1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Hôm 1/1 đi chơi như thế nào ý nhở ! Ai không đi đọc nhanh nhé ...

Chủ đề trong '1984 Hải Phòng' bởi sabaga, 02/01/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. sabaga

sabaga Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Hôm 1/1 đi chơi như thế nào ý nhở ! Ai không đi đọc nhanh nhé ...

He he ! Vậy là 84 nhà mình cũng có một quả đầu năm tạm được ! Nói như vậy bởi nếu ko có một số vấn đề nho nhỏ thi quá hay ! Thôi nói dài em tường thuật luôn nhé .

Hẹn nhau 8h ! Đúng 8h chỉ có ba nhân là có mặt đúng thời điểm và thời gian còn lại tàn ăn kẹo cao su hết . 8h5 có thêm sabaga . Có một chi tiết thế này bà con ạ ! Trong lúc Beck , sabaga , phucthu , tiamo đang ngóng cổ đợi mọi người bên này đường thì bên kia Girlhoaken và một số người nữa đang đứng bên kia cũng dài cái cổ ! May thay thế nào mà sabaga lại nhìn sang bên kia và phát hiện ra một cái mặt xấu xí quen quen ! Hay ! Đúng người nhà mình rồi ! a way ! thế nè hai bên lao vào nhau , một trận huyết chiến trên tử cấm thành , với vô số gạch đá , ầm ĩ một góc trời ! Cuộc chiến cứ thế diễn ra , lời qua tiếng lại , hai bên ko bên nào chịu bên nào !
    9h kém ! Thằng bé bé nhất 84 mà chưa chắc đã bé mới phi trên con lừa sắt đến để oliver kan mọi người ! Thế là đúng 9h hơn mọi người mới bắt đầu đi chinh phục thành ĐS , có 3 cái xe thì mỗi xe làm 3 nhân còn lại 5 nhân gồm 3 nam và hai boy ! Ý nhầm ! 3 và 2 ! vừa mới đứng một tí thì nhớ ra girl chư đưa tiền xe ! Hic hic !

2. boydatcang

boydatcang Thành viên rất tích cực

Nghe thằng săn bắt gái này tường thuật mà phát buồn ngủ
  3. Congai_HaiPhong

Congai_HaiPhong Thành viên quen thuộc

Săn bắt gái tường thuật thía à ? Không biết ngày xưa được mấy phẩy môn văn nhỉ ?
    Ngày mai gặp xuongca ( con gái văn Trần Phú ) học phụ đạo nha....giảm giá học phí 50% vì Congai_HaiPhong giới thiệu mà lị
    Chắc bác này hôm đi ĐS không được chụp ảnh với mọi người nên bây giờ cay cú tường thuật chán wé.... Này này " Bình tĩnh , tự tin , không cay cú " nha
    Mà buổi tối liên hoan cùng các bạn trong box và mấy boy bên MU hay vậy mà không tường thuật hả ?
    Hôm đó về nhà có ai bị sao không vậy ? Congai_HaiPhong thì say thịt bò đến tận bây giờ nè...
    Xin cho anh trái tim em .. yêu dại khờ
  4. xuongca311

xuongca311 Thành viên rất tích cực

Ớ, nhưng mà thiếu hôm đó 84 đi 2 tăng, cơ mà ???, còn buổi tối nữa ( hì hì , buổi tối mới có mặt xuongca mờ......)
    Buổi tối thế này nhé : xuongca, conduoiuoi và con gai_haiphong đạp xe từ KA sang ( hic hic ), đến lúc 7h kém 15 ( thía có tích cực không cơ chứ ). Đợi đợi, và đợi, con gai hai phong bảo : hay là chúng mình ngồi đâu đó, cứ đứng như vậy thôi à ??? Nhưng mờ nhìn sang : BIA HƠI HP, BIA HƠI HP VÀ........BIA HƠI HP===> bó tay. 7h anh Ngố tới , 7h 5' sabaga tới , sau đó sabâg đi gọi mấy người khác .
    3 người vừa nói chuyện vừa đọi sabaga, vừa.....ngó nghiêng. Thấy : một người đi xe máy lò dò đi qua......và đi sang .....bên kia, mấy cái xe đạp lò dò đi qua và......đi sang bên kia.
    ===> sabaga : ơ kìa, hội mình 2 tốp 2 bên à ???
    ===> ớ.......á.......
    Thuỷ : xuonca ơi cậu nhìn tớ như thía này mà không nhận ra
    ( khổ, tại bên này đang......vào cầu mừ .....)
    ===> tổng cộng 16 người : Anh Hùng ( MU),anh Hoàng( Thuỷ gọi 2 người này như thía nên xuongca chỉ biết nói thía ) boydatcang, beckham, tranger18, tiamo, trinh_y_kien, giadung, sabaga, xuongca311, conduoiuoi, congai_haiphong, em _chua_biet_yeu, haykhocnhe,anh Ngố, girlyeumautim.
    ==> kéo nhau vào chỗ mà hội MU _ai cũng biết là chỗ nào đấy.
    hic hic, ngồi thì chât, chân thì nhìu, ( mỗi người chỉ được cho một cái chân có phần thui )
    ===> bôlô bala một hồi :
    Anh Ngố : mặt đỏ như gấc , ngồi yên không nói ( hic hic , khổ thân, không biết hôm đó về có.......không ??? )
    sabaga : dũng sĩ diệt mồi ( hi hi, còn bị anh hùng giới thiệu là săn bắt gái nữa chứ )
    Thuỷ : ( nhìn thấy xuongca gắp cho mọi người ) : xuongca ơi, tớ ghét cậu lém ( trời ơi, ở ngay cạnh cái đĩa mờ ..... )
    Anh Hoàng ( cầm một chai bự ngồi một góc , nói lung tung _ 2 kẻ chịu trận là haykhocnhe và em_chua_biet_iu , chia buồn, chia buồn ........)
    Trinh_y_kien : ( gọi conduoiuoi) ơ bạn ơi, có phải lúc nãy bạn khen tớ đẹp trai không ???
    conduoiuoi và sabaga : đâu, đấy là sabâg nói đấy chứ
    TYK: thế bạn có muốn làm "vợ kết nghĩa "của tớ không ? bạn sẽ làm vợ bé nhé ???
    sabaga : thế mày đã hỏi qua tao chưa ???
    conduoiuoi: tớ hỏi khí không phải chứ sabaga có phải là bố của tớ không ???
    sabaga ( thầm nghĩ ): bó tay
    conduoiuoi và xuongca311: có làm vợ phải làm vợ lớn cơ, không thèm làm vợ bé đâu
    TYK : nhơ nhé, ngày mai tớ sẽ mang sính lễ sang box SHP
    sabaga và xuongca311 : viết bài nào xoá ngày bài đó.....he he
    ...........MU và một số nhân 84 chia tay đi xem đá bóng, còn lại đi về .Sabaga nhiệt tình đến mức đưa 3 đứa : xc, cdu, cghp về tận KA, hic hic, cứ đi một chập 2 đứa lại bảo : đến đây là đwược rùi sabâg về đi
    sabâg : không được
    xuongca : đúng là không được thật, ddã đi là phải đi đến cuối ( sau nghĩ lại thấy tội sabâg quá, lúc về trời còn mưa nữa )
    Mà tôi còn đang chờ mấy con ma của ông đấy nhé, hi hi
    ===> xuongca con duoiuoi và congai_haiphong : đều rất vui.......
    TO THE WORLD U 'RE MAYBE ONE PERSON BUT TO ONE PERSON, U 'RE MAYBE THE WORLD
    Được xuongca311 sửa chữa / chuyển vào 15:43 ngày 03/01/2003
  5. sabaga

sabaga Thành viên gắn bó với ttvnol.com

xin loi cả nhà nhé ! Căn bản em có việc riêng nên hơi ảnh hưởng đến chất lượng tường thuật !
    Vĩnh biệt mày Tân ơi ! Tao thề sẽ nhớ rằng ngày xưa chính mày là thằng đã ném tao xuống ao !

6. conduoiuoi

conduoiuoi Thành viên mới

Híc híc,thía bác xuongca quên tăng 3 của bọn mình à?
    Vậy em tường thuật luôn nhé!
    Hôm đó,xuongca,conduoiuoi,congai_hp được sabaga hộ tống về tận Kiến An(xúc động đậy wé).Ba đứa cứ giục sabaga vìa ,nhưng mà bướng wé nói ko được.Thía là về tận trường ba đưa.A,xong rồi lại còn đi uống nước nữa chứ.Cảm nghĩ của conduoiuoi lúc ấy ...thấy sabaga sao mà nhiệt tình thía!
    Nhớ đến một người...để nhớ mọi người
  7. GirlsnRoses

GirlsnRoses Thành viên rất tích cực

Úi giời .
    Sao hôm đấy lại có việc bận nhỉ , để lỡ mất cơ hội gặp mấy bạn ở bên ĐHSP .... bàn giao lưu Tết với Hàng Hải

PS mang nụ cười đến với mọi người
  8. xuongca311

xuongca311 Thành viên rất tích cực

Sợ với kiểu tường thuật của xuongca thì 3 người còn lại đọc xong sẽ ......choáng, mọi ngưòi trong box sẽ.....lè lưỡi, nên xuongca cắt đi ấy mà ( mặc dù phần đó hơi hơi quan trọng, he he)
    Quên mất chuyện quan trọng này mọi nguwòi nhé : CGHP bảo lần sau mọi nguwòi đến DS nhớ ghé nhà nó ăn bò sốt vang ( ngon lém, nghe nó kể thèm ơi là thèm mặc dù lúc nghe nó kể xuongca đang cầm một bát bò sốt vang to tuwóng, hi hi )
    to sabaga : đừng quá buồn chán quá. Vui lên nhé, vì Phương vẫn là một boy nhiệt tình của box mà)
    TO THE WORLD U 'RE MAYBE ONE PERSON BUT TO ONE PERSON, U 'RE MAYBE THE WORLD
    Được xuongca311 sửa chữa / chuyển vào 17:08 ngày 03/01/2003
  9. boydatcang

boydatcang Thành viên rất tích cực

Hôm đó cả bọn nhậu về là kéo nhau đi xem MU đá nhưng khi đến nơi thì.........chim cú ko tưởng dcđó là hôm nay họ ko phát MUko còn gì để bàn
  10. girlyeumautim

girlyeumautim Thành viên rất tích cực

Hi hi hi.......xem 2 bài tường thuật của Phương và Quyên khác nhau 1 trời 1 vực ........Phương ơi, ông nên làm theo lời của Lương đi........
    If you love me, let me know
    If you don't love me, let you go