đã gầy thì mặc gì chả đẹp. Cứ ra tiệm váy cưới nào đó họ tư vấn cụ thể từng mẫu từng mẫu cho, xong rồi mặc lên người cái nào ưng thì chốt. Có phải là nhanh hơn không??
  3. Pasal_English

Pasal_English Thành viên rất tích cực

Gầy xíu thì mặc váy đuôi cá để kiến tạo đường cong bạn ạ. Mà mình mặc lên nhìn mềm mại và đầy đặn hơn, mà thích nhất khoản lúc di chuyển nhìn thiết tha và lung linh phải bít ak. :))
    Mà công nhận gầy thì gầy nhưng mặc váy vẫn xinh hơn những người mập như mình. Ngày trước mình qua chọn váy cưới chỗ 17 Đại Cồ Việt thấy nhiều chị khác cũng gầy xong mặc váy đuôi cá nhìn thích và ghen tị dã man luôn ạ.
  4. CamTu102

CamTu102 Thành viên rất tích cực

:) e thì lại thích mũn mĩm xíu nhìn cho nó có sức sống cơ. hi. Nhưng mà nói thật là nhìn đuôi cá sang chảnh thật. Người ta mặc đẹp đấy còn chả biết đến lượt mình thì thế nào. hì hì. Mà chỗ 17 ĐCV chị bào là bên nào đấy ạ? Mình cũng thuê váy cưới ở bên đó đấy à?
  5. toiyeuvn0808

toiyeuvn0808 Thành viên rất tích cực

Công nhận giờ phong cách váy cưới nhìu thiệt, hết kiểu nọ kiểu kia đâm ra cũng phân vân cho chị em.
  6. LangTu116

LangTu116 Thành viên rất tích cực

đẹp hay không thì còn phụ thuộc vào Gu của mỗi người chứ đâu phải tư vấn qua qua mà lựa được váy đâu. :) Có những mẫu thực sự đẹp nhưng mà đôi khi cô dâu lại ko thích vì mắt mỗi người thích một kiểu. Nên là mình thấy bạn cứ tìm tiệm váy cưới nào có uy tín chút rồi qua tận nơi. Nhờ nhân viên của cửa hàng đó tư vấn thêm cho.. dù sao họ cũng tiếp xúc với nhiều khác hàng nên chắc chắn có mắt nhìn và có kinh nghiệm hơn mình.
  7. lethu87

lethu87 Thành viên tích cực

Thấy bác này nói chuẩn ghê nè. Trước mình chọn váy cưới cũng mất thời gian sau nhờ có chị làm cùng cơ quan chỉ ra chỗ Bella Bridal thuê váy cưới, họ tư vấn cho từ a đến z luôn. Mà nhân viên nhiệt tình cực.. đã thế chỗ này lại nhiều mẫu để mình chọn chứ. Chọn qua chọn lại hồi sau chốt luôn e váy chữ A kiểu hàn quốc. hi. Về vẫn ưng mãi hà.
  8. HoaHongXanh102

HoaHongXanh102 Thành viên rất tích cực

Sao lúc thuê váy cưới lúc chụp ảnh cưới lun á? Giờ nhiều studio người ta cho thuê váy luôn mà. Mình thuê luôn trọn gói cả ảnh cả ngày cưới tiết kiệm đc khối. Ngày trước mình cũng làm vậy luôn đó.
  9. tuankieu175

tuankieu175 Thành viên mới

Nên chọn những loại váy cưới theo truyền thống việt nam thì đẹp hơn
  10. Hoanganhtt

Hoanganhtt Thành viên tích cực

CÔng nhận. E với bà xã ngày xưa chụp ảnh ở Tu Art xong rồi thuê trọn gói cả váy cưới, make up của họ luôn. Vừa tiết kiệm mà đỡ phải tìm hiểu nhiều bên cho mệt. :D :D