1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Hội yêu mèo part IX

Chủ đề trong 'Sở thích' bởi pittypat, 18/05/2006.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. mama_meo

mama_meo Thành viên mới

Cuộc thi vẫn chỉ lẹt đẹt 1-2 người vote thui ạh ><
    @Hì,anh 4 mắt nhớ up hội thường xuyên nhé...
    @Chị ngan_ngam nuôi nhiều mèo thế :o
    @em cũng chết mê chết mệt con mèo của anh Dang_blue,càng ngắm càng đẹp,...mấy bức đó chắc chắn phải đoạt giải
    @em đã up hết ảnh của tuần 2 đấy nhé,tuần sau có người thay ca đi .....
  2. mama_meo

mama_meo Thành viên mới

ặ,măo nhà chỏằ< runa bỏằ< tiêu chỏÊy ỏĂh??ra mĂu ỏƠy ỏĂh??thỏ chỏằ< 'em 'i khĂm bĂc sâ 'i nào!!!!!Em...ko có kinh nghiỏằ?m mỏƠy.Nhặng hơnh nhặ có kiêng cỏằ fn jơ ỏƠy nhỏằ?,bỏằ-ng nhiên quên..:-??
    Mỏằi ngặỏằi ặĂi,quan tÂm 'ỏn cuỏằTc thi câng phỏÊi quan tÂm 'ỏn danh sĂch măo cho và nhỏưn thỏ..Mỏằi ngặỏằi giỏÊi quyỏt nhanh rại confirm 'i chỏằâ!!Cỏằâ 'ỏằf DS tỏằ"n 'ỏằng mÊi thỏ àh
  3. bauerin

bauerin Thành viên mới

Hiện giờ có khá nhiều người gửi ảnh dự thi rồi. Nhưng BTC thì chỉ thấy mỗi mặt em và em ma ma meo .... chán chẳng buồn nói. Lại còn vụ phần thưởng nữa chứ. Mới chỉ có mỗi chị meolemlinh là nhiệt tình hỗ trợ quà tặng...hu hu hu có mỗi em và mamameo thì làm ăn gì nổi, sao lo nổi phần thưởng đây cả nhà. Mà thực ra bọn em (cụ thể là em) rất bận, đâu có lo tất tật cho cuộc thi được. Hồi đầu, em cứ tưởng có mọi người hỗ trợ thì em nhiệt tình tham gia hô hào mọi người. Ai ngờ...gần hai tuần bắt đầu thi rồi...Phần thưởng thì chẳng ra đâu vào đâu, vote thì chẳng mấy người vote. Biết thế này...em rút ngay từ đầu...xin lỗi cả nhà, chứ em chán quá
  4. mat_na_sat

mat_na_sat Thành viên mới

Cái nài, iem trc nhà tớ cũng bị, nó gọi là bị ''Lòi Zom'', ko bít fải ko nhỉ? Nguyên nhân thì tớ ko bít, chỉ bít, tớ cũng cho uống berberin nghiền nát, nhưng mờ vưỡn thía, bố mẹ chịu ko nổi, đành ngậm ngùi ..... hik hik tội lỗi...
    Còn mèo thì lây rận cho nhau roài!
  5. loa_ken_den_si

loa_ken_den_si Thành viên rất tích cực

6. WhoWhoseWhy

WhoWhoseWhy Thành viên rất tích cực

Hãy dùng Gain IQ có bổ sung Taurine cho các bé nhé
    Mèo đi đâu hết rồi nhể
    Miu nhà em Bống
    Lạy chúa thứ lỗi cho con
    Con cái nhà ai mà xinh đáo để
    Khò khò
    Dũng sĩ diệt chuột
    Anh ơi tắt đèn đi chứ thế này... em ngại lắm
    Được WhoWhoseWhy sửa chữa / chuyển vào 01:02 ngày 25/06/2006
  7. WhoWhoseWhy

WhoWhoseWhy Thành viên rất tích cực

Vô ảnh cước
  8. ellie

ellie Thành viên mới

các bạn ơi, cho mình hỏi mua thuốc xịt rận cho mèo thì mua loại nào, ở đâu (HN) và xịt cho mèo con có được ko? Cám ơn các bạn lắm lắm. Nhà mình 7 con, bắt rận ko .....xuể!!!
  9. mama_meo

mama_meo Thành viên mới

@Hic..Đúng là cuộc thi diễn ra uể oải thật.......Đáng lo cho khán giả ko nhiệt tình và về phần thưởng nữa!! Giờ cuộc thi muốn tiếp diên được thì liệt kê thử lại phần thưởng xem nào!!! Có mấy giải cơ mà..Khó khăn quá đi ..Bác Loa đã có ý tưởng về cuộc thi thì nêu lên ý kiến nào!!
    @ Hơ,chị nuôi nhìu nhỉ..Cách tốt nhất là tắm cho nó,mua dầu tắm cho nó,hoặc tốt bụng cho nó dùng shampoo của mình
    Còn ko thì mua thuốc trị rận,mua vòng cổ chống rận cho mèo......ở chỗ Trường Chinh...?Hỏi bác sĩ thú y cũng được ạh
  10. vqthuthach

vqthuthach Thành viên mới

anh mua duoc meo roi. meo tam the dep lam. nhung no gay nhang. chan lai dai nhu nguoi mau ay. mua 50 nghi o cho MO. dung ra khoang 30nghin thoi. nhung anh bao tra han 50 nghin de ho tim 1 con that dep.no an it lam. co khi lạ nuoc. anh se dua anh len. nhung thay kho qua.thoi. co ghi anh se thong bao tiep. mama_meo biet dua anh thi huong dan anh nhe. thoi. co gi se noi tiep. chao ca nha

nick cua anh la : vqthuthach@yahoo.com
    luc nao roi mama_meo huong dan anh dua anh len dien dan voi
    Được vqthuthach sửa chữa / chuyển vào 12:04 ngày 25/06/2006
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa