1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Hơn 10 năm trên diễn đàn

Chủ đề trong 'Kỹ thuật quân sự nước ngoài' bởi hinado, 17/07/2020.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. daituong_th

daituong_th Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Em không đam mê vũ khí. Em lên diễn đàn này là để xem tin về 2 quần đảo Hoàng Sa và Trường Sa. Thế e cũng là lũ điên à?
    Rồ hay không rồ là quyền cá nhân mỗi người và họ có quyền bảo vệ cái quyền đó. Cái này hiến pháp cũng không bác bỏ thì bác lấy cái tư cách gì phán xét người khác?
    Em rồ Quang Trung vì tham vọng ổng đòi lấy Lưỡng Quảng mà chưa được. Vậy cũng sai à?
    Giai đoạn chiến tranh Syria có nhiều bác đưa tin theo kiểu ủng hộ phe, rồi tin Yemen kết quả giờ chẳng còn tin mà xem, nói chi người.
    Chửi quá người ta sẽ lên diễn đàn theo nguyên tắc: chó cứ sủa đoàn người cứ đi. bác đang tự hạ thấp nhân cách mình như 1 con súc vật
  2. cuchuoi_kt115

cuchuoi_kt115 Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Đăng nhiều bài thì có huyphongsi, quạt nga, huy ****, mụ Evan, video thì saisagon, NK... Bây giờ ra lập pape Facebook hết rồi. Mở màn là comcom lão của lão SKVN j quên mẹ rồi. Rồi gdqp của mụ Evan và saragain.... Phuck cốp thì huy phúc 81, lão hinado hình như pape trung đông....... Sau này thì nhiều ko nhớ hết.
    --- Gộp bài viết: 10/05/2021, Bài cũ từ: 10/05/2021 ---
    Ra đi nhiều là do mod để cho bọn con lợn như Namtuoc, ném đá... Phá nát diễn đàn Nik cựu thì bọn đó tố cáo khoá Nik vài tuần đến vĩnh viễn nên bỏ đi hết.
    Lão ANPHA lặn mất tăm ko thấy tin gì nữa nhỷ.
    Lần cập nhật cuối: 10/05/2021
    halosun thích bài này.
  3. hinado

hinado Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Cũng có ác cảm với đám Namtuoclexus đám rồ tàu. nhưng đám đó cũng vui. Nhiều khi lên chửi nó cũng giải trí. ko có nó giờ cũng buồn buồn. Haha
    cuchuoi_kt115 thích bài này.
  4. kuyomukotoho

kuyomukotoho Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Thế lúc hàng bầy rồ nga cùng phắc cốp phá nát diễn đàn này bõi nhưng thông tin bịa đặt tràn giang đại hải thì bác đang đội quần núp ở đâu? Sao chỉ có 1 mình tờ chiến với lủ đó với hơn chục thằng lâu nhâu. Sao lúc đó tờ đoé thấy ai ngoài tớ. Tờ không chửi và biến bọn chúng thành trò hề thì noi này giờ đã là bải tha ma cho rồ Ng bới rác hít. Sau khi bọn đó thất bại vì không ai tranh luận xàm với nó , hết cơ hội thể hiện thì bỏ đi.
    Tiếp theo là seri hàng seri nick giả tàu vào mồi. Có đoạn tay @halosun bưng mấy thằng tàu lỡm lên hít thì cụ ở đâu. Tờ lại phải đi lôi vũ khí tàu về dịch làm tỉnh ngộ cộng đồng vốn nhầm lẫn bọn đó lập 2-3m nick tự chửi lẫn nhau. Tớ bằt đám rồ tầu dịch tiếng tàu cho tớ về vũ khí tàu. Cũng là lục đám giả tàu phá hoại câm họng.
    Thế tờ không dẹp lủ điên bịa đặt thông tin đi thì nơi này còn tính nhân bản à?

Các cụ đang ngồi đây bàn được về vũ khí tây tàu các kiểu chẳng phải do tờ dẹp lủ điên kết thành bầy đàn ấy đi hay sao? Thế cụ có thấy cụ thuộc thành phần mà tư cách nhổ nhổ vào chổ liếm và liếm lại chổ nhổ không. Tư cách thanh cao quá nhỉ
  5. baobom

baobom Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Ha ha, các cụ bớt bớt nóng đi, chúng ta thuộc lớp về già rồi, ai cũng có quyền "rồ" của mình, ai cũng có quan điểm của mình cả, chúng ta ko thích thì lướt qua thôi, em vào xem vũ khí là chính, lâu lau xem các cụ chửi nhau cũng vui, gọi là chửi nhau ở đây là phản biện nhau kiểu lão Kuy và cụ Quạt Nga ngày nào cãi nhau về cái vụ pháo hạm đấy, chửi nhau bằng kiến thức kiểu đấy đấy, nên lâu lâu vào hóng thôi, vì kiến thức em ko đủ nên ko tranh cãi về những gì mình ko nắm chắc, mà ko nắm chắc nên câu đầu của em luôn là các cụ cho em hỏi chứ em ko khẳng định cái gì cả, hy vọng các cụ xem dien đàn là nơi vui vẻ, ko nên hơn thua chi ...
    Chào thân ái và quyết thắng :D:D:D
  6. hinado

hinado Thành viên gắn bó với ttvnol.com

đám rồ tàu hình như nó có page FB, có bác nào lên phá report nó mất kênh luôn thì phải. Chơi cũng hơi kỳ. haha
  7. halosun

halosun Thành viên gắn bó với ttvnol.com

đại khái là đụng tới Tàu thì tâm lý người Việt là kỳ thị, không thích nên page đó bị report liên tục dù e thấy họ thực hiện đúng tôn chỉ là chỉ post tin tức vũ khí không hề chọc ngoáy hay lan man ra các vấn đề khác.

Nhưng sau này e phát hiện ra forum quân sự bằng TA của bọn Tàu khá hay, khả năng là mấy ông rồ Tàu lúc trc trên đây lôi bài trên đó về, vì mấy đứa đó nó không biết j về tiếng Tàu như lão chuối và ả Hương :D

https://www.sinodefenceforum.com/#china-defense-military.5
  8. kuyomukotoho

kuyomukotoho Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Các group với page quân sự tầu thì có nhiều. Họ vẫn làm đúng việc của họ. Còn seri nick rồ tầu trên này thì không phải rồ tầu, không biết 1 tí gì về tầu cả mà chỉ bịa chuyện để kích đểu. Sau khi giả tầu bất thành do bị tớ vạch mặt chả biết mống tiếng tầu nào, dịch tên vũ khí tầu sai toé loe. Cả seri nick rồ tầu và cãi nhau với rồ tầu thì chỉ do 1 người dạng lấy tay trái đánh nhau với tay phải vậy thôi. Mục đích chỉ là kích đểu câu view và xả rác diễn đàn. Chứ thật sự ở đây mà có được 1-2 người thôi biết về đồ tầu 1 cách có hệ thống thì quý biết bao nhiêu. Giúp họ không hết chứ ai bài xích gì họ đâu.
    --- Gộp bài viết: 11/05/2021, Bài cũ từ: 11/05/2021 ---
    Chính tớ nói là người ta có quyền yêu ghét của họ. Vấn đề là không phải vì yêu ghét mà bịa đặt bóp méo thông tin. Thế thôi... Thí dụ giờ điểm mặt lại đám rồ nga trên này có ai rành đồ Nga bằng tớ với con mụ xuânhuong, tay hoàng mít không? hay chỉ tự bịa đặt ra các thứ
  9. OnlySilverMoon

OnlySilverMoon Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Ngày xưa thông tin bị cấm cản, diễn đàn cũng ko nhiều, vào đây gặp toàn các siêu nhân, dù rồ bên nào em thấy cũng hâm mộ.
    Bây giờ anh hùng tứ tán, phong trường hoang lạnh, muốn hóng thông tin vụ Ít xà với Hamas mà vào đây ko thấy rôm rả gì.
    Âu cũng là thế thời, chẳng cái gì là mãi mãi cả. Giá như các siêu nhân ở diễn đàn này ngày xưa quy tụ lại trong 1 cái group facebook có khi lại rôm rả ko chừng!
    Mà Ráo sư Fúck cốp đã lấy vợ chưa vậy các bác?
  10. kuyomuko

kuyomuko Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Á káy đù! phắc cốp không biết bị vợ bỏ chưa thì có ấy. Mồm mép hùm beo trên mạng chứ ra ngoài thấy gái chân tay run lẫy bẫy kiểu gì chả bị vợ bắt nạt