1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Hơn 200 mẫu đồ lót hàng hiệu authentic từ Mỹ, Úc sắp về

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi MissSweetie, 30/12/2011.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. MissSweetie

MissSweetie Thành viên mới

Hàng sắp về. Ship toàn quốc

Chào các chị em. Chúng mình là fan ruột của Victoria’s Secret đã lâu, trước nay toàn mua lẻ cho mình hoặc bạn bè. Thấy nhu cầu của chị em phụ nữ chúng mình nhiều (chuyện, chất lượng của đồ lót hay đồ bơi VS thì ai chả mê), mà nguồn hàng thì hạn chế, thật giả lẫn lộn, chỉ có cách order trực tiếp từ Mỹ thì cũng đau tim vì phí ship quốc tế quá khủng, nên quyết định mở shop.
    Ko chỉ nhập hàng của VS, shop mình còn có cả hàng của các thương hiệu nổi tiếng từ Úc nữa nhé.
    Đợt hàng sắp tới gồm hơn 200 mẫu bras, panties, đồ ngủ và phụ kiện của VS (US) và Bra N Things (Úc) sẽ về đầu tháng 1. Nhân dịp khai trương shop và mừng năm mới 2012, shop dành nhiều chương trình khuyến mại cho các chị em mua mở hàng.

Mình bán tại nhà riêng, địa chỉ: 161 Nguyễn Khang, Cầu Giấy, HN. Cam kết chỉ có hàng authentic đặt hàng trực tiếp từ Mỹ/ Úc, không hàng fake. Các chị em ở xa không thể đến shop xem đặt hàng qua điện thoại/ email, chuyển tiền hàng rồi shop sẽ ship hàng cho chị em trong vòng 1 ngày sau khi nhận được tiền. Trường hợp chị em không vừa ý với hàng đã mua sẽ được đổi lại trong vòng 2 ngày sau ngày nhận hàng (áp dụng với bras, với điều kiện còn nguyên tag). Còn panties thì ko thể cho đổi/ trả hàng được vì nhạy cảm, mong các chị em thông cảm! Nhưng thực ra, chúng mình sẽ tư vấn cụ tỉ trước khi các chị em order rồi, nên chắc không để chị em chọn nhầm hàng đâu ạ! :D

Các em sắp về đây, mời các chị em ngắm mãn nhãn! Ưng mẫu nào các chị em PM/ SMS/ email cho shop, shop sẽ giữ hàng cho khách theo thứ tự ai đặt trước lấy trước ạ.
    Mời các chị em ghé thăm Facebook hoặc Flickr, bọn mình đã up thành Bộ sưu tập theo từng loại,[FONT=&quot] có miêu tả cụ thể từng sản phẩm, màu sắc, size, để các chị em dễ lựa chọn:[/FONT]
    Normal 0 false false false EN-US X-NONE X-NONE /* Style Definitions */ table.MsoNormalTable {mso-style-name:"Table Normal"; mso-tstyle-rowband-size:0; mso-tstyle-colband-size:0; mso-style-noshow:yes; mso-style-priority:99; mso-style-qformat:yes; mso-style-parent:""; mso-padding-alt:0in 5.4pt 0in 5.4pt; mso-para-margin-top:0in; mso-para-margin-right:0in; mso-para-margin-bottom:10.0pt; mso-para-margin-left:0in; line-height:115%; mso-pagination:widow-orphan; font-size:11.0pt; font-family:"Calibri","sans-serif"; mso-ascii-font-family:Calibri; mso-ascii-theme-font:minor-latin; mso-fareast-font-family:"Times New Roman"; mso-fareast-theme-font:minor-fareast; mso-hansi-font-family:Calibri; mso-hansi-theme-font:minor-latin; mso-bidi-font-family:"Times New Roman"; mso-bidi-theme-font:minor-bidi;}
    YM/ FB page: misssweetieshop
    Normal 0 false false false EN-US X-NONE X-NONE /* Style Definitions */ table.MsoNormalTable {mso-style-name:"Table Normal"; mso-tstyle-rowband-size:0; mso-tstyle-colband-size:0; mso-style-noshow:yes; mso-style-priority:99; mso-style-qformat:yes; mso-style-parent:""; mso-padding-alt:0in 5.4pt 0in 5.4pt; mso-para-margin-top:0in; mso-para-margin-right:0in; mso-para-margin-bottom:10.0pt; mso-para-margin-left:0in; line-height:115%; mso-pagination:widow-orphan; font-size:11.0pt; font-family:"Calibri","sans-serif"; mso-ascii-font-family:Calibri; mso-ascii-theme-font:minor-latin; mso-fareast-font-family:"Times New Roman"; mso-fareast-theme-font:minor-fareast; mso-hansi-font-family:Calibri; mso-hansi-theme-font:minor-latin; mso-bidi-font-family:"Times New Roman"; mso-bidi-theme-font:minor-bidi;}
    http://www.flickr.com/photos/miss-sweetie-shop/

Hoặc alo cho chúng mình: 01653558481 (Hoa), 01272098242 (Phương).

Mình up một số mẫu demo để các chị em xem nhé. Vô cùng nhiều style và nhiều size, up không xuể.~X

Đồ ngủ Victoria's Secret:
    1. Multi-way Babydoll
    2. Lace-trim satin slip

Áo lót Victoria's Secret:
    Classic Push-up:
    Cotton push-up
    Miraculous Push-up Bra: Hàng push-up khủng của VS

Áo lót Bra N things (Úc):
    Luisa Shiny Satin
    Wink Dreams Contour Bra and mini V-string OR brief
    Geraldine Microfibre Lace Push Up Bra
    Váy Victoria's Secret: