1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Hội yêu mèo part IX

Chủ đề trong 'Sở thích' bởi pittypat, 18/05/2006.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. kimkim_dung

kimkim_dung Thành viên mới

Mải nhìn thấy mèo đẹp quên mất ko hỏi ngan_ngam xem đã tìm thấy thằng vàng chưa? huhuhuhu
  2. ellie

ellie Thành viên mới

ko thay ban meocon_sa dau ca!
  3. kimkim_dung

Bạn nuôi bọn mèo khoảng 2 tuần nữa đi! Nếu có khó khăn gì thì hãy nhờ mọi người giúp. Tớ hỏi 1 câu hơi tế nhị: Nếu bạn ko tìm thấy ai nhận nuôi bạn sẽ làm gì? Chả lẽ bạn chấp nhận để Bố bạn vứt chúng đi àh? Bạn xem ngan_ngam bị mẹ chửi thế nào mà em ý vẫn ko nỡ đâu! vẫn yêu thương chúng như con ấy! Thằng mượt nhà tớ chả bao giờ tớ gọi nó là mèo ơi hay là gì cả! Mà họi là con trai đấy! Hãy yêu thương và cứu vớt chúng đi! Bố bạn ko giám đuổi bạn hay đánh bạn đâu! hãy dũng cảm nhé! Bạn nuôi 2 tuần thì sẽ có nhiều người đón về nuôi! Hãy nghĩ lại nhé! Tớ mong bạn đừng giận khi đọc những lời này!
  4. ladymeomuop

ladymeomuop Thành viên mới

Chào cả nhà, iem dạo này ăn kiêng, đẹp trai lém
  5. kimkim_dung

Ai cần nuôi mèo vào đây nha!http://www2.ttvnol.com/Sothich/760296.ttvn
  6. kimkim_dung

ladymemuop ơi! Cjo iem ý đi tập thể dục đi! Mua một con chuột gia silicon buộc vào sợi dây rùi giả vờ con chuột chạy cho nó bắt. Nhìn cu cậu giống Gatfin ở nhà ngoại tớ quá! Nó đã 14 tuổi rùi đấy! huhuhuhu! Nó già rùi vẫn ăn khỏe nhất là thịt gà.
  7. WhoWhoseWhy

WhoWhoseWhy Thành viên rất tích cực

Chụp ảnh tự nhiên mà chuyên nghiệp nhỉ Miu cũ nhà mình thì chả bao giờ nằm như thế này đc.
  8. miutrang

miutrang Thành viên mới

Bạn Dung cũng nên thông cảm, mỗi nhà một hoàn cảnh và mỗi ông bố bà mẹ cũng khác nhau. Tớ cũng từng phải dứt ruột chia tay em Đụt vì bố không cho phép. Đấu tranh mãi mới giữ được em Ú. Đến lúc thời cơ tốt, định đón em Đụt về, nhưng nó bây giờ chỉ coi bạn mình là chủ của nó thôi. Thấy nó đang hạnh phúc ở nhà mới, nên cũng chẳng nỡ đưa nó về .
    Cả nhà ơi, mấy hôm trời nóng, em Ú nhà tớ chẳng chịu ăn uống gì, chỉ ăn đc một tẹo rùi thui.. Nó chỉ nằm thượt, buồn thiu, từ sáng đến tối. Đã cho nó uống B1 mà nó cũng chẳng chịu ăn uống. Bây giờ nó gầy như que củi . Có cách gì để em Ú chịu ăn uống không nhỉ.
    Chị lady ơi, em thích mê anh Anton Péo nhà chị. Giá mà Ú còi nhà em bằng được một nửa anton nhỉ
  9. ngan_ngam

ngan_ngam Thành viên mới

chuột tha mất thằng con bé bỏng của em rồi .......... ko nghi ngờ gì nữa ....... ..........
    :( mà lũ nhóc kia có cho cả mèo mẹ thì em chăm cho ... còn nhớn rồi thì cứ mang đây tất ....!!1 ko ngại gì sứt...
  10. digitalheart

digitalheart Thành viên quen thuộc

Anh nghĩ nên cho nó ăn nhiều hơn vào buổi tối và đêm em ạ! Cho nó ăn nhiều lần. Vì buổi tối trời dịu hơn nên nó sẽ ăn được nhiều hơn.
    Được digitalheart sửa chữa / chuyển vào 09:04 ngày 09/06/2006
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa