1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

hỏi ý kiến phụ nữ các em : Thích đàn ông để râu hay thích đàn ông cạo râu tươm tất mỗi sáng ?

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi thuyenxaxu, 08/02/2008.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. thuyenxaxu

thuyenxaxu Thành viên rất tích cực

hỏi ý kiến phụ nữ các em : Thích đàn ông để râu hay thích đàn ông cạo râu tươm tất mỗi sáng ?

Ok, đầu năm , năm Mậu Tý, anh quyết định thăm dò ... hehehe ... thăm dò sở thích phụ nữ các em đây . Loạt bài thăm dò nhằm mục đích, năm Mậu Tý, anh sẽ nhất định lấy vợ cho bằng được .

Các em thích bạn trai (hoặc chồng) của các em ra sao về chuyện cạo râu , để râu ?

Anh có list bên trên 1 số options để các em vote . Nhưng nếu ai có muốn thêm, post lên đây cho anh biết và anh sẽ update cái list để moi nguoi cùng vote nhớ .

Vote chỉ được count nếu các em post viết vài chữ giải thich tại sao . Dù hông biet tại sao mình thich vậy thì cũng ráng viết vài chữ cho biết là .. "hông biet tại sao thích nữa" nhé .

Anh nhớ mấy năm trước, anh có cô bạn gái . She thích anh để râu lắm . Mỗi lần gặp she, anh cạo râu mất là she lại cằn nhằn . Lắm khi, anh ... quên cạo râu buổi sáng cùng vì cái she đó . Nhưng thú thật là anh hông quen để râu . Mấy năm nay, hôm nào bận rộn cong viec quá, quên cao râu buổi sáng là ý nhu hôm sau thấy như mặt mình bị lôi thôi khó chịu vậy .

Nếu để râu thì mất thì giờ tỉa xén chăm sóc lắm nha ...

Hôm kia đi ăn đám cuoi . Có ông kia để ria mép bàn bên cạnh . Mấy bà sồn sồn trong bàn của ông ta cuoi đùa nói to (anh vô tình nghe đuoc ) là ... ria mép ông ta là "trung tâm gây mê" phụ nữ . Is that right ? Có đúng hông vay các em ? Hông lẽ tại vay mà mấy thằng Mễ bên này hay để ria mép ? Mấy thằng Iraq cung hay để ria mép ?

2. Peanut_butter

Peanut_butter Thành viên mới

Em chả thích đàn ông để râu tí nào, cho dù là đẹp hay quyến rũ chết người hay cái gì gì đấy . Đơn giản là không sạch sẽ, và khi hôn sẽ bị đâm vào mặt, đau bỏ xừ .
    Chúc anh Thuyền năm mới nhiều may mắn và nhiều bạn gái, nhưng cuối năm sẽ có 1 vợ nhé .
  3. thuyenxaxu

thuyenxaxu Thành viên rất tích cực

Có khi nào, phụ nữ lớn tuổi thì thich đàn ông để râu hông em ? Anh biết she kia, khi she 18, 19 thì nói giống em đó . Nhung hôm kia gap lại (giờ she 30+) thì she đi với chồng she . Ui chu choa, ông chồng she râu để như Sadam Hunsen vậy .
    hehehe, cam on em . Anh chúc em năm mới thêm xinh đẹp, thêm tươi trẻ quyến rũ hơn năm ngoái, và ... ưng đại một chàng trong cái list mấy chàng apply xếp hàng dài dài chờ đợi em đó nha . Em cứ hông chịu lấy chồng làm đàn ông tụi anh bực thèm đấy nhé .
    (còn cẩn thận specify 1 vợ nữa )
    Được thuyenxaxu sửa chữa / chuyển vào 06:08 ngày 08/02/2008
  4. nickynguyen

nickynguyen Thành viên mới

Cho em vào đây spam cái .... lần đàu tiên em vao topic của anh Thuyền spam... tại đúng với suy nghĩ của em quá .......Em xin vote cho con trai cạo râu sạch sẽ....nhìn vừa trẻ lại bảnh trai.... em ghet con trai để râu lắm cứng cắm đau thấy mồ..
  5. Sammy

Sammy Thành viên quen thuộc

Em cũng không thích đàn ông để râu, trông bẩn bẩn thế nào đó & trông lại già đi mấy tuổi. Để râu mà hôn bạn gái chắc bạn gái đau lắm, hì hì, chưa biết cảm giác này nhưng cứ đoán đại.
  6. Which_me

Which_me Thành viên mới

Cái này cũng tuỳ anh ạ. Nói chung ngoài vấn đề vs còn có thẩm mỹ nữa. Có phải đàn ông ai để râu cũng đẹp đâu.
    Hơ hơ nói đên đây tự nhiên nhớ hồi trước VTV chiếu phim Cám Dỗ (incantesimo, phim ý), phần 3 có bác sĩ Oberon (Alessio Boni) để râu quai nón đẹp trai dã man .
  7. bsb_long

bsb_long Thành viên tích cực Đang bị khóa

hơi thất vọng, đến hơn 2/3 chị em thích râu ria nhẵn nhụi tườm tất, như vậy thì chả còn tí đàn ông nào
    hơi bị phí
  8. ttvnoler

ttvnoler Thành viên mới

cũng tùy, nếu người nào có được bộ râu dày, đẹp thì lâu lâu để cho nó thay đổi, có thể nhìn manly ra? còn nê''u có râu mà lưa thưa, lún phún, 3 mile mới có 1 cọng (mà rất nhiều đàn ông châu Á có bộ râu vậy vì vốn dĩ dân asian không có hairy mà) nên làm ơn mỗi sáng cạo cho nó nhẵn nhụi chứ không thôi nhìn rất tởm lại thấy dê dê, gian gian thế nào ấy.
  9. Wehrmacht

Wehrmacht Thành viên mới Đang bị khóa

Nếu mà hàm + miệng đẹp thì để râu ngắn rất đẹp.
    Nhìn chung thì râu người VN mình không đẹp vì thưa và thường chỉ mọc ở cằm và dưới mũi.
    Nếu râu đều thêm ở hai bên hàm thì để râu ngắn khá đẹp.
    Chỉ có 1 lớp râu hơi xanh xanh phủ lên ra thì nhìn quả là đàn ông thật.
  10. Wehrmacht

Wehrmacht Thành viên mới Đang bị khóa

Chết quên, thanks bác bsb_long hôm trước post hộ em bài, cuối cùng bac lại bị hạn chế, thành thật xin lỗi bác.
    Mà bác cũng có vẻ có cùng hobby để râu giống em nhỉ