1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Hôm nay bạn mua Mỹ phẩm/ Skincare gì?(Hình + Giá + Nơi mua). Bộ sưu tập Mỹ phẩm/ Skincare của bạn? T

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi zinzinsleep, 02/06/2008.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. zinzinsleep

zinzinsleep Thành viên quen thuộc

Hôm nay bạn mua Mỹ phẩm/ Skincare gì?(Hình + Giá + Nơi mua). Bộ sưu tập Mỹ phẩm/ Skincare của bạn? Trung tâm Review Mỹ phẩm ^^

Hihi, Hôm nay mới nhận đựoc bộ son Mac, thích quá nên lập topic này cho các chị em nhà mình có chỗ show tình yêu, các chị em gần xa đựoc dịp nhìn cận mặt sp trước khi mua.
    Tổng quát bộ son Mac, Nó nằm trong set, gồm 2 lipstick, 1 lipglass và 1 túi vải chống thấm đính hạt trang trí.
    Hình nó trên web đây:

Híhí, còn đây là hình bộ sp em vừa nhận được trưa nay, iu nhắm nhắm í., Muazzzzzzzzz.

Nó gồm 2 lipstick, màu Plum Dandy (hồng bạc ánh tím) và màu Angel (hồng da), 1 lipglass Rose Champange.

Cận cảnh cây Angel nè:

Cận cảnh cây Plum Dandy:

Cây Lipglass:

Cái túi dễ xương, màu đen, nhỏ xíu, đính hạt lủng lẳng quanh miệng túi. Zin dùng đựng son hoặc đồng xu.

Màu lên tay Zin:
    (Theo thứ tự trên xuống: Lipglass, Plum Dandy, Angel). Màu lên khá đúng.

Giá mua và nơi mua: hihi, mua của chị AHA bên muare, (hàng thanh lý đã qua sd 5 lần, keke) giá 300k, ko kể phí ship và phí chuyển khoản.

Note: Đáp ứng yêu cầu của chị em, Zin sửa tên topic lại để nhà mình rộng chỗ thể hiện niềm yêu thích với mỹ phẩm và cái đẹp hơn nhé. Nhưng mọi người lưu ý giùm Zin là chỉ review Mỹ phẩm thôi, Skincare thì mọi người qua topic chị Heobuong review nhé.

Được zinzinsleep sửa chữa / chuyển vào 12:29 ngày 03/06/2008
  2. ceici

ceici Thành viên mới

chị ơi nên đặt tên topic là khoe hàng đi ạ
  3. devil1985

devil1985 Thành viên mới

Ôi bó tay con bé Zin hờ hờ hờ ...
  4. lovebao2811

lovebao2811 Thành viên mới

ah
    to cung thich cai nay lam nha
    hồi truớc có chị trên này bán set nay 500k màu pink
    mà tớ k mua vì lúc đó đang hết tiền
  5. tigerfire86

tigerfire86 Thành viên rất tích cực

Ở đây cũng có topic lập ra show những quần áo mỹ phẩm ùi mà.,có làm sao mà nói khoe hàng ghê thế,ai mua j hay thì post lên cho mọi n`g cùng xem,cùng ngắm mà học tập,
    Được tigerfire86 sửa chữa / chuyển vào 19:36 ngày 02/06/2008
  6. sunflower_92

sunflower_92 Thành viên mới

Chị hôm nay cũng vừa lấy foundation Mat Chanel xong, lấy của chị lananh_uct bên muare, 745k, tối rảnh take pic nhé, mai thử oánh luôn
  7. zinzinsleep

@Ceice: uh, em thích nghĩ là "khoe hàng" cũng được cưng. Có mỹ phẩm/ skincare gì mới vào đây khoe cho vui với chị em.
    @Devil: kaka, sao bó tay em chị? Có chỗ cho chị em mình thoả mãn nhu cầu nhìn mỹ phẩm cho đã con mắt còn gì,. hihi, cái gì em chưa mua được, nhìn các chị mua cũng mãn nguyện lắm í.
    @ Tigerfire: đợi nàng show hàng nhé, người đẹp. Dạo tớ xem ảnh nàng bên Album cứ ngờ ngợ vì giống con bạn tớ quá.
    @Sunflower: ack, tối úp hình em xem nha, thích quá đi. Em cũng định up hình cái found Guerlain lên nhưng ko đúng với tiêu chí "hôm nay mua.." , đành để dịp khác vậy.
    @Lovebao: uh, tớ cũng may mắn mua được rẻ, mới dùng ít xịu, hầu như ko vết ấy, chứ set nguyên của nó cũng đắt. Yêu chị AHA lắm nha. Muazzz
  8. yenlee

yenlee Thành viên mới

Khoe cùng Zin ne`, tớ mới mua em này hôm qua ( ở department store, tính ra khoang 6,700k gì đó ). Highly recommend mọi người luôn, dùng thích lắm mi rất tơi, nó lại có thêm cái chổi nhỏ xíu dùng cho mi dưới nữa, đánh dễ dàng lắm . Mỗi tội không waterproof thôi !
    tên đầy đủ "Le2 de Guerlain Mascara"
    hình trên web nè
  9. zinzinsleep

Wow, bạn Yenlee làm Zion ghen tỵ nha, có mỗi cái lông mi mà dám đầu tư hẳn 700k, huhu, tủi thân tủi thân
    Zin ghiền found lắm Yenlee ơi, có bao nhiêu tiền đầu tư cho found hết trơn á. Chứ lông mi là cái Zin ít đụng đến nhất, nhìn cây mascara này lạ ghê ơi, lách cách 2 đầu nữa. Hix.Hum nào qua topic kia làm cái tut chuốt lông mi bằng cây này đi người đẹp.
  10. yenlee

yenlee Thành viên mới

Oài, tớ lại chẳng bao giờ dùng found cả , mới cả lông mi tớ vừa ngắn vừa thưa, lại hay rụng nữa, nên đầu tư một tí . Mọi người có bít loại dưỡng mi nào tốt không, chứ tớ dùng castor oil chưa thấy hiệu quả, mà cứ phải lấy bông tăm để bôi lên mi, cái chai nó lai to đùng nữa