1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Hôm nay bạn cảm thấy thế nào ???? (Nhà số 13)

Chủ đề trong 'Tâm sự' bởi Dumuc_kt, 14/05/2011.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. nghiengngo

nghiengngo Thành viên gắn bó với ttvnol.com

He said: Illusion, ghost
    Cryinggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggg
    Nobody can help
    Painnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnn
    ----------------------------- Tự động gộp bài viết ---------------------------
    He said: Illusion, ghost
    Cryinggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggg
    Nobody can help us
    Painnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnn
  2. namtranhoang81

namtranhoang81 Thành viên rất tích cực

Vợ vắng nhà ngày bão :((.
  3. nghiengngo

nghiengngo Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Ủng hộ thế giới thứ 3
    Painnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnn
  4. bochet

bochet Thành viên rất tích cực

thỉnh thỏang nên nhậu say 1 bữa với những người bạn thực sự, nó là cách tốt để duy trì sự lạc quan.
  5. -ufb-

-ufb- Thành viên rất tích cực

Hôm nay có người gửi cho mình ảnh bộ đồng hồ từ hồi nhỏ. Hồi đó bất cứ ngày lễ gì là ba lại tự mình đi chọn mua cho mình một cái đồng hồ đeo tay, và cứ 3 tháng mình lại làm hỏng 1 cái, rồi ba lại đi mua tiếp. Ngoảnh đi ngoảnh lại mình cũng có đến gần 20 chục cái đồng hồ đeo tay hỏng. Ngày mình còn nhỏ rất ít khi ba hài lòng về mình, từ chuyện học hành đến chuyện cư xử, và dù ba không nói ra nhưng mình biết ba thất vọng về mình, rất nhiều điều.
    Còn bây giờ, lúc mà ba có thể hoàn toàn mãn nguyện với tất cả những điều mình đã làm đuợc, có được, thì cũng là lúc ba chẳng còn khả năng đi mua đồng hồ cho mình nữa rồi. Thay vào đó, có rất nhiều người thay mặt ba tặng mình những cái đồng hồ đeo mãi không hỏng. Chẳng ai tưởng tượng được cuộc sống của mình thay đổi nhanh như vậy, dù hơi hụt hẫng, nhưng mình tạm hài lòng.
  6. Cuoi_ben

Cuoi_ben Thành viên gắn bó với ttvnol.com Đang bị khóa

Thời gian cứ trôi..... và mưa vẫn rơi.........
  7. bochet

Tạm dẹp đc cơn bão lòng, vẫn phải kiên cường hơn, đời là cái đinh
  8. -ufb-

-ufb- Thành viên rất tích cực

Dạo này mẹ lại phàn nàn về ngoại hình của mình. Sao con ít mặc váy thế, sao con toàn mặc quần hộp, sao con không đi giày cao gót, sao con đi tiệc mà không trang điểm, v.v...Tóm lại là cô con gái nữ tính của mẹ đâu rồi. Mẹ ơi con chán làm người phụ nữ long lanh nhóng nhánh lắm rồi, con cần đi giày thể thao để chạy trong thư viện tranh cướp sách, con cần đeo balo để nhét laptop và 1 đống tài liệu, con không trang điểm vì con muốn dành thời gan đó cho việc khác. Sắp tới nếu thấy thiếu thốn thời gian con sẽ dừng luôn cả việc hẹn hò, bởi vì các ứng viên hoàn hảo của mẹ thực ra chả hoàn hảo tẹo nào đâu........
  9. bochet

Haiz, toàn giới thiệu các e hot girl chân dài thế này thì làm sao mà tán đc! Chả thấy mình thic hợp với các e ma nơ canh làm cảnh!
  10. k_ngan124

k_ngan124 Thành viên rất tích cực

Gặp lại bạn , bạn cười : dạo này N như thế nào ? có gì mới ko ? yêu ai ? có chịu đựng đc ko ?

Cười ; vẫn thế , tính vẫn chập cheng
    Bạn : hì, vẫn tốt tính nhưng dở hơi

hồi xưa cũng chưa xưa lắm , cứ nhận được món quà mà ko đúng ý là ném thẳng vào sọt rác ngay trước mặt người tặng . Tính mình nó thế biết làm sao đc , mà cũng có phải nhìn người đoán đâu , chỉ cần ngỏ lời : sắp tới ngày lễ 8/3 , 20/10 , blabla , tớ định tặng quà , thích gì tớ tặng . N cũng đâu hẹp hòi gì , nói luôn cái đang cần . Đơn giản thế . Bạn cười : thế thì khổ thân a nào tán N rồi . Cười : khổ gì , sướng thì có , ngta ko cần nghe nhạc hiệu đoán chương trình , ở đây hỏi thẳng cái ra luôn .

Hiện tại

bạn hỏi : thế vẫn thẳng như xưa ah ?
    đáp : ko , nếu gặp cái ko thích thì đợi ngta quay lưng đi rồi ném vô sọt rác hoặc cho người khác
    bạn : N đúng là ko khéo léo dc , nhưng tớ thích N
    hỏi : tất nhiên , N đáng yêu và dễ thương , cậu mà ko thích thì đúng là bị mù . Ai chẳng thích N chứ ko riêng gì cậu hehe
    bạn : đúng là ko có tý khiêm tốn nào , hừm

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa