1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Hội Yêu Chó (Phần 4-Nhà mới khang trang)

Chủ đề trong 'Sở thích' bởi ckone85, 09/11/2005.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. ckone85

ckone85 Thành viên mới

Hội Yêu Chó (Phần 4-Nhà mới khang trang)

Mừng nhà mới ..mừng tân gia...chúc cho hội chúng ta ngày càng phát triển..anh em nam bắc giao lưu vui vẻ..chúc ý tưởng xuất khẩu PRD và nhân giống TRD thành công.chúc mọi member ai cũng có 1 chú cún đẹp và đáng yêu..cảm ơn mọi người vì đã cho em đc sống trong 1 không gian đầm ấm với niềm đam mê của mình..Anh em ta cụng ly cái nhẩy . ..zô...

Đây là link của 3 phần trước :
    Phần 1 : http://ttvnonline.net/Sothich/221811.ttvn
    Phần 2: http://ttvnol.com/Sothich/440303.ttvn
    Phần 3: http://ttvnol.com/Sothich/548154/trang-1.ttvn
    chúc vui..
    p/s:ai thấy tên topic có vấn đề hay muốn thay đổi gì PM cho em trong vòng 48h để em change nhé
  2. mathizen

mathizen Thành viên mới

Em đăng ký một chân nhà mới nhé. Em đây chẳng biết có phải vì tuổi cún không mà thích cún dã man Ngày trước ở quê rất thích nuôi, nuôi nó từ bé đến lớn. Chúng cũng rất quý mình . Đi học xa 1 vài tháng về nó vẫn nhớ, chạy ra mừng mừng tủi tủi
    Hic bây giờ ở HN, muôn nuôi lắm mà không được
  3. KIMQUIUFC

KIMQUIUFC Thành viên quen thuộc

4. ckone85

ckone85 Thành viên mới

thank anh kimquy..mấy chú bull và bullmaftif đẹp quá...
    ko biết bao h anh em mình mới sở hữu đc mấy chú này nhờ..bọn anh mê PRD thì còn dễ chứ em mê bulldog nghe chừng khó quá..
    Post lại ảnh boxer của em..5 tháng tuổi..ai dám chê còi nào
    -----------------------------------------------------------
    à ai PM anh pug về mừng tân gia nhờ..tình hình là gần 100 trang ko thấy xuất hiện..hay vợ con quản chặt quá sợ lên mạng cưa gái à.. :D
  5. KIMQUIUFC

KIMQUIUFC Thành viên quen thuộc

6. Jet_Ace

Jet_Ace Thành viên mới

Tạch tạch đùng mừng nhà mới nèo (Nhà nước cấm pháo chục năm nay rồi, nhớ quá)
    Chó đua thường là giống greyhound.
  7. bq_minh

bq_minh Thành viên mới

Chó Phú Quốc của Việt nam có một tên được dùng trong tiếng Anh là "Phú Quốc greyhound". Mình cũng chưa biết tại sao?
  8. bq_minh

bq_minh Thành viên mới

KIMQUY
    "Nếu anh Minh có nhiệt tình như thế cũng là điều hay , rất hoan nghênh . Còn hơn có chức có quyền trong xã hội ( xin lỗi cậu ) - lại dửng dưng trước sự tuyệt chủng dần mòn của chó PQ . Vấn đề nầy còn quan trọng hơn cả mọi thứ thuần chủng ."
    Rất cám ơn cậu vì câu nói này. Nhưng có một điều gì đó cậu đã đúng. Người ta bây giờ thường lợi dụng tình hình để trục lợi cho mình. Tớ biết nhiều kẻ miệng ra rả rằng mình yêu nước, mà toàn đục nước béo cò, hại dân, hại nước. Nói ra hơi quá, nhưng những kẻ như vậy, hiện giờ nhiều vô khối. Bao nhiêu cái hay cái đẹp của đất nước chúng không giữ được, lại còn phá đi, làm hỏng đi.
  9. ykiennguoixaydung

ykiennguoixaydung Thành viên mới

Chúc mừng tân gia
    Chúc các bác trong hội nuôi được nhiều chó đẹp chó quý mà không ốm đau bệnh tật gì cả
    @ TV và các bác trong SG
    Lỗi hẹn với các mất rồi. Hiện giờ tôi đang ở Đà Nẵng, nhung có việc gấp ngoài Công ty nên chiều nay sẽ quay ra Hà Nội luôn, không đi TP.HCM như kế hoạch... tiếc wá. Mấy brố Nhà nước làm ăn chán thật... thay đổi kế hoạch xoành xoạch. Thôi đành để dịp khác yết kiến các bác trong SG vậy... tiếc hùi hụi vì không mua được đôi PQ màu Sô cô la và vằn vện...
  10. shima

shima Thành viên mới

Các bác quá khích thật đấy.Bác gì mới vào đó ơi,làm gì phải châm ngòi nội chiến chi vậy.Dạo này em bận quá,lâu lâu vào đây chỉ muốn đọc mấy bài hay,có nhiều thông tin về các chú cún thôi.Chứ các bác tranh luận nhiều quá.Chúc mừng nhà mới nào
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa