1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Hoi y kien ve viec thanh lap box dien - dien tu(mời các bạn đăng ký ở topic "Danh sách thành viên" p

Chủ đề trong 'Điện - Điện tử - Viễn thông' bởi enti, 12/05/2002.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. thanhmau1808

thanhmau1808 Thành viên mới

hello..tui nữa nhé I.O.U...tui đăng kí suất 57..chào,
    liverpool
  2. nuhoncuaquy

nuhoncuaquy Thành viên mới

Hưng à..tao nữa nhé..tao cũng muốn học hỏi xem sao.
    Tình iu như dấu chân người đi trên cát
    Bước nhẹ mà sâu
    Nhưng sóng vẫn xoá nhoà
  3. huttid

huttid Thành viên mới

enti và ctphuc à, huttid là nick name của mình, chứ không phải là hutid.
    HUTTID
  4. enti

enti Thành viên quen thuộc

Có ý kiến đóng góp của một số bạn trong chuyện chọn MOD của box, vậy thì mình mong là các bạn đóng góp ý kiến cho vấn để này cũng hăng say như trước đến giờ nhé.
    Mình là sinh viên năm 3 ĐH KHTN Tp.HCM mình đang học điện tử, dù đã học năm 3 nhưng thật ra một số môn điện tử mình cũng không hiểu rõ lắm nhưng vì mình thấy cần thiết nên mới kêu gọi thành lập box.
    Mình mong là các bạn tham gia ý kiến cho việc chọn ra 3 MOD lâm thời của box. Mình chọn 3 người enti (mình), I.O.U và cdtphuc vì 3 người này là 3 người đầu tiên đăng ký. Và mình chưa biết được thực lực của các bạn nên không biết đề cử ai thôi.
    Thật ra khi mình có ý kiến thành lập box thì mình mới quan tâm đến vấn đề này chứ thực ra trước đến giờ mình tham gia viết bài bên box ASP & VB thuộc diễn đàn tin học vì đó cũng là niềm đam mê của mình, nên mình không quen biết ai học điện tử cũng như có niềm đam mê điện tử cả. Các bạn là những người tham gia lâu và các bạn có bạn bè vậy thì các bạn cứ mạnh dạn đề cử người làm mod và sau đó những người khác sẽ tham gia ý kiến để chọn mod chính thức.
    Bạn cdtphuc có đề cử anh huttid làm mod vậy thì các bạn nghĩ sao về đề cử này.
    Mình nghĩ là để nhanh chóng có thể thành lập box thì bây giờ chúng ta cứ tạm thời chọn 3 người enti, I.O.U và cdtphuc làm mod và trong quá trình hoạt động của box thì mình sẽchọn lại nếu thấy cần thiết được không.
    Enti
  5. icha

icha Thành viên mới

Xin chào mọi người,
    Nếu box được thành lập (trong một ngày gần đây thôi đúng k?) tôi muốn được cảm ơn những con chim đầu đàn của box rất nhiều (bể mũi chưa?).
    Và các bạn trong box ơi, ai là đàn anh đàn chị đi trước có kinh nghiệm, ai có điều kiện, năng lực... hãy vui lòng bớt chút thời gian đứng ra gánh vác một phần "non sông" để box có thể nhanh chóng lớn mạnh, cung đuổi kịp cầu.
    Hẹn gặp lại trong nhà riêng của Đ_ĐT.
  6. huttid

huttid Thành viên mới

Cảm ơn em ctphuc đã tín nhiệm, nhưng thực sự mình không có nhiều thời gian để trở thành Mod, nhưng mình sẽ cố gắng tham gia forum một cách nhiệt tình nhất trong điều kiện có thể. Theo mình nghĩ người nào có nhiệt tình với forum này thì là Mod là tốt nhất, như ctphuc và enti.
    Một vài ý kiến nhỏ.
    HUTTID
  7. william

william Thành viên rất tích cực

vấn đề mod tạm thời tôi nghĩ 3 bạn đã đứng ra đề nghị thành lập box thì tạm thời đảm nhận luôn đi vì hiện tài chúng ta cũng chưa hiểu nhau nhiều lắm
    Dến khi nào box được thành lập và đi vào ổn định thì sẽ tổ chức bầu cử lại,
    Tôi đồng ý 3 bạn làm mod,cố gắng lên
    Gạch đá có thể làm ta bị thương,
    Nhưng lời nói mới thực sự làm ta đau

8. anhgato

anhgato Thành viên quen thuộc

Cho toi vao voi
    anhgato DTVT K44
  9. I.O.U

I.O.U Thành viên rất tích cực

Em thì ko có nhiều kiến thức như anh enti và cdtphuc vì em mới học 12 thôi.Nhưng em rất thích ngành điện tử và em có thời gian online khá nhiều , bố mẹ em cho mà. nên em có thể kiểm duyệt được bài viết và em có thừa tâm huyết để gắn bó với diễn đàn. cám ơn mọi người đã ủng hộ. sau này có thể bầu thêm hoặc bầu lại mod thì tuỳ ạ. màko hiểu BQT nghĩ sao nữa. cứ set thêm 1 box diên_điệntử thì đâu có sao nhỉ , Như thế chúng ta dễ thảo luận hơn , chứ nếu ở box kia thì lại bị các bài khác làm trôi xuống dưới mất.
    Tình yêu ơi trò chơi cút bắt..***..Suốt cuộc đời mãi đuổi tìm nhau..**..dẫu biết thế 3 chúng ta ai là người dừng lại

10. trongnguyen

trongnguyen Thành viên mới

Cho tui đăng ký với ! Tui cũng đang học ĐT-VT .
    tnguyen
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa