1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Honda PS mới !

Chủ đề trong 'Ô tô - Xe máy' bởi bvhphuong, 17/12/2005.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. bvhphuong

bvhphuong Thành viên mới

Honda PS mới !

Sắp có xe mới của Honda được tung ra thị trường
    Chiếc này lai giữa Dylan với SH

2. timnigger

timnigger Thành viên mới

Kìa bác.. cái tem PS "trà xanh" to đùng kìa.. bác lại bảo SP làm em cứ tưởng "racing" nên nhẩy vào !!
  3. LG_Man1

LG_Man1 Thành viên mới

theo tôi là lai giữa @ và SH thì đúng hơn.
    Nhưng trông xấu wá. con ko ra con, thằng ko ra thằng.
  4. dat_mit

dat_mit Thành viên mới

Đang yên đang lành,tự dưng lai làm gì để thiên hạ chê ra chê vào,ko hỉu mấy ông Honda này nghĩ gì ? em cũng tưởng racing nên nhảy vào,oạch,mà thời buổi này chơi xe ga làm gì cho tốn kém...hihi...Rim chiến 20k đi 90km,thỉnh thoảng thì 90k cho cái bình CD...
  5. bvhphuong

bvhphuong Thành viên mới

Sorry các bác nhé em gõ nhầm Có lẽ tại em cũng mê SP chứ con PS này như như vịt bầu ấy
  6. vi_an_ninh_to_quoc2

vi_an_ninh_to_quoc2 Thành viên mới

em ghét xe ga ... con này trong chuối nhỉ ? Trông như sản phẩm của Piaggio hơn là Honda
  7. khome

khome Thành viên rất tích cực

Nói thế các fan của Piagio giận chết.
    Máy của Piagio có thể k0 bền do k0 hợp khí hậu VN nhưng thiết kế của Piagio thì phải nói là hoàn hảo.
  8. chieno

chieno Thành viên mới

Thế mà bác cũng nói được, " hoàn hảo nhưng lại không phù hợp ở VIệt Nam " vậy tức là không hoàn hảo ở các nước vùng nhiệt đới rồi. Tóm lại là vẫn không hoàn hảo.
    Tôi nghe tiếng máy của mấy em xe vespa thế hệ mới ví dụ như GT 150, bervely, lyberty, ET8, zip. thấy chán không thể chịu được, khi kéo ga xin lỗi bác nó kêu còn to hơn cả cả một em cub 50 nát đời 86 lúc đó đang đi bên cạnh mà chẳng thấy tốc độ của nó xứng đáng với cái tiếng pô hoành tráng của chính nó phát ra. Thấy em Tyffoon chạy cũng được được nhưng lại là xe 2kỳ, ngốn xăng và rất hay hỏng, mỗi lần hỏng sửa khá tốn tiền nhất là nếu vào trong hãng.
    Tôi cũng biết ở nước ngoài người ta đi vespa tối thiểu cũng phải là 200cc hoặc hơn nữa, 500 chẳng hạn. Nhưng tôi nghĩ với cơ cấu máy móc như vậy thì vẫn thua xe ga của Honda thôi. Lái một em xe ga 200 của nhật thấy khác hẳn luôn, sướng khủng khiếp.
    Ngày trước tôi cũng từng khoái chạy vespa, và có một con xe vespa sprint. Nhưng bây giờ thì chỉ khoái xe của Nhật, Mỹ, Đức, Nga thôi còn Ý thì cho em xin.
    Nói vậy mong bác đừng phật ý nhé, chỉ là nhận xét cá nhân của tôi thôi mà. Mà hình như bác cũng đang chạy một chiếc xe Honda CB400 đấy chứ.
  9. phambienngoc

phambienngoc Thành viên mới

Đang yên đang lành cắm mảnh sành vào đít Xe bây giờ thiết kế chán thật.
  10. CrazyMaster

CrazyMaster Thành viên mới

Có thể anh em ta chỉ có cảm hứng với những chiếc mô tô nên ghét con này. Biết là các kĩ sư đã thiết kế ra chắc mất nhiều công sức lắm... Nhưng thật tình là cũng thấy ghét kiểu dáng con xe này thậm tệ - như là bài trả của một học sinh dốt văn, cố viết cho nó nhiều còn nội dung thì... Đúng là khác hệ nên kô cảm được vẻ đẹp (nếu có)! He he
    Được CrazyMaster sửa chữa / chuyển vào 21:36 ngày 18/12/2005