1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Hòm thư góp ý | Trung tâm giải quyết kiện cáo | Đề nghị, thông báo của thành viên | (Nghiêm cấm lập

Chủ đề trong 'Hà Tây' bởi moonlight4u, 26/08/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. pka

pka Thành viên mới

Tớ không yêu cầu mod trực 24/24 để trả lời câu hỏi của thành viên, chỉ có ý là khi có sự kiện gì lớn thì nên thông báo để mọi người biết. Chẳng hạn như hôm qua tớ vào thấy tự nhiên mấy topic quan trọng bị khóa rồi bị đẩy xuống dưới, tìm mỏi mắt không thấy thông báo nào cả, cứ tưởng bị hack hoặc mod nào chán quay ra phá
  2. pka

pka Thành viên mới

Thế à Nhưng cái này cũng nhạy cảm nhỉ, chẳng hạn topic "Sống thử online" của Mai****8x cũng là cá nhân, cũng được chăm sóc cực kì đầy đủ, được nhiều người tham gia, và cũng không phải không có nội dung, vậy mà vẫn bị khóa?!
  3. mottinhyeusang

mottinhyeusang Thành viên mới

Vì chưa có tên tuổi trong Box Hà Tây nên tớ chẳng dám lập Topic riêng để bàn chuyện. Mạo muội vô đây xin được phát biểu một chút. Sự việc là thế này....................
    Tớ xin kêu gọi mọi người tổ chức một buổi offline ạ. Có rất nhiều thành viêc mà bấy lâu nay chúng ta ngưỡng mộ mà chưa có điều kiện gặp. Đồng thời cũng là để nối kết thêm tình bạn giữa những thành viên trong BOX.
    Sự việc chỉ có thế!!!!!!!!!! mọi người thấy sao ạ?
  4. cuoi_khoc

cuoi_khoc Thành viên mới

ngưỡng mộ cái gì, ngưỡng mộ ai, bấy lâu nay tôi chả ngưỡng mộ ai cả, nên thiết nghĩ chả vì cái ngưỡng mà offline, mọi hoạt động cứ đều đều như trước là được, off nhiều tốn tiền karaokê ..hehhe
    Tóm lại là hôm nào đi hát hò thì báo, còn lấy trộm mấy con mực bên nhà vợ cho anh em uống rượu, thế thôi .
  5. _anh_yeu

_anh_yeu Thành viên mới

Không cho con bú à mờ giờ nài vưỡn lang thang thía? Nhớ hôm nào RTC ở ST đới!
    Úi giời, Online sớm thế này chứng tỏ đêm qua chú uống giả vờ! Từ sáng đến giờ anh vẫn say quá, hứt hứt?
    [BUONCHUYEN]
    Hai chú x.p.e.m kinh thế! Giống cái cách đóng góp ý kiến kiểu anh_yêu đây, he he
    Lâu rùi mải mê rong chơi, không về Box thấy có nhiều thay đổi. Cơ mà anh chưa quan tâm nhiều lắm. Anh chỉ đọc thấy những bài này ở Topic [topic]826119[/topic] nên anh tâm sự với các chú thế này nhé:
    Topic này có lịch sử ra đời của nó chứ không đơn thuần chỉ là Nhật ký và tiêu chí của nó lúc đấy không ăn nhập mấy với Topic nhật ký. Bây giờ bản thân cô bé Bee này cũng thấy nó trùng lặp và đề nghị mod khóa rùi. Bìn tĩn chờ mod rảnh sẽ online, đọc thấy, và khóa!
    Còn nhiều topic nữa như thế các chú ạ. Việc xử lý ở đây không đơn thuần chỉ là lạnh lùng với Quy định TTVNOL. Có nhiều Topic do lịch sử để lại từ thời các bạn Mod này chưa làm Mod (Theo quy ước sau lần Đại hội Box từ hồi anh chưa làm Mod là tháng 6 hàng năm bầu lại Mod - theo nhiệm kỳ). Nhiều topic sau một thời gian được đổi tên theo yêu cầu của thành viên nên cũng cần xem xét (Đấy là anh cảm nhận những gì xảy ra hồi anh còn làm Mod Box này).
    Anh thấy có những Topic mới dính lên thế này chứng tỏ các Mod đang kiện toàn lại Box. Là một người gắn bó với Box từ những ngày mới thành lập, anh thật sự và chân thành mong các chú tiếp tục đóng góp để xây dựng Box ngày một tốt đẹp hơn! Và cũng mong như thế với các bạn khác.
    [/BUONCHUYEN] (ke ke)
    @PKA: Anh mới quay về topic cũ và đọc thấy những gì em nhắn nhủ, nhưng do lâu lâu mới về Box nên chưa kịp trả lời. Lần nào có về cũng nháo nhào nhào rồi lại đi, he he... Lần sau có gì chú PM cho anh với nhá! Thanks!
  6. mottinhyeusang

mottinhyeusang Thành viên mới

Nản quá, anh kia nói thía thì bít nói jì đây . Đang cầm quả ớt mà cắn một nhát đứt làm đôi...... Cay xè cả mắt. Ngưỡng mộ ai à? ngưỡng anh em trong box chứ ai.... Có một tên bóp chát với tớ rằng "dân Hà Đông and Hà Tây === Chó ăn đá gà ăn sỏi" bị tớ đạp cho bay từ xe xuống đường đấy. Bực cả mình.
  7. cuoi_khoc

cuoi_khoc Thành viên mới

Vấn đề là quan bác ơi, dân dã chút đi, off hay không là do anh em nhà ta cả mà, anh em trong Box già thì vợ con lúc nhúc, trẻ thì phơi phơi, yêu đương đang mùa gặt hái ...gớm, có mà cấm off cũng chả được ấy chứ ....
    Tóm lại, trước 2/9 đi hát hò phát đê, vẫn thông báo là off thì nhắn trước 1 câu nhé, còn ăn trộm mực bên nhà vợ để anh em uống rượu chứ ...
  8. raulgonzalet

raulgonzalet Thành viên rất tích cực

Hồi này bận quá hôm nay mới vào đây đọc qua Thấy mấy điển thành viên nói đều đúng, nhưng không lẽ ai cũng hiểu theo cái ý của mình. Có điều ở đâu cũng đều có nội quy của nó vào nhà thì phải nhìn từ ngõ tham gia một cái gì đó đều phải đọc kỹ luật chơi và đừng bao giờ phạm luật, Như thế thì khỏi phải phiền phức kiện cáo cũng đỡ mất công các mob phải làm việc giải thích này nọ, chúng ta không đọc kỹ là đã không tôn trọng cái chung nhất . Một sân chơi lành mạnh một cái diễn đàn ảo nhũng cũng cần phải tuân thủ những quy định của nó !! Xin hết ý kiến ạ!! còn ai có gì thì pm các mod hỏi nhá em lượn đây! hế hế
  9. tho_ld

tho_ld Thành viên mới

Thôi tóm lại là off đi, không để lâu mực hỏng hết
  10. BiBo7X

BiBo7X Thành viên mới

Tớ có hai ý kiến về vâbns đề solo của tớ bị treo
    1.Cái topic Học võ ở HĐ tớ vào thấy 1 em ở TT hỏi học võ ở Hà Đông chỗ nào? Tớ thấy ở TTẫ vậy mà hỏi ở HĐ học võ nên chỉ mạo muội chỉ địa điểm gần nhà là Thường Tín cho em í đi lại dễ dàng đỡ xa xôi ( Một ý tốt í mà )
    2. Có bạn Maika nói gì đó, tớ thấy mod chưa nói mà bạn ấy nói nên thấy lạ lạ mới có ý kiến đó. Nếu bạn ấy k phải là Mod ẩn thì phải phạt bạn ấy vì nói k đúng quyền hạn làm người post bài run tay ( Vẫn là 1 ý tốt )
    Vậy mà làm việc tốt vẫn bị treo nick là sao ạ