1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Hội yêu nhạc quốc tế

Chủ đề trong 'Câu lạc bộ Sài gòn (HCMCC - SAIGON Club)' bởi michelle84, 21/02/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. hamchoihung

hamchoihung Thành viên mới

Hamchoi góp ý chút, box này là hội nhạc quốc tế, vậy mà hẹn gặp ở điểm hẹn sài gòn thì đâu cóa đúng lém, ít nhất cũng phải những coffee shop cóa nhạc nước ngòai, như vậy mới đúng tong của box áh, ví dụ : senventeen saloon....v.v.....
  2. tndt88

tndt88 Thành viên mới

Ở Seventeen Saloon công nhận là nghe nhạc đã thiệt, rất ư là hay, nhưng mà tiền nó cũng " hay " không kém anh à hehehehe
    Cái ly Bailey có chút xíu, mà nó tính 89k............. bất công quaaaaaaaaaaaaaáa.
  3. phuong_nhat_quynh

phuong_nhat_quynh Thành viên mới

thay mặt hội trưởng cám ơn lời an ủi và góp ý của các bạn,hi vọng lần sau khi off ko chỉ có mình và hội trưởng,hehe
  4. michelle84

michelle84 Thành viên mới

HẸN Ở ĐIỂM HẸN SG CHO MỌI NGƯỜI DỄ TÌM MÀ. NHƯNG CŨNG ĐÂU THẤY AI CÓ Ý KIẾN GÌ. LẦN SAU MỌI NGƯỜI MUỐN THAM GIA OFFLINE THI CHO TUI BIẾT NHÉ.
  5. michelle84

michelle84 Thành viên mới

CÁM ƠN NHA. CÓ POST 1 BÀI CÒN ĐỠ HƠN LÀ KHÔNG CÓ. THẬT SỰ THÌ HỘI CŨNG CÓ 1 TRỢ LÝ NHƯNG LÚC CẦN THIẾT THÌ CŨNG KO GIÚP ĐƯỢC NHIỀU VÌ MẮC LO CHO HỘI KHÁC NÊN ĐANG SUY NGHĨ XEM CHẮC PHẢI TUYỂN TRỢ LÝ MỚI THÔI. CÓ AI MUỐN LÀM KHÔNG. NỘP ĐƠN NHANH NHANH LÊN NÀO
  6. hamchoihung

Hehe, em quên là : cái nào cóa chữ quốc tế lè méc àh, ai biểu đam mê quốc tế chi.......
    Ủa, mà hum trứơc nghe em nói không thích uống beer rựu mà, seo hum nay lại uống baley, chắc rựu pha nên hong seo hả ?
  7. hamchoihung

Hic, bạn lại phạm thêm cái "vô tình" nữa rùi (cái nì mè có en nhậu chắc phải phạt 2 ly), người ta không phải đã giơ tay ứng cử rùi seo (cái chỗ highlight áh)
  8. Speed_M

Speed_M Thành viên mới

yoko đeeeee!!..nhạc quốc tế không óa!!!!...hohoho
  9. tndt88

tndt88 Thành viên mới

ohhh, bác speed_M, bắt tay làm quen cái nào, em là em kết cái quán Yoko nhất trong tp đấy, không nơi nào sánh bằng, đang định nói về Yoko thì có người lên tiếng dùm rồi hihiihi
  10. tndt88

tndt88 Thành viên mới

hehhehhe , tình hình là em cũng hơi mê cái chữ quốc tế, cho nên Bailey cũng nằm trong danh sách đó hihihih
    nói giỡn thôi, tại bailey dễ uống mà, còn mấy cái khác thì em xin dừng cuộc chơi hihihihih