1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Hội yêu mèo part IX

Chủ đề trong 'Sở thích' bởi pittypat, 18/05/2006.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. kimkim_dung

kimkim_dung Thành viên mới

Hôm qua mất ngủ vì cái con mèo rao bán 2tr thì tớ ko mua được vì để tiền đấy làm việc khác! Nói chung là tớ có thằng mượt và em gái ngan-ngam đang nuôi hộ rùi! Em đề nghị mai Bác nào mà được giải thì ôm mèo qua Vô Thường cho mọi người nghía tý!Nhưng em muốn bầu em ngan_ngam được giải người yêu mèo nhất! Vì đây là hội yêu mèo mừ! Chị xin tặng ngan_ngam 1 chiếc cắp tóc xinh lắm! Hum nào gặp nhớ nhắc chị mang nhé! hay quên lắm! hihi!
  2. ngan_ngam

ngan_ngam Thành viên mới

:( chị ơi , còn một ku thôi :( ..........
  3. bauerin

bauerin Thành viên mới

hu hu hu dạo này "sự nghiệp kiếm ăn" của em đang đầy biến động nên là ít vào Nhà mèo quá, mọi người thông cảm cho em nhé. Để mấy hôm nữa đỡ bận bận em xin tiếp tục nhiệt tình.
    Hương: hai em mà anh blackstar nhận có khỏe không? Hai em chị nhận lại bị sán, khổ thân đã gầy còm thế mà còn bị sán. Sáng nay chị vừa bắt uống 1/8 viên thuốc của chị Bống cho lần trước, hi vọng không bị quá liều hu hu hu. Mà á, chúng nó ăn uống kén quá cơ, thức ăn ướt, cá, thịt rang đều ăn nhưng chỉ ăn không, có tí cơm vào là ngúng nguẩy
    Em tam thể gầy tong teo vì lười ăn hơn em nhị thể Hi vọng là dần dần hai em í sẽ hồi phục. Cả nhà chúc cho các em í khỏe lên nào !
  4. ngan_ngam

ngan_ngam Thành viên mới

:| cái thằng ku ở nhà em cũng thế , koc hịu ăn cơm , chỉ ăn thức ăn ướt và bú mẹ ....
    chị kim dung ơi , cghỉ còn 1 mèo đực thôi ....
    Và ai có mèo nữa thì cứ gửi em nhé , em đang thừa thức ăn ướt ....
  5. foureye

foureye Thành viên mới

Thía thì em chbị tinh thần đi là vừa.Bên Rao vặt vừa có thtin là Amore đag có 1mèo mẹ và mí mèo con mới sinh, chờ khi nào cứng cáp thì cho đi cả. A đang contact với Amore ntn, có j alô lại cả nhà
    link đây: http://www4.ttvnol.com/raovat/751167/trang-3.ttvn
    @Bauerin: à quên, @2em Bauerin: 2nhóc chảnh ăn quá đó.
  6. Amore

Amore Thành viên mới

Ặc, đồng chí này nhanh thía. Tớ không nói là cho cả đàn đâu nhớ. Tớ chỉ nhờ mọi người chăm sóc lũ con thôi, còn "bà mẹ trẻ" tớ không xa được. Gắn bó với nó từ đầu năm nay, khi nó còn là chú miu con đói rét, bẩn thỉu đi lạc vào khu nhà tớ đến giờ, cũng gần nửa năm rùi. Yêu nó lắm, mặc dù nhiều lúc cáu tiết chỉ muốn đạp cho nó phát thôi , nhất là lúc nó thấy chuột là...chạy
  7. miutrang

miutrang Thành viên mới

U'' nhà em không ăn mấy. Cá tươi phải rán lên, Whiskas ướt thì ăn chỉ bữa đầu thui, mà ăn có tẹo. Sau đó thức ăn mà để tủ lạnh thì còn lâu nó mới ăn. A`, bi h nó chỉ thích uống sữa tươi không đường của Vinamilk.
    U'' nhà em sợ quạt nhưng đặc biệt thích điều hoà
  8. kimkim_dung

huhuhuhuhu Chị dặn em là để cho chị em gái mà! Nhà chị có thằng mượt rùi mà! Sao lại thế? Cạn nước mắt mất thui!
  9. kimkim_dung

Bắt đền ngan_ngam đấy chị ứ chịu đâu! Bảo để em mèo cái cho chị sao em ý đâu rùi? Huhuhuhuhuhu
  10. kimkim_dung

[size=6Tức quá tức quá! ặc ặc! ][/size=6]
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa