1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Hòn đảo hú hí và những câu chuyện chưa biết khi nào đến hồi kết

Chủ đề trong 'Hồi ức về các chuyến đi' bởi Toet, 15/08/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. lyylyus

lyylyus Thành viên quen thuộc

Không,không phải chị Niquita đâu ạ, chị ngồi cạnh bác Dũng phía trên cơ, chị tóc dài í đang ăn cơ
  2. lyylyus

lyylyus Thành viên quen thuộc

Ứh,C3,ảnh iem ảnh iem, hôm í iem nhớ có nhờ chị chụp iem mờ ,có thì gửi vào mail cho iem
  3. c3df32ea

c3df32ea Thành viên mới

Ủa, vậy em NIQUITA là iem lày à?
  4. N_M_S

N_M_S Thành viên mới

Lâu lâu mới gặp mọi người, dạo này thấy mấy đồng chí vi vu mà thèm quá!
    Còn cái cô váy hồng kia thì đúng là ngồi cạnh bác Dũng, nhưng Ly không muốn nói là em đâu Niquita, mà là bé Ga đó ! Đúng là có mấy tháng thôi mà mọi người chóng quên thế, hay tại chat chit nhiều quá
  5. garii

garii Thành viên mới

HI hi , thế là rồi cũng đến một ngày có một người đã nhớ ra em .Cám ơn bác NMS.Mà xin đính chính lại là em mặc một cái quần màu hồng, va một cái áo màu hồng, chứ ko phải váy đâu a. Và cái bộ ấy em mặc từ lúc 5h chiều đến nửa đêm , sau khi đã nhảy xuống biển thì nó bị ướt nên ứ bác nào nhớ ra cũng phải . Lỗi tại em ứ chịu buôn dưa lê với mọi người nhiều, nên tên em đã đi vào lãng quên . Giờ em lôi tên em ra để mọi người muốn quên cũng không được nữa.
    Ngoài ra , em còn mấy cái ảnh chụp một cái ( một sản phẩm do người trong đoàn làm) lúc bé, thoắt cái đã to uỳnh. Các bác đón xem nhé .
    Tiện thể xin lỗi bác NMS luôn , em đã ôm cái đĩa quay chuyến Quan lạn từ năm trước tới năm nay , em hứa là sẽ trả bác vào một ngày gần đây.
    Được garii sửa chữa / chuyển vào 18:46 ngày 15/02/2005