1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Honda Rebel : Đoàn kết - Chia sẻ - Giao lưu (Part 5)

Chủ đề trong 'Ô tô - Xe máy' bởi bxtien, 08/06/2009.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. thanhaya

thanhaya Thành viên mới

---------------------
    Khi na?o bạn câ?n sư?a chưfa vê? điện xe máy thi? bạn nên mang ra tiệm địên DUfNG, ngay góc Nguyêfn Thái Học - Phạm Nguf Lafo. Bên cạnh văn pho?ng SG COOP. Mi?nh đaf sư?a ơ? đây rui?. Hơi mắc nhưng rất ok. Nói chung la? có tiếngtrong giới sư?a chưfa.
    Chúc 2 vc bạn chuyến đi Vufng Ta?u như ý.
  2. tigertrung

tigertrung Thành viên rất tích cực

Sáng nay xuống điểm off mới chẳng thấy anh em nào. Có bác Thạch đến mà 2 anh em chẳng thấy nhau nhau. Hic. 2 tuần nửa tháng anh em mình hội họp tí chứ
  3. tigertrung

2 các bác.
    Tuần mới nhiều việc quá hay sao mà chưa thấy ai thăm nhà cửa gì hết ????? Vụ đi dã ngoại của nhà ta sao bác nhỉ ?
    @Duy: Chưa bíêt đi được không Duy ơi. Cu Beo nhà mình đang bệnh xí.
  4. Hiter

Hiter Thành viên tích cực

Chúc xe bác chóng lành bệnh và ít tốn tiền thuốc!
  5. tigertrung

Tối qua đang chạy bỗng dưng máy nổ lụp bụp, tăng ga bị hụt, máy muốn tắt, rồi bô nổ đôm đốp như pháo bình đà, thậm chí toé lửa. Vãi mồ hôi
    dắt vào đúng lúc bác Nén đóng cửa, sau khi kiểm tra sơ bộ bác Nén phán: hư nặng rồi. Mai tháo ra mới biết được. VÃI LINH HỒN !!!!!!!!!!!!!!!!
    May sao bác Thạch bác Hiệp tư vấn hay gặp bác Đồng: Sau một hồi kiểm tra: bị cảm nhẹ. Hì, thì ra là bị hở dây điện, thành ra chỉ chạy được một máy.
    40k mua thuốc cảm. Cu Beo khỏi bệnh rồi các bác ơi
  6. thanhaya

thanhaya Thành viên mới

------------------
    Kinh nhơ?.... Có vậy mới yêu BEO chứ.... Đôi lúc lă?ng nhă?ng, nhưng nhiê?u khi cufng đáng yêu lém
    BEO cu?a tớ may sao không bị như vậy. Nó chi? bị cục xạc la?m mi?nh cứ pha?i đâ?y cho nô? vi? hết bi?nh. Đaf xư? lý rô?i nên cufng yên tâm.
  7. bxtien

bxtien Thành viên mới

H> h>, bụng cứ bẩu dạ lĂ hĂm nĂo phải ra ti?m ruTt của '/c Thanh 'f kifm tra lại 'i?n mĂ gần nfm nay vẫn chưa ra 'ược...
  8. surazu

surazu Thành viên mới

--------------
    Ủa hai ông Nén & Đồng chung tiệm mà ta....sau kỳ vậy ông thì la "hư nặng rồi" ông thì khám nói "cảm nhẹ".. vậy ta...nhức đầu thiệt!!!
    Dù sao cũng chia sẻ với chú Trung cảm giác..phê tê tê với em beo
  9. tigertrung

Có lẽ bác Nén theo trường phái.... bi quan, luôn dự trù tình huống xấu nhất để.... đỡ sốc. Nhưng nghe bác ấy phán hỏng nặng, khả năng cháy IC thì đúng là em quá sốc. Bác Đồng thì chắc thuộc trường phái lạc quan, thấy bác ấy lúc nào cười, lại chữa bệnh cho cu Beo vào ban ngày nữa.
    Kinh nghiệm là cu Beo mắc bệnh thì bình tĩnh đã, lỡ bác thợ nào phán em nó đang hấp hối cũng BÌNH TĨNH.
    Hôm trước nếu không có bác Thạch bác Hiệp tư vấn chắc cu Beo nhà em cũng bị mổ thịt từa lưa sơ mướp rùi.
    cu Beo nhà nào có bệnh anh em nhớ up lên chia sẻ nhé. Cũng là để anh em tích luỹ kinh nghiệm luôn
  10. thanhaya

thanhaya Thành viên mới

----------------------------
    He he... bà cTiẮn ui, chà? phà?i tiẶm ruẶt cuà? em mĂ..... em bì vẶt cài vù 'iẶn 'òm nà?y nĂn hơi bì khò chìu. Chày tư? chĂf em là?m xe, ra Bù?i Hưfu Nghìfa, rĂ?i ra Hoà?ng Thà?nh ơ? Phàm ViẮt Chành tẮn thĂm ìt xiĂ?n nhưng khĂng hẮt. 1 ngà?y 'Ặp trơ?i cò ngươ?i giới thiẮu ra tiẶm DÙfNG, nơi mà? ngà?y nà?o cùfng 'i ngang mà? thĂm ngò. Mới chui vĂ cùfng bì nò hèt là? nà?o hư mĂm lư?a, nà?o là? kiĂ?m tra 'ù? thứ, yĂu cĂ?u bò? xe chiĂ?u lẮy.... Run tì xìu.. sau 'ò ngĂ?i chơi thì? thẮy quà trơ?i xe ga PS / Dylan / SH vĂ sư?a mới yĂn tĂm tay nghĂ?.... Hòa 'ơn cho mẮy em ga SH / PS...'ơn vì tình bf?ng chai, nghe run vàfi.... may sao tới lượt mì?nh chì? bì 'ứt mĂfi chẮu dĂy 'iẶn.... ThiẶt hài hẮt cò 300 ngà?n ah.... HẮt bẶnh, chày phà? phà? 'Ắn jơ?...
    Thực ra thì? TiẶn 'iẶn DÙfNG nà?y cùfng cò tiẮng trong giới nĂn mới share cho a em 'Ă? khòfi mẮt cĂng 'i lung tung. em BEo nhà? em may sao khĂng bì vẶt ơ? cài mày. HiẶn nay thì? chày rẮt okie lah.....Em chẮp xe bàc TiẮn chùc cài cẶt 'è?n luĂn 'ò.........