1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Hòm thư góp ý | Trung tâm giải quyết kiện cáo | Đề nghị, thông báo của thành viên | (Nghiêm cấm lập

Chủ đề trong 'Hà Tây' bởi moonlight4u, 26/08/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. ruoumausonls

ruoumausonls Thành viên mới

1. Bạn nói ai là chúng nó, bạn là ng VN mà ăn nói vậy àh... Chưa biết tuổi nhau lịch sự cũng nên xưng bạn và tôi chứ bạn thật thiếu tế nhị, bạn coi tôi và em ấy là kẻ thù rồi còn đâu
    2. Xin lỗi bạn, bạn hãy đọc kỹ nội quy của diễn đàn đi. Rõ ràng chủ đề nào 100 trang mới được lập chủ đề mới, tôi vào nhắc vậy chẳng có gì là sai. Xin lỗi bạn lần nữa, bạn là ng mới tham gia thì cũng nên tìm hiểu những ng đi trước nhất là vào topic nội quy mà tham khảo chứ
    3. Đây ko fải là box của tôi hay của em ấy, đây chỉ là diễn đàn để mọi ng cùng nhau chia sẻ. Mà nếu là của tôi và của em ấy, thì đã mang về nhà cất đi. Trưng ra làm gì để rồi nói này nọ
    Vài điều muốn nói với bạn

2. toilonroi

toilonroi Thành viên mới

Híc nếu nói là thành viên mới tham gia. Nhìn vào acc mà nói tui chẳng biết bạn sài acc nào để tham gia trước hay ko nhưng để bằng acc của tui và bạn đang dùng thì có lẽ tui có hơn bạn 4 năm 8 tháng và 8 ngày tham gia trước bạn đó. Nhìn lại ngày tham gia của thành viên đi bạn ơi

được raulgonzalet sửa chữa / chuyển vào 18:15 ngày 18/08/2008
  3. raulgonzalet

raulgonzalet Thành viên rất tích cực

Tôi không biết 2 bạn đang tranh luận vấn để gì trong topic này !
    Tôi đánh giá đó là hành động spam bài. Bạn toilonroi tham gia lâu rồi nhưng bạn chưa đọc kỹ những nỗi quy, quy định của ttvn, cũng như nội quy và quy định của Box HT. bạn hãy xem lại bài viết trên chỗ nào chưa đúng, bạn hãy xoá chữ ký trước ký trả lời bài viết của thành viên nhé !
  4. ruoumausonls

ruoumausonls Thành viên mới

Ờ nhể, tí nữa qua mặt ng lớn tuổi hơn thế so ri so ri nhá
    Nhưng sao ng hơn tôi 4 năm 8 tháng 8 ngày mà cũng chỉ là thành viên quen thuộc thế nhỉ mà topic chưa được 100 trang thì ko được lập mới mà lại ko bít thế nhệ lạ quá
    So ri bác lần nữa nữa nhá
    Hôm tới em đi off kính bác 1 ly

5. toilonroi

toilonroi Thành viên mới

Ờ nhể, tí nữa qua mặt ng lớn tuổi hơn thế so ri so ri nhá
    Nhưng sao ng hơn tôi 4 năm 8 tháng 8 ngày mà cũng chỉ là thành viên quen thuộc thế nhỉ mà topic chưa được 100 trang thì ko được lập mới mà lại ko bít thế nhệ lạ quá
    So ri bác lần nữa nữa nhá
    Hôm tới em đi off kính bác 1 ly

[/quote]
    ruoumausonls
    T T T f Mỹ tỉu - hề hề f T T T
    Thành viên này đang bị tạm khóa đến 12:48, 19/08/08 vì: Spam
    Thành viên quen thuộc
    ,China
    Thành viên từ 18:21, 08/08/08
    Có những chuyện tưởng như lạ nhưng nó có lạ đâu.
    Thành viên này bị khoá mà vẫn post bài đấy thôi.

Các anh các chị thấy có tài không ạ.
    Cho em hỏi MOD 1 chút ạ, thành viên bị khoá có được viết bài ko? hay vẫn viết như thành viên bình thường? Xin các bác cho ý kiến chỉ đạo ạ

được raulgonzalet sửa chữa / chuyển vào 18:22 ngày 18/08/2008
  6. tu_huong

tu_huong Thành viên mới

7. toilonroi

toilonroi Thành viên mới

Cũng thế cả mà thôi. Các cụ nhà ta bảo không có lửa làm sao có khói. Tớ là tớ ghét nhất cái sự ẻo lả. nhưng cái đức tính đó có lẽ đụng chạm đến 1 số người.
    Các bác có nhớ cái ngày phong kiếm các cụ bảo sao ko ạ.
    Chắc chẳng còn ai nhớ đâu nhỉ. Vấn đề ko phải là soi hay ko soi, nhưng thấy bất hợp lý nhiều lắm.
    Có những người tức cảnh sinh tình rồi đi tu ở ẩn, có những kẻ...
    Mà thôi xin lỗi các mod vĩ đã quấy mấy cái topic này
  8. _anh_yeu

_anh_yeu Thành viên mới

Ôi giời ơi mình vắng mặt mấy hôm mà mấy đứa em mình tranh luận mới nhiều làm sao. Thôi các em, anh đọc bài rồi. Mỗi người đều hiểu lầm nhau một tí và nóng một tí.
    Xin nói thêm:
    Topic Hội Già TTVNOL - Tầu du lịch là topic di động, chuyển từ box này sang box khác (hiện nay đang ở Hà Tây nhưng ngày mai có thể sang box khác). Topic này thuộc quyền sở hữu của Hội Già, trụ sở chính của Hội Già là ở tận bên Làm quen cơ. Link hiện tại đây : [topic]1082361[/topic]
    Chính vì thế Mod khóa topic [topic]1081706[/topic] là có lý của Mod.
    Còn mấy cô chú post bài trong đó chú ý nhé. Chú Toilonroi chưa biết thông tin thì hướng dẫn chú ý chứ, đùa dai qúa gây hiểu lầm.
    Kết luận: Hiểu lầm nhau sinh ra post qua post lại. Đề nghị các em xí xóa chuyện này giùm anh. Nhé! nhé! nhé!
    Nếu bọn em nể anh thì bắt tay nhau cái. Anh nói thật đấy.
    PS: Cuối tháng này chú ToiLonroi về HN, đề nghị anh em tổ chức giao lưu 1 trận bia bọt nhận mặt anh em nhá! Đề nghị em Miuconbietnoi chủ trì
  9. raulgonzalet

raulgonzalet Thành viên rất tích cực

Cái này là em thích nhất đới !
    @ bác toilonroi: Tất cả chỉ là hiểu nhầm nhau chút thôi. Gặp nhau rồi sẽ hiểu nhau thôi mà !
    Tử Hương: Bớt nóng nào
  10. toilonroi

toilonroi Thành viên mới

Nghe cũng hay day cuối tháng gặp nhau nhậu tý các bác nhỉ. Lâu lắm rồi ko có dịp nhậu cùng bác Yếu