1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Hôm nay bạn cảm thấy thế nào ???? (Nhà số 13)

Chủ đề trong 'Tâm sự' bởi Dumuc_kt, 14/05/2011.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. HanKe_VoTinh

HanKe_VoTinh Thành viên mới

Vừa đi ra đường về, thời tiết ngoài trời rất lạnh. nhớ cảm giác ấm áp bên người yêu..... ôi nhớ quá!!!!:x
  2. maybeU

maybeU Thành viên mới Đang bị khóa

Định không nói vì không đáng để bận tâm, nhưng quả thật, chết sặc vì cười! =)) Công nhận có những người đáng thương và bệnh thật! :( Bên nước ngoài còn có những kẻ bị ám ảnh đến mức, sau khi tự tưởng tượng chán rồi thì đi tìm giết hình tượng của mình. :-ss
  3. phuonganhdt

phuonganhdt Thành viên mới

Một ngày cuối năm bận rộn, thấy vui vui khi update thông tin là bạn sống tốt. Nhưng đột nhiên thấy mình mất hết sức lực. Chẳng hiểu? Chắc đó là cảm xúc nhất thời, sẽ qua nhanh thôi :)
  4. ke_chien_bai

ke_chien_bai Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Đang rất stress!
  5. nguvanbaochi

nguvanbaochi Thành viên rất tích cực

Mấy hôm nay lại phải đến cơ quan, hic, đang được ngủ nướng, lại phải dậy sớm đi làm. Quen thói ngủ đến 9h rồi dậy, có đi làm, nhưng ngay gần nhà, nên mấy hôm nay lúc nào cũng cảm thấy buồn ngủ kinh khủng, sáng giờ ngáp trẹo quai hàm, uống cà phê thì sợ đêm mất ngủ...

Tâm trạng bất an, lo lắng đã được giải tỏa. Buổi gặp hôm trước vui. Tự nhiên thân thiết trở lại. Nhưng mà, hình như vẫn còn những vướng mắc, xa xa thế nào ấy, vì dịp này mình ít đến cơ quan, ở cũng gần gần... thế mà có như trước đâu. Hôm đó khá buồn cười, giữa mọi người thì chả nói gì, coi như ko quen biết, nhưng lại ngồi nhắn tin

Cái cần lên thì chả thấy gì, cái cần giữ nguyên tại chỗ thì lại lên... À, tự nhiên mình nghĩ ra rồi, thì ra cái việc "nhạt" đi này là do chủ ý, vì lo sợ... Đúng rồi, cứ điều hòa, bình thường thì ko sao, chứ bây giờ lên là tất cả cùng chết ngay. Mất hết tất cả - mất đi mối quan hệ thân thiết, mất đi những gì đang có, và trên hết, là xuất phát từ lòng tốt, và cả trách nhiệm nữa... Mình vui vì bây giờ đã nhận ra điều đó! :)

Lại ngáp rồi, như nghiện thế này, trưa nay ăn sớm tranh thủ ngủ trưa vậy
  6. ngatun267

ngatun267 Thành viên quen thuộc

dậy sớm hay thức lun đến sáng
    làm nốt đi những việc cần làm
    dang dở đến 2 năm
    còn mấy ngày nữa là hết năm rồi
    chẳng nhẽ k thể làm đc
  7. onamiowada

onamiowada Thành viên rất tích cực

test chức năng diẽn đàn
  8. jesuisbanal

jesuisbanal Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Đang xem phim, muốn ngủ quá mà ko được, mai là Christmas day rồi, nói chung là chả có gì hay ho, vẫn như Noel mọi năm :D
  9. silent_love13

silent_love13 Thành viên tích cực

Chán như con gián
  10. missh2p

missh2p Thành viên mới

sao Noel năm nào cũng buồn thế nhỉ
    Từngày đặt chấn ra cái đất này đến giờ, Noel đều có cn để phải buồn
    3 năm ko đi 1 chtr nào của Đ
    Năm 1: đc đi HL, tưởng vui, ai dè... may mình vẫn bình tĩnh, amen, kể ra mình cũng hiền quá đáng. Cn đó vẫn ám ảnh, khó mà dứt ra đc, mình ko trách nhiều nhưng nói thật vẫn kinh hãi =.=
    Năm 2: chập tối, khi đường phố bắt đầu lên đèn, tủi, vì chờ mãi ko thấy cuộc gọi nào, thế là lượn lờ khắp nơi cho đỡ bức xúc, về nhà vào lúc 9h hơn. Mở điện thoại ra: 3 cuộc gọi nhỡ. Shock toàn tập. Muốn đập đầu vô tường mà chết cho rồi. Vô duyên đến thế là cùng. Hzzzzzz
    Năm 3: Ban đầu định ở nhà tự kỷ cho qua ngày, từ chối đi xem phim vs bạn, cuối cùng vẫn váy xống đi shopping vs la cả cả tối vs bạn. Nhưng cái mình mong chờ vẫn là 1 cái j đó, 1 tin nhắn thôi cũng đc. Thế mà... Hz. Lại ngu ngốc và vội vàng rồi, mình đúng là vẫn cứ dại mà.
    Thôi vậy, chừa rồi, cũng chả mong j năm sau sẽ khác đi đâu. Cứ như vậy nhé!!!!!!!!!!
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa