1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Hội yêu mèo part IX

Chủ đề trong 'Sở thích' bởi pittypat, 18/05/2006.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. ngan_ngam

ngan_ngam Thành viên mới

là lá la .... em vừa đón thêm một em thỏ vào gia đình ...
    Thế là nhà em đã có Xuyến này , Chai en này < :-p thằng bé em giữ lại trong 7 đứa lần trước , hix , vừa hung hăng , tham ăn lại còn....lồi rốn y như Chaien ý ạ > , bác rùa xanh , thêm cô Thỏ nữa là 4 .... cả nhà chúc mừng em nhá ...!! Em vừa lấy di dộng của mẹ chụp cả 4 đứa , eo nhìn ngộ lắm nhưng ko biết làm cách nào để đưa lên cả ... ai giúp em mới....!!! EM lại còn quay vài đoạn phim Chaien bú tí cô Xuyến nó nữa cơ ....!!!
    Mà ... em ko biết vote.........!!!
  2. mat_na_sat

mat_na_sat Thành viên mới

Tớ cũng vừa vào thử vót cái nhưng mờ hổng đc, mờ cũng ko thấy chuột chiếc j hết, ko ri đc, ko kéo đc, ko lăn đc cơ! Mờ những bài í vẫn có ng vót đc, như nào chế?
  3. memo_of_cat

memo_of_cat Thành viên mới

Hức,em làm theo cách chỉ dẫn đó được mà T_T..Sao mọi người ko được thế???Thế này thì chết mất!!!!!
    Mọi người bôi đen di chuột ko được ạh?Di xuống?Ko được thì bắt đầu dùng mấy mũi tên lên xuống ở bàn phím ý...?
    Lăn cũng ko được??Bôi đen rùi lăn thử xem nào?????Em thấy được mà??????
  4. bauerin

bauerin Thành viên mới

Thế bác thuộc "bọn" nào
    Cả nhà ơi: VOTE như em ma ma meo đã viết í...nhưng rõ hơn một chút nhé: đánh dấu toàn ô cửa sổ mở ra để vote bằng ctr+A, rồi bấm chuột phải và di phím lăn ở giữa và kéo xuống dưới cật lực thì nó mới xuống dưới cùng, hiện ra cái phím gửi đi. Hơi vất vả tẹo hu hu hu...cả nhà mình nhiệt tình "lao động" với chuột đi nhé...chuột với chả mèo
    Được bauerin sửa chữa / chuyển vào 13:38 ngày 24/06/2006
  5. miutrang

miutrang Thành viên mới

chị bảo này, một bài có nhiều ảnh thế, thì muốn vote riêng cho một bức ảnh thì làm sao được. cứ vote thế này thành ra vote cho cả chùm ảnh rồi.
  6. bauerin

bauerin Thành viên mới

Thế bác thuộc "bọn" nào
    Cả nhà ơi: VOTE như em ma ma meo đã viết í...nhưng rõ hơn một chút nhé: đánh dấu toàn ô cửa sổ mở ra để vote bằng ctr+A, rồi bấm chuột phải và di phím lăn ở giữa, kéo xuống dưới thì nó mới xuống dưới cùng. Hơi vất vả tẹo hu hu hu...cả nhà mình nhiệt tình "lao động" với chuột đi nhé...chuột với chả mèo
  7. mama_meo

mama_meo Thành viên mới

Hic,đúng là bất tiện nhỉ..Nhưng ai chả gửi cả chùmChả nhẽ lại bắt BTC post từng cái 1
    Nhưng mà,nếu mà để khán giả nêu lên bức mình thích thì loãng topic quá,trong đó thì chỉ có 1 bức ảnh đoạt giải trong chùm đó nhỉ
    Làm thế nào đây chị bauerin?Vote cho cả chùm ảnh xong rồi sẽ xét bức nào đẹp nhất nhé..Sẽ phỏng vấn riêng sau chăng??
    Đúng là cuộc thi ảnh mèo,toàn chuột với mèo
    Ờ phải ha,bác dang_blue thuộc "bọn" nào?..Em là bọn "học sinh" đây,có đi nghỉ mấy
  8. kimkim_dung

kimkim_dung Thành viên mới

Nhà mình ơi! off đi! Tớ đang muốn bế con mèo của DANG BLUE huhhuhu! Péo quá đi mất! Trộm vía tý hihi! Tớ thấy cuộc thi ảnh có vẻ nổi hơn rùi! Máy ngày trước lẹt đẹt quá! hic hic!
  9. foureye

foureye Thành viên mới

Nhà? mì?nh tẮi t7 vf́ng teo, trĂi xuẮng t2 rù?i nè?.
  10. meo_runa

meo_runa Thành viên mới

Cho em hỏi mèo bị...kiểu như tiêu chảy ý thì do những nguyên nhân nào? mèo có những bệnh nào thì lây cho nhau ạ?
    em Già dạo này đi chơi kinh quá, hôm trước bị ốm phải uống thuốc, co khi bị lây ở ngoài, hay ăn nhầm cái gì :((
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa