1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Hội yêu thích cà phê Nhạc Vàng

Chủ đề trong 'Câu lạc bộ Sài gòn (HCMCC - SAIGON Club)' bởi emerald_vo, 22/04/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. emerald_vo

emerald_vo Thành viên mới

Hội yêu thích cà phê Nhạc Vàng

Mình là Ẻmerald nay mình muốn lập ra topic này để những ai yêu thích cà phê nhạc Vàng vào đây chia sẻ cùng nhau.Chúng ta có thể thành lập 1 nhóm và cùng off khi rảnh rỗi chúc mọi người vui.
    E mong sự ủng hộ của các bạn nhé.
    Emerald Hiên đang ở TPHCM,Nghề nghiệp :SV.
  2. Tao_lao

Tao_lao Thành viên rất tích cực

Hội cafe nhạc Vàng là sao dzị bạn? Khoái uống cafe và nhạc vàng? Vậy thì cho tui vô với. Tui khoái 2 cái này làm nghe. Còn ko thì cũng ok,vì hội nào tui cũng muốn vô.
  3. emerald_vo

Rất vui vì hôi chúng ta có thành viên tham gia,nhạc Vàng:Ví dụ Trịnh,Ngô Thụy Miên,Từ Công Phụng.....Mong là hội chúng ta sẽ ngày càng đông vui.:-)
  4. niagarafall

niagarafall Thành viên mới

Cái này mình mới lập ra ah? Sao mà lèo tèo vài thành viên hà, chắc là mình phải nhảy vào cho xôm tụ thôi.
    Cho mình đăng ký nhé, còn thông tin về mình thì nhìn vào cái signature ở dưới là lộ ra hết liền.
    Hehhee
  5. ngoochooang

ngoochooang Thành viên mới

" Hạnh phúc là một ly cà phê và nhạc Trịnh "
    Mình tham gia hội nhé !
    => ym: ngoochooang

Renote: có ai là fan của Tuấn Ngọc ko zậy ?
  6. Tao_lao

Tao_lao Thành viên rất tích cực

Có tui nè. Tui khoái Tuấn Ngọc ca bài Riêng 1 góc trời, Rong rêu, biển nhớ, mấy bài ko tên của Vũ Thành An. Nhạc Ngô Thuỵ Miên tui còn khoái bài Bản tình cuối, bên kia sông...Cách đây vài tháng tui có đi coi hát ở phòng trà Ân Nam, đêm nhạc Vũ Thành An, có nghe bà Lan Ngọc hát. Bà vẫn còn hát ở đó như mọi khi, vẫn vận áo dài lịch sự.Nhưng cái quán Ân Nam giờ đông đúc quá, đã ko còn như vài năm trước.
    btw ai có nhạc thì share lên cho tui nghe ké với.
  7. emerald_vo

HIhi mừng quá dạo này bận quá,E chỉ có ý tưởng như thế.Nhưng ở đây có nhiều lão làng quá.Nếu lão làng nào có thể vào mạng thương xuyên E mong đứng ra quản lý topic này để mọi người có một góc cùng nhau tâm tình.
    E thì khóai giọng khàn đục của Khánh Ly ,Lệ thu.Mỗi khi mệt mỏi .căng thẳng vì công việc E chỉ mong đuợc về nhà sớm nằm trên giường vặn volume nho nhỏ.Từ loa phát ra những ca khúc Trịnh thấy thanh thản gì đâu.
    E thương đi quán Chiêu đuờng Cao thắng vì tiện ,lại có lọai nhạc E thích nghe.Mong các bạn giới thiệu những người cùng sở thích để hội mình ngày càng đông vui nha:-).
  8. emerald_vo

Tào lao ơi mình thấy bạn là thành viên lâu đời và gắn bó với ttvnol.Vậy bạn có thể làm trưởng nhóm đuợc không?
  9. emerald_vo

Àh quên YM của mình là:ngocvobich
    Vậy các bạn nếu có gì liên lạc với mình nha.Mong các bạn cũng để lai Ym nhé,để tiện liên lac.
  10. emerald_vo

Hic hic sao khong ai vao nua het vay?