1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Hôm nay bạn cảm thấy thế nào ???? (Nhà số 11)

Chủ đề trong 'Tâm sự' bởi Dumuc_kt, 24/09/2010.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. troichieu

troichieu Thành viên mới

lạnh thế lạnh quá
  2. nhatruclan

nhatruclan Thành viên rất tích cực

thật khó để nắm bắt những vấn đề ngoài sức tưởng tượng của mình. cuộc sống thật mênh mông và con người thật xa lạ !
  3. dpcmhx

dpcmhx Thành viên mới

e nhớ a, nhớ nhiều lắm, không hiểu sao
  4. Thuyvu79

Thuyvu79 Thành viên mới

Anh!....
    Hom nay em dang rat vui vi e da doc duoc nhung dong tam su cua anh cach day gan 5 nam roi. 5 nam nhung e van nhu ngay nao. E cam nhan duoc dieu kho noi trong anh. E hieu anh. Va roi e nhin thay anh hanh phuc ben chi.Khi e nhin thay anh cuoi cua anh e da dan long khong nho den anh nua, de roi ai cung co con duong rieng cua rieng minh...
    Trai tim kho bao that, e khong bit vi sao, chi gap anh 1 lan ma e lai co the yeu anh duoc. Chong e bay gio chi ghen voi anh vi anh ay bit rang vi anh ma e da doi lua anh ay. Nhieu dem e mo ve va e so rang minh nhac ten anh. Anh bao e la nguoi den sau va e chi co the dung sau nhin anh ma thoi. Da co lan e bao voi anh la bao gio e chet thi a moi dc gap e. Nhung sao kho qua, gap anh roi e lai cang nho hon. Nhieu luc nghi den minh lay thay co don, ngay quyet dinh lay chong ma em da khoc rat nhieu vi em bit chon tranh anh e da lam nhu vay.....
    Bay gio e da co con va anh cung vay, e se khong lam anh huong den gd anh dau vi e bit vi yeu anh e co the lam tat ca.Chi may ngay truoc e da gap anh, chung ta chi co the cam tay nhau va chang muon roi xa.Anh van vay, gay go om yeu va am ap....Lan dau tien e da nhan duoc dong anh yeu em,em vui lam em cung yeu anh nhieu lam. neu co kip sau thi anh co lay e ko? Chua co ai khac sau vao trai tim em nhu anh.Dang ghet a! mo quan cafe rui nho giu gin sk day, ko pai lo cho e dau....
    E muon den quan cua anh lam nhung e so, em ko the dau cam xuc cua minh dc. Anh mai trong trai tim em va hy vong rang anh ko quen em,luc nao buon hay nho den e nhu anh da tung quen nhe...
    Mua, va lanh e cang nho anh hon,,,,,,,
    Anh mac nhieu ao vao cho am.....
    Hay cuoi len anh cua e...
    Ta mai mai khong thuoc ve nhau nhung se trong trai tim cua nhau....
  5. vuanhgl

vuanhgl Thành viên mới

xoá
  6. onamiowada

onamiowada Thành viên rất tích cực

Tuần này mình đã kiềm chế lòng tham của bản thân thành công. Chậm, nhưng mà chắc, giảm thiểu rủi ro. Cho dù lợi nhuận thấp hơn tuần trước, nhưng yên tâm hơn nhiều, không còn cái cảm giác phấp phỏng.

Cố gắng kiếm cái Tết.
    Vài tháng nữa là kết thúc 1 năm tài chính. Lại một mùa tự tử nữa đến, trong tình cảnh suy thoái ngày càng trầm trọng. Lại sẽ có nhiều người đâm đầu vào đường xe điện tự vẫn vì không cứu vãn nổi tình thế. Và sẽ không thể có mình trong số đó. Chắc chắn phải là như thế, mình cũng đứng tuổi rồi, không thể cứ phiêu lưu ăn thua mãi được.
  7. nuhoncuagio

nuhoncuagio Thành viên mới

Rất nhiều câu hỏi tại sao, rất nhiều sự phân vân, cần sư dứt khoát và mạnh mẽ hơn.Nhưng cuối cùng vẫn ko thể, sao vẫn cứ yếu đuối và hi vọng mỏng manh quá.
    Có lẽ hi vọng mỏng manh đó đang giúp mình yêu đời hơn chăng.
  8. dpcmhx

dpcmhx Thành viên mới

có lẽ em sẽ cứ thế này mãi,e chẳng đủ tự tin để yêu người khác và a, nếu có, e cũng chẳng trách a đc
  9. ke_chien_bai

ke_chien_bai Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Hôm nay đi in xong mấy cái lịch, đi ngồi cafe thích phết. Làm xong vài ké hoạch ngày thứ 7.
  10. libety

libety Thành viên mới

Buồn thật, cuộc đời thật đúng nhiều sự lựa chọn, nhiều lúc phải chọn lựa những điều thật khó. Mình thì lúc nào cũng chọn sai mới chán, bản thân mình kém thật chọn lựa lúc nào cũng chọn phần chán phèo lúc chọn xong rùi mới thấy thật sai lầm.
    Chọn lựa và chọn lựa, mình cảm thấy mình chẳng làm được gì ra hồn cả, mọi việc dường như đỏ sập xuống, một khỏng đen bao chùm. Mình chẳng biết phải làm gì, lúc nào mình cũng nói trong thâm tâm phải cố gắng và cố gắng thật nhiều, nhưng sao mình thấy mình càng lúc càng tụt lùi không biết nữa.